Kumuua mnyama kwa Kumpiga na rungu ni uonevu

oluku

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
349
225
Kuna watu hawana huruma kabisa. Hv kweli kw mfano humtaki mmbwa, paka aishi nawe ndo um bonde na marungu?

Hali hii imeniskitisha sana baada ya kuona mtu mwenye akili zake kumpa mtu kibarua ya kumuua mmbwa wake eti hamtaki tena. Mbwa ni mzima na wala hana kichaa.pia ni mzazi. Nilimuuliza kwanini anafanya hivyo hakunijibu.
 

Hoshea

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
4,593
2,000
Me mwenyewe sipendi sana hii tabia, mijitu ina roho mbaya.
Hata wanyama mimea ina haki ya kuishi,
Huyo mtu unaweza mfungulia mashitaka.
 

Sangomwile

JF-Expert Member
Aug 17, 2012
3,111
2,000
Umenikumbusha miaka ya tisini,kuna operation ilipita mtaani kwetu ya kuua mbwa wasiochanjwa.Lungu ndio lilitumika kuulia mbwa,kuna mbwa mmoja alipigwa lungu akatapika na kudondoka na kisha kuinuka na kulamba matapishi yake,tulimshangilia sana,kisha akatoka mbio kuelekea porini.Baada ya siku mbili jamaa walirudi na kumkuta,walimuua RIP Cheni.
 

chaUkucha

JF-Expert Member
May 28, 2012
3,373
2,000
kama unafuga nguruwe na unataka kula nyama lazima umpige na shoka kama saba ivi ili afe!
 

served

Senior Member
Nov 6, 2013
161
225
hili jambo hata me nimeliona hapa nnapokaa linaumiza kusikia linapotokea.
 

Mashaxizo

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
6,712
1,225
Dah! Kamuua bure huyo mbwa! Kuna mdau hapa alitafuta mbwa kwa udi na uvumba!
 

mkolaj

JF-Expert Member
Mar 24, 2014
2,967
2,000
Taarifa yako peleka ustawi wa jamii humu tunajadili mambo ya msingi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom