Kumuacha Idd Amin dada afe kifo cha asili tulifanya mfano mbaya sana kwa madikteta

M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
8,975
Points
2,000
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
8,975 2,000
Habari wakuu,

Kitendo cha kumuacha idd amin dada akimbie na kumuacha mpaka afe kwa amani kilikuwa ni mfano mbaya sana kwa madikteta, sasa madikteta wanajua wanaweza kuichezea nchi yetu na wakakimbia bila kuchapwa, huu ulikuwa ni mfano mbaya sana, kosa kama hili tusilirudie tena
Asanteni
this time around kosa hili halitarudiwa asilani!
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
16,600
Points
2,000
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
16,600 2,000
Duh..Aliyemfukuza ni Nyerere ila jamaa alikuwa na marafiki wenye nguvu tu na walikuwa wakiona yupo sawa Gadafi anayetajwa sana ni mzuri alimtumia shehena ya silaha Saudia walimpa hifadhi

Nyerere naye alikuwa akiingilia mataifa ya watu na kupindua serikali zao huku akizituhumu zimemchokoza kama Marekani inavyofanya,
Alipindua Serikali ya Uganda ikiwa huru, Serikali ya Zanzibar ikiwa huru, na akaunga mkono waasi huko Nigeria waliotaka kujitenga
Wafuasi wake watasema alikuwa anafanya kwa nia njema ila kwenye siasa kila mtu akifanya kitu anadai anafanya kwa nia njema
Kwahiyo Uganda hawakutuchokoza kwa kuivamia Kagera?
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
5,063
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
5,063 2,000
Habari wakuu,

Kitendo cha kumuacha idd amin dada akimbie na kumuacha mpaka afe kwa amani kilikuwa ni mfano mbaya sana kwa madikteta, sasa madikteta wanajua wanaweza kuichezea nchi yetu na wakakimbia bila kuchapwa, huu ulikuwa ni mfano mbaya sana, kosa kama hili tusilirudie tena
Asanteni
usijali huyu tutamchapa sanaaa au tumfunge dumu la petrol eeeeeh
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
15,622
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
15,622 2,000
Unatushauri tufanye nini ikitokea huko mbele ikapata Rais dikteta ?
 
Adilinanduguze

Adilinanduguze

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
875
Points
1,000
Adilinanduguze

Adilinanduguze

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
875 1,000
Hawa wote walikuwa madikteta wakitofautiana styles
Mpaka sasa hakuna sababu makini ya vile vita, ndio maana hata walio take over akina M7 na PK bado wana u Dictator
Hivi Idd Amin ana tofauti gani na M7 au PK ?? na wote walikuwa trained hapa kwetu

Achana na Idd Amin ambaye ameishakufa jee M7 na PK nao wafanywe nini ????
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
748
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
748 1,000
Una uhakika gani mkuu labda tulimtumia kipapai je
 

Forum statistics

Threads 1,334,791
Members 512,099
Posts 32,487,012
Top