Kumuacha Idd Amin dada afe kifo cha asili tulifanya mfano mbaya sana kwa madikteta

Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,538
Points
2,000
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,538 2,000
Idd amin aliepuka kifo kwa sekunde kadhaa tu
Najivunia mzee wangu alikwepo front line kumchapa huyo nduli

Magufuli yupo imara hakuna wa kuichokoza nchi yetu
Use your own brain, donโ€™t depend on another manโ€™s brain. Jiwe kafika vp hapa? Nyie mnasababisha wadada waonekane wote wako kama wewe
 
Rubawa

Rubawa

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2015
Messages
1,217
Points
2,000
Rubawa

Rubawa

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2015
1,217 2,000
Habari wakuu,

Kitendo cha kumuacha idd amin dada akimbie na kumuacha mpaka afe kwa amani kilikuwa ni mfano mbaya sana kwa madikteta, sasa madikteta wanajua wanaweza kuichezea nchi yetu na wakakimbia bila kuchapwa, huu ulikuwa ni mfano mbaya sana, kosa kama hili tusilirudie tena
Asanteni
....
tapatalk_1565593609614-jpeg.1180940
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
116,257
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
116,257 2,000
Habari wakuu,

Kitendo cha kumuacha idd amin dada akimbie na kumuacha mpaka afe kwa amani kilikuwa ni mfano mbaya sana kwa madikteta, sasa madikteta wanajua wanaweza kuichezea nchi yetu na wakakimbia bila kuchapwa, huu ulikuwa ni mfano mbaya sana, kosa kama hili tusilirudie tena
Asanteni
Hata wanaowapokeaga kama wakimbizi wa kisiasa wanafanya makosa makubwa sana
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
8,850
Points
2,000
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
8,850 2,000
Habari wakuu,

Kitendo cha kumuacha idd amin dada akimbie na kumuacha mpaka afe kwa amani kilikuwa ni mfano mbaya sana kwa madikteta, sasa madikteta wanajua wanaweza kuichezea nchi yetu na wakakimbia bila kuchapwa, huu ulikuwa ni mfano mbaya sana, kosa kama hili tusilirudie tena
Asanteni
Unamaanisha kwamba huyu wasimuache afe kifo cha asili au Mimi sijaelewa??
 
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,745
Points
2,000
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,745 2,000
Habari wakuu,

Kitendo cha kumuacha idd amin dada akimbie na kumuacha mpaka afe kwa amani kilikuwa ni mfano mbaya sana kwa madikteta, sasa madikteta wanajua wanaweza kuichezea nchi yetu na wakakimbia bila kuchapwa, huu ulikuwa ni mfano mbaya sana, kosa kama hili tusilirudie tena
Asanteni
Iddi Amini alikuwa muislam safi na alifata mafundisho ya kiislam. Alifanya uislam ndio sababu wenye dini Yao wakamuita apumzike huko Saudia.
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
5,378
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
5,378 2,000
Mie naona Bora angeichukua Tu kagera ikawa sehemu ya Uganda maana watu wake hawafurahi kabisa kuwa watz.


Yaani wanapangiwa Hadi pa kuuza kahawa waliolima wenyeww
 

Forum statistics

Threads 1,326,961
Members 509,644
Posts 32,241,777
Top