• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kuna anaewafahamu Malawi Cargo Center Limited?

Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,003
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,003 2,000
mambo aje wandugu?hivi hawa jamaa wanalipa kiasi gani na mazingira yao ya kazi yako vipi?
 
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
7,828
Points
2,000
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
7,828 2,000
Ipo kurasini shimo la udongo
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
8,422
Points
2,000
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
8,422 2,000
Hilo ni shirika la wamalawi,wanahusika na upokeaji na usafirishwaji wa mizigo kutoka bandari ya dsm to malawi.wana vituo viwili,dar na mbeya.kuhusu mshahara cjui wanalipaje ila kuna mdau alikua pale akafukuzwa anasema wanajitahdi kulipa vzr,wanatoa usafiri,nyumba,overtime na posho zingine.
 

Forum statistics

Threads 1,402,657
Members 530,964
Posts 34,401,342
Top