Kuna ajenda gani kwenye tabasamu la Lipumba?


K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
Lipumba amebwagwa kwenye uchaguzi. Pamoja na kubwagwa yeye hakuonyesha uso wa mtu aliyeshindwa bali ni kama mtu aliyepata ushindi. Hili lilijidhihirisha wakati anatoa neno kama mshindwa hapo jana. Je nyuma ya tabasamu la Lipumba kuna ajenda gani?
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Anafurahia kuongezeka kwa Ruzuku ktk CUF, Kushare utawala wa zanzibar yeye kama chairman wa CUF, pia kwa sababu ya udini wake na Jk labda anaweza kumkumbuka katika enzi yake!!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Hana chochote udini umewajaa usoni.Wanaudhi hawa jamaa.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
Ustaadh unikumbe kama ulivyomkumbuka mwenzangu kule Zanzibar.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
anafurahia cuf kuwa ccm B
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
unafiki mkubwa!
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Anafurahi kuwa amepata kura ambazo hakutegemea kwa sababu hakuwa mshindani wa kweli. Ndiyo maana katika kampeni alikuwa akipita masokoni na kwenye misiba.
 
Mbung'o

Mbung'o

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
0
Mbung'o

Mbung'o

Member
Joined Nov 6, 2010
9 0 0
Unajua wa2 ni wapuuzi kuna udini gani kama sio we mwehu usie na akili hata nusu kijiko. Rudi unyagoni ukafundishwe nchi ye2 haina udini we ndo unahuo udini. Huoni haya na huo mdomo mchafu acha kuropoka na kubwabwaja maneno.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Unajua wa2 ni wapuuzi kuna udini gani kama sio we mwehu usie na akili hata nusu kijiko. Rudi unyagoni ukafundishwe nchi ye2 haina udini we ndo unahuo udini. Huoni haya na huo mdomo mchafu acha kuropoka na kubwabwaja maneno.
29315_125483260811666_100000499789728_243951_6002259_n.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,235,776
Members 474,742
Posts 29,235,109