Kuna aliyemuelewa vyema hapa Mchambuzi Oscar Oscar wa E FM na Tv E?

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
23,716
2,000
Hakuna wachambuzi wa soka TZ...ila huko media kumejaa magenge ya simba na yanga, na ndiko shida inakoanzia.
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
23,716
2,000
Ningekuwa na uwezo ningefungia media zote vipindi vya michezo.

Kumeja wahuni watupu..

Yani 'Nonsenses.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom