Kuna Bendi unafahamu wanapofanyia mazoezi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Bendi unafahamu wanapofanyia mazoezi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Ngusa, Jan 28, 2016.

  1. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,649
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 145
    Habari zenu wapendwa,

    Naomba kama kuna Bendi unafahamu wanaponyia mazoezi unielekeze tafadhali. Nahitaji kuwatembelea kwaajili ya uwezekano wa kuwa nao pamoja katika Muziki, mie ni mwanamuziki; nacheza vyombo na kuimba. Na kwa hapa Dar bado sijawa mwenyeji kufahamu Bendi hasa zinapofanyia mazoezi. Ntashukuru sana ukinipa ramani.

    Board Member.
     
  2. Daud1990

    Daud1990 JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2016
    Joined: Mar 15, 2014
    Messages: 3,052
    Likes Received: 3,290
    Trophy Points: 280
    Q CHILAH na bendi yake wanafanya mazoezi King D hotel sinza africa sana
     
  3. Tunzo

    Tunzo JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2016
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 1,692
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Akudo nenda msasan beach, twanga nenda TTC chang'ombe, FM Academia nenda kijiji cha makumbusho
     
  4. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,649
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 145
    Asante sana mkuu for that tip.
     
  5. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,649
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 145
    Asante sana mkuu. Kama unaweza kufafanua zaidi hizo location itakuwa poa. Mfano; kijiji cha makumbusho, eneo gani?
     
  6. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2016
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,655
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kuna Bandi? ni bendi gani hiyo inayoitwa Kuna Bendi ?
     
  7. Manjeta

    Manjeta JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2016
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 344
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Kuna zile wanazopigia gwaride Nenda makao makuu ya Jeshi utawapata.
     
  8. Daud1990

    Daud1990 JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2016
    Joined: Mar 15, 2014
    Messages: 3,052
    Likes Received: 3,290
    Trophy Points: 280
    Kijiji cha makumbusho ni Pale millenium tower makumbusho bagamoyo road njia ya kwenda posta
     
  9. K

    Kwetusongea Member

    #9
    Jan 29, 2016
    Joined: Nov 30, 2014
    Messages: 40
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Kwa nijuavyo twanga pepeta wao huwa wanafanyia mazoez pale nyuma ya mango garden kinondoni vijana jiran na kinyaiya pub,unaweza fika hapo kinyaiya pub ukaonyeshwa nyumba wanayofanyia mazoez
     
  10. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2016
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 22,608
    Likes Received: 21,688
    Trophy Points: 280
    Muelekeze Vizuri Mkuu ASIJE KUKOSEA NA KUJIKUTA ANAINGIA KWA WENYE NCHI YAO HALAFU AKAJUTA HATA KWANINI AMEZALIWA NA AMEKUJA JIJINI DAR HUKU AKIENDA KUWASIMULIA NDUGU ZAKE HUKO KIJIJINI KWAKE KYAKA NKUNDE AU IKUPILIPA NKOBA. Nakusihi Tena Mpe Maelekezo Vizuri ASIJE KUWATAFUTIA WATU DHAMBI ZA LAZIMA KWANI SASA HIVI HAKUNA MZAHA HAPO BALI NI KAZI TU!
     
Loading...