Kumuacha Idd Amin dada afe kifo cha asili tulifanya mfano mbaya sana kwa madikteta

Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,472
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,472 2,000
Zama hazifanani... sasa hivi malipo hapa hapa...


Cc: mahondaw
 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
2,480
Points
2,000
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
2,480 2,000
Mwalimu lazima apewe sifa yake ya Ubinadamu, kama binaadam Kuna sehemu aliharibu
Hapo alipopatia ni wapi? Kuvifadhili vikundi vya kiasi vya kina obote wakati wa utawala wa Amini kule Uganda?
Kuifadhili ASP na kufanya Mapinduzi kule Unguja?
Au kumuhifadhi Kabila?
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
27,192
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
27,192 2,000
Hapo alipopatia ni wapi? Kuvifadhili vikundi vya kiasi vya kina obote wakati wa utawala wa Amini kule Uganda?
Kuifadhili ASP na kufanya Mapinduzi kule Unguja?
Au kumuhifadhi Kabila?
😁😁😁😁
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
16,615
Points
2,000
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
16,615 2,000
Ukweli ni kwamba, toka Amini Achukue Nchi, Mwl alifadhili vikundi vya wakina Obote na vinginevyo vikawa vinaingia Uganda vinashambulia vikitokea maporini mpakani upande wa TZ Kagera.
Amini alijaribu kuongea hili na Mwalimu, alivoona mambo yanaendelea akachukua maamuzi japo likawa ndio anguko lake
Sasa mauaji ya wananchi wake aliyofanya amini ulitaka aachwe?
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
25,807
Points
2,000
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
25,807 2,000
Habari wakuu,

Kitendo cha kumuacha idd amin dada akimbie na kumuacha mpaka afe kwa amani kilikuwa ni mfano mbaya sana kwa madikteta, sasa madikteta wanajua wanaweza kuichezea nchi yetu na wakakimbia bila kuchapwa, huu ulikuwa ni mfano mbaya sana, kosa kama hili tusilirudie tena
Asanteni
Hivi mpaka leo 2019 bado mnalialia tu hajapata pa kujishikia? Dah..Magu kaza zaidi.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,871
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,871 2,000
Kwa hiyo kuna dikteta hapa nchini unahisi atatuponyoka kama IDDI AMINI DADA AU?
Habari wakuu,

Kitendo cha kumuacha idd amin dada akimbie na kumuacha mpaka afe kwa amani kilikuwa ni mfano mbaya sana kwa madikteta, sasa madikteta wanajua wanaweza kuichezea nchi yetu na wakakimbia bila kuchapwa, huu ulikuwa ni mfano mbaya sana, kosa kama hili tusilirudie tena
Asanteni
 
T

Tangantika

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2018
Messages
671
Points
1,000
T

Tangantika

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2018
671 1,000
M
Habari wakuu,

Kitendo cha kumuacha idd amin dada akimbie na kumuacha mpaka afe kwa amani kilikuwa ni mfano mbaya sana kwa madikteta, sasa madikteta wanajua wanaweza kuichezea nchi yetu na wakakimbia bila kuchapwa, huu ulikuwa ni mfano mbaya sana, kosa kama hili tusilirudie tena
Asanteni
Mbona mseven anadunda pale Uganda na hamumfanyi kitu,sembuse aliekuwa uarabuni.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
27,192
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
27,192 2,000
Hata Nyerere aliua sana wananchi wake.
Karume Aliua sana wananchi wake
Kagame anaua sana wananchi wake
Jiwe ??????????????

Je hawa wao vipi ?
Kwa hiyo tuwaache tu hawa madikteta waendelee kuua watu?
 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
2,480
Points
2,000
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
2,480 2,000
Kwa hiyo tuwaache tu hawa madikteta waendelee kuua watu?
Hivi yamekuhusuni vipi mambo ya nchi nyengine? Kwanini musishughulike na ya kwenu tu? Kama kweli munataka kushughulikia madikteta mungeenza ndani ya nchi yenu.
 

Forum statistics

Threads 1,335,344
Members 512,308
Posts 32,502,898
Top