Kumuacha Idd Amin dada afe kifo cha asili tulifanya mfano mbaya sana kwa madikteta

MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
26,802
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
26,802 2,000
Habari wakuu,

Kitendo cha kumuacha idd amin dada akimbie na kumuacha mpaka afe kwa amani kilikuwa ni mfano mbaya sana kwa madikteta, sasa madikteta wanajua wanaweza kuichezea nchi yetu na wakakimbia bila kuchapwa, huu ulikuwa ni mfano mbaya sana, kosa kama hili tusilirudie tena
Asanteni
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
42,784
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
42,784 2,000
Habari wakuu,

Kitendo cha kumuacha idd amin dada akimbie na kumuacha mpaka afe kwa amani kilikuwa ni mfano mbaya sana kwa madikteta, sasa madikteta wanajua wanaweza kuichezea nchi yetu na wakakimbia bila kuchapwa, huu ulikuwa ni mfano mbaya sana, kosa kama hili tusilirudie tena
Asanteni
nchi yetu kwani ina madikteta mkuu?
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
4,215
Points
2,000
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
4,215 2,000
Duh..Aliyemfukuza ni Nyerere ila jamaa alikuwa na marafiki wenye nguvu tu na walikuwa wakiona yupo sawa Gadafi anayetajwa sana ni mzuri alimtumia shehena ya silaha Saudia walimpa hifadhi

Nyerere naye alikuwa akiingilia mataifa ya watu na kupindua serikali zao huku akizituhumu zimemchokoza kama Marekani inavyofanya,
Alipindua Serikali ya Uganda ikiwa huru, Serikali ya Zanzibar ikiwa huru, na akaunga mkono waasi huko Nigeria waliotaka kujitenga
Wafuasi wake watasema alikuwa anafanya kwa nia njema ila kwenye siasa kila mtu akifanya kitu anadai anafanya kwa nia njema
 
K

Katali

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2016
Messages
283
Points
250
K

Katali

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2016
283 250
Pia makosa makubwa sana yanafanyika kuwaacha wachochezi kama wewe amini nawaambia watakuja teketeza taifa.Mbona wanaoumwa kipindupindu tunawatenga na wazima kwanini wenyefikra kama hizi wasichomwe moto?
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
26,802
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
26,802 2,000
Pia makosa makubwa sana yanafanyika kuwaacha wachochezi kama wewe amini nawaambia watakuja teketeza taifa.Mbona wanaoumwa kipindupindu tunawatenga na wazima kwanini wenyefikra kama hizi wasichomwe moto?
Mkuu sasa hapa nimechochea nini?, acha uchonganishi
 
mbaga jr

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
3,739
Points
2,000
mbaga jr

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
3,739 2,000
atachapwa viboko 12 wakati anaingia jehanam/mbinguni na vingine 12 akitoka.
 

Forum statistics

Threads 1,326,963
Members 509,644
Posts 32,241,849
Top