Kuna anayemfahamu Mh Lazaro Nyalandu?


Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2009
Messages
413
Likes
7
Points
0
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2009
413 7 0
Ndiye mgombea pekee wa ubunge aliyetumia helikopta kusaka kura.....wana-TAKUKURU kivuli tunauliza ni nani jamaa huyu? Mafweza anayapata wapi? Wenye 'takwimu' waturushie.....
 
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
1,080
Likes
6
Points
135
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
1,080 6 135
Ndiye mgombea pekee wa ubunge aliyetumia helikopta kusaka kura.....wana-TAKUKURU kivuli tunauliza ni nani jamaa huyu? Mafweza anayapata wapi? Wenye 'takwimu' waturushie.....

Huyu jamaa ana uhusiano wa karibu sana na EOTF. Ni kigwa wa EOTF
 
A

Ahungu

Member
Joined
Jul 9, 2010
Messages
20
Likes
2
Points
0
A

Ahungu

Member
Joined Jul 9, 2010
20 2 0
Swali zuri sana! Jibu analo Nyelandu mwenyewe.

Kwa mbali nasikia amefadhiliwa na Shirika moja wapo la Marekani. Aulizwe mwenyewe aliendaje Marekani, alisomea nini na wapi? Na aliporudi ni vipi alijiunga na Mfuko wa Mama Mkapa na kuacha mabilioni ya fedha hapo.

Nasikia- Tafadhali wahusika wafuatilie- Zawadi aliyopewa ni Ubunge katika jimbo lake la sasa na kumwengua Joram Alute (Mwenyekiti wa CCM wa Sasa - Singida). Tatizo la Watanzania ni wengi si wasema kweli ni Unafiki tu ndio unatawala. Tuwaachie wana Habari wa IJ.

RA
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Ni mume wa Faraja Kotta.
 
C

CJL

New Member
Joined
Jan 9, 2012
Messages
1
Likes
0
Points
0
C

CJL

New Member
Joined Jan 9, 2012
1 0 0
Anapaswa ajibu swahi hili lakini ntampata awapi baadhi ya Magazeti leo yanadai ni Raia wa USA pia... Wadau nani anachanzo cha habari hiyo
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Anapaswa ajibu swahi hili lakini ntampata awapi baadhi ya Magazeti leo yanadai ni Raia wa USA pia... Wadau nani anachanzo cha habari hiyo
Wa TZ bwana mmesha mtafutia uraia!
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Anapaswa ajibu swahi hili lakini ntampata awapi baadhi ya Magazeti leo yanadai ni Raia wa USA pia... Wadau nani anachanzo cha habari hiyo
Join Date : 9th January 2012
Posts : 1
Rep Power : 0

Umejiunga leo mahusus kwa bandiko hili?
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
Anapaswa ajibu swahi hili lakini ntampata awapi baadhi ya Magazeti leo yanadai ni Raia wa USA pia... Wadau nani anachanzo cha habari hiyo
Anataka kujua, hakuna sababu ya kumshambulia. Huyu Nyalandu ni mwanasiasa anayetaka nafasi zaidi kitaifa, hivyo kuishi kwake nchini Marekani hapana budi kuchunguzwa asijekuwa ni raia aliyeukana uraia wake wa kuzaliwa kwa ajili ya kupata uraia wa kuasiliwa.
 
Black Rose

Black Rose

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
243
Likes
4
Points
0
Black Rose

Black Rose

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
243 4 0
Anataka kujua, hakuna sababu ya kumshambulia. Huyu Nyalandu ni mwanasiasa anayetaka nafasi zaidi kitaifa, hivyo kuishi kwake nchini Marekani hapana budi kuchunguzwa asijekuwa ni raia aliyeukana uraia wake wa kuzaliwa kwa ajili ya kupata uraia wa kuasiliwa.
Hivi jamani, GREEN CARD inatoa uraia?

NN na wengine hebu nifafanulieni!
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
kuna haja gani ya kuhangaika na huyu bepari'humuoni yeye ndiye kaleta mada?
 
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,479
Likes
26
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,479 26 145
Join Date : 9th January 2012
Posts : 1
Rep Power : 0

Umejiunga leo mahusus kwa bandiko hili?
Lazima kuwe na siku ya kwanza kwenye JF. na si lazima zipite siku "Nyingi" ndipo mtu alete thread. Itendeeni haki hata kama mtoa mada kajiunga leo!
 
M

MADORO

Senior Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
199
Likes
5
Points
0
Age
42
M

MADORO

Senior Member
Joined Nov 12, 2011
199 5 0
Namfahamu Lazaro kuwa ni Mwana Singida mwenzangu, alitumia Helkopta kusaka Ubunge, Wakati wa kugombea ubunge alikamatwa na TAKUKURU amechinja Ng'ombe Kijiji cha Matumbo, Tarafa ya Mtinko Wilaya ya singida, lakini tangu alipokatwa hajawahi kutiwa hatiani, japo katika sakata hilo kuna Afisa wa TAKUKURU alikoswa na risasi usiku. Hii imebaki siri kubwa. Mwangalizi wa TEMCO katika Jimbo lake alikuwa binti hakusema lolote na baada ya uchaguzi tu huyo Binti wa TEMCO amebaki Singida hadi sasa.

Nyalandu pia alidanganya watoto akawapeleka Arusha akawaambia amewatafutia wafadhili, watoto wakalala Nkwaranga Sekondari, wakacheza mbele ya Wazungu hoteli inaitwa Arumeru Lodge, lakini tangu wametoka kule hawajaambulia kitu. Na sasa wanalalamika ila Kambi yake inasema ni Mafisadi wanamchafua hili sio kweli. Vijana wamedhulumiwa pesa yao, data tunazo, nitaziweka humu kesho asubuhi.

Kuhusu Uraia, madai hayo yalitajwa wakati wa kampeni na anayejua haya alikuwa ni Diwani wa kata ya Merya anaitwa Mutiana na kundi lake..... wana data full kuhusu Nyalandu kuwa na uraia wa nchi mbili.
 
Mchaga 25

Mchaga 25

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
463
Likes
1
Points
0
Mchaga 25

Mchaga 25

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
463 1 0
Lazaro was born in dire poverty in North Central Tanzania. He grew up in a small two room mud hut with twelve of his brothers and sisters. The family had barely enough food to eat let alone the finances to afford advanced education. Lazaro knew that the only way he would be able to make a difference for his family and his country was to obtain an education.

Through sheer determination and hard work, Lazaro dedicated himself to finding a means to put himself through school. He was able to attend high school level studies (known as secondary school in Tanzania) through the efforts of several philanthropic individuals. While in high school, Lazaro achieved academic success by receiving the highest grades on the annual national exams and won Tanzanian student of the year award. As a benefit of the award, Lazaro was given the opportunity to attend Waldorf College in Forest City, Iowa.

My take what was the name of award again???????? mengine sijataka kuweka ila ukitaka nitaweka full document na funds zilizotolewa..... ukibeep tunapiga, Nyalandu hakuwahi kuwa na akili darasani
[TABLE]
[TR]
[TD="bgcolor: #b4c6db, colspan: 5"]EDUCATIONS
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]School Name/Location
[/TD]
[TD="width: 27%, bgcolor: #b4c6db"]Course/Degree/Award
[/TD]
[TD="width: 15%, bgcolor: #b4c6db"]Start Date
[/TD]
[TD="width: 13%, bgcolor: #b4c6db"]End Date
[/TD]
[TD="width: 10%, bgcolor: #b4c6db"]Level
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Waldorf University College (U.S.A)
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]BA. (Business Administration)
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1994
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1996
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]GRADUATE
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Wartburg University College (U.S.A)
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]BA. (International Business)
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1997
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1998
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]GRADUATE
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Pohama Primary School
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Primary Education
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1980
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1984
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]PRIMARY
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Mrumba Primary School
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Primary Education
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1985
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1986
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]PRIMARY
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Kibaha Secondary School
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]O-Level Education
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1987
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1990
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]SECONDARY
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Ilboru Secondary School
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]A-Level Education
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1991
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1993
[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]HIGH SCHOOL
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
1,818
Likes
14
Points
0
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
1,818 14 0
Ndiye mgombea pekee wa ubunge aliyetumia helikopta kusaka kura.....wana-TAKUKURU kivuli tunauliza ni nani jamaa huyu? Mafweza anayapata wapi? Wenye 'takwimu' waturushie.....
Yuko chama gani huyo mtu?
 
Tz-guy

Tz-guy

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
440
Likes
3
Points
35
Tz-guy

Tz-guy

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
440 3 35
Mimi navyomfahamu huyu jamaa ni kwamba anafweza balaa.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
Lazaro was born in dire poverty in North Central Tanzania. He grew up in a small two room mud hut with twelve of his brothers and sisters. The family had barely enough food to eat let alone the finances to afford advanced education. Lazaro knew that the only way he would be able to make a difference for his family and his country was to obtain an education.

Through sheer determination and hard work, Lazaro dedicated himself to finding a means to put himself through school. He was able to attend high school level studies (known as secondary school in Tanzania) through the efforts of several philanthropic individuals. While in high school, Lazaro achieved academic success by receiving the highest grades on the annual national exams and won Tanzanian student of the year award. As a benefit of the award, Lazaro was given the opportunity to attend Waldorf College in Forest City, Iowa.

My take what was the name of award again???????? mengine sijataka kuweka ila ukitaka nitaweka full document na funds zilizotolewa..... ukibeep tunapiga, Nyalandu hakuwahi kuwa na akili darasani
[TABLE]
[TR]
[TD="bgcolor: #b4c6db, colspan: 5"]EDUCATIONS[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]School Name/Location [/TD]
[TD]Course/Degree/Award [/TD]
[TD="width: 15%, bgcolor: #b4c6db"]Start Date[/TD]
[TD="width: 13%, bgcolor: #b4c6db"]End Date[/TD]
[TD="width: 10%, bgcolor: #b4c6db"]Level[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Waldorf University College (U.S.A)[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]BA. (Business Administration)[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1994[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1996[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]GRADUATE[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Wartburg University College (U.S.A)[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]BA. (International Business)[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1997[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1998[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]GRADUATE[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Pohama Primary School[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Primary Education[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1980[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1984[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]PRIMARY[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Mrumba Primary School[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Primary Education[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1985[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1986[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]PRIMARY[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Kibaha Secondary School[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]O-Level Education[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1987[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1990[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]SECONDARY[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]Ilboru Secondary School[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]A-Level Education[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1991[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]1993[/TD]
[TD="bgcolor: #e9f0f0"]HIGH SCHOOL[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
Wataalamu wanasema jamaa hakumaliza degree yake.....

Naona huyu choko ameubip urais ..tu ..kashaambiwa sio raia...au ana dual citizenship...nadhani huu ni mjadala mzuri....,watu wenye dual citizenship kama katiba ikija kuwaruhusu ni muhimu tukawwawekea mipaka ....ie hawezi kuajiriwa kwenye vyombo vya ulinzi na usalama, anaweza kuwa mbunge [lakini hatateuliwa uwaziri au kuhudumu kwenye kamati nyeti bungeni]...na kwenye vyama hataweza kuwa kiongozi mkuu wa chama........ni vigumu kuwa na rais mwenye double loyalty...no wounder huyu Nyalandu ..amekosea sana ...badala ya kusema kuwa wananchi wa Tanzania wameniomba nigombee urais ...anasema Wamarekani wameniomba nigombee urais !!! basi akagombee huko ..tena mwaka huu kuna uchaguzi labda kama amechelewa primaries...........
ameniudhi sana ..binafsi nilikuwa nikimuona kama presidential material ...lakini sijui kwanini empathy yangu ilikuwa ikinituma kuwa ni CIA recruit.......for which he can't even stand...there vetting kwa uropokaji wake........

Sasa nadhani intelligence wamemrushia kapu.......sijui hili anajisafishaje ..labda ...JK Ambebe!!!
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
Hii ndio Jf kila kiru unapata hapa bila wasi wasi
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
mwenyekiti wa UKWATA taifa ...from Ilboru mwaka ....1990/91.....hakupata scholarship ya best students......ambao wengi wa best students wamekuwa wakisoma mlimani...na wengine wanaoendelea kufanya vyema kuwa retained pale as lecturers ...

Alipata mchongo wa kwenda kusoma Marekani kwa kutumia mgongo wa Ukwata[kanisa]....nijuavyo mimi ..enzi zile viongozi wengi high schools affilieted to Ukwata, YCA au uvccm ni wachache sana waliokuwa wakifanya vyema darasani ..let alone becoming best student...hivi kama ameweka hivyo kwenye CV yake hajuwi tukienda baraza la mitihani ..wana list ya best students wote tangu miaka ya 60...sijuwi kwanini watu wanapenda sifa za kijinga
 

Forum statistics

Threads 1,238,898
Members 476,226
Posts 29,336,079