Kuna aliyepatiwa majibu?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
Najua ilikuwa ni sherehe siku ya kuzinduliwa tovuti ya wananchi.go.tz. Lengo la tovuti hiyo lilikuwa ni kuwa mahali pa wananchi kutoa maoni na kufuatilia mambo mbalimbali. Bila ya shaka kuna mtu alipewa tenda nzuri ya kutengeneza tovuti hiyo. Sasa miye niliuliza swali hili tangu Septemba hadi leo hii hakuna jibu la maana.. sasa najiuliza hivi kuna mtu ambaye amewahi kupata majibu kutoka kwa wahusika na ilichukua muda gani?

Ingia kwenye tovuti hiyo: www.wananchi.go.tz na kwenye "Fuatilia Majibu" Bonyeza hili: WLTUF0000
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
They never ever give feedback. hawako siriasi kabisa sana sana ni kama tunajianika kwa kutoa maoni yetu kwao. Kibaya zaidi no apology for their delay.
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,669
Likes
1,696
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,669 1,696 280
ni mradi ya kupiga pesa kiujanja ujanja
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,471
Likes
7,483
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,471 7,483 280
Kama umewahi kusikia , Dunia hadaa! Ndiyo hiyo sasa.
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,630
Likes
11,921
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,630 11,921 280
Tumefikia wapi ndani ya miaka 10 hii ktk hili zoezi?
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,669
Likes
1,696
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,669 1,696 280
hii tovuti ipo lakini mbona haitangazwi... ipo kama haipo..
 

Forum statistics

Threads 1,238,411
Members 475,954
Posts 29,319,603