Kumradhi Rais Museveni, very sorry

KISHADA

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,885
Points
2,000

KISHADA

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,885 2,000
Mh naomba radhi kwa niaba ya watanzania wenzangu. Tunasikitishwa na tukio la juzi la kuambiwa hadharani kwa njia ambayo sisi wengine haijatufurahisha kwamba uwachukulie hatua wasaidizi wako katika Hali ile.

Katika mazingira Yale ya kuchonganisha kwa wasaidizi wako na wewe binafsi na kushusha hadhi ya mamlaka na watu wa Uganda. Very sorry.

Mh sisi watanzania wengine hatukufurahi na tunaomba utusamehe.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,509
Points
2,000

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,509 2,000
Mh naomba radhi kwa niaba ya watanzania wenzangu. Tunasikitishwa na tukio la juzi la kuambiwa hadharani kwa njia ambayo sisi wengine haijatufurahisha kwamba uwachukulie hatua wasaidizi wako katika Hali ile. Katika mazingira Yale ya kuchonganisha kwa wasaidizi wako na wewe binafsi na kushusha hadhi ya mamlaka na watu wa Uganda. Very sorry. Mh sisi watanzania wengine hatukufurahi na tunaomba utusamehe.
"Afungwe Breki" - Halima Mdee.
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
33,725
Points
2,000

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
33,725 2,000
Usiseme sisi watanzania sema ww mtanzania, sio kila neno la mwanasiasa unaleta hapa kwa kuwaungnisha watanzania wote, acha chuki zitakuua kabla ya wkt!
Yale Yale! ya ndege ikinunuliwa ni ya Magu na CCM, Lakini ikikamatwa inaitwa ndege ya Watanzania tulie wote. Tukubaliane tuu kuwa mzee kamkosea na kumdhalilisha M7 na Uganda kwa kauli aliyotoa akiwa kama mwenyeji.
Ni sawa na kumkaribisha mgeni wako na kumwambia, hivi mkeo mpaka Leo hana mimba? Usipende kumchekea, mlete kwangu mwezi mmoja tuu utaona!
Hapimi maneno mzee huyu!
 

KISHADA

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,885
Points
2,000

KISHADA

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,885 2,000
Yale Yale! ya ndege ikinunuliwa ni ya Magu na CCM, Lakini ikikamatwa inaitwa ndege ya Watanzania tulie wote. Tukubaliane tuu kuwa mzee kamkosea na kumdhalilisha M7 na Uganda kwa kauli aliyotoa akiwa kama mwenyeji.
Ni sawa na kumkaribisha mgeni wako na kumwambia, hivi mkeo mpaka Leo hana mimba? Usipende kumchekea, mlete kwangu mwezi mmoja tuu utaona!
Hapimi maneno mzee huyu!
Acha tu Mkuu. Walau Kuna hii JF tunapata kufikikusha kilio chetu. Very sorry Mr President.
 

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
3,913
Points
2,000

Bowie

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
3,913 2,000
Mh naomba radhi kwa niaba ya watanzania wenzangu. Tunasikitishwa na tukio la juzi la kuambiwa hadharani kwa njia ambayo sisi wengine haijatufurahisha kwamba uwachukulie hatua wasaidizi wako katika Hali ile. Katika mazingira Yale ya kuchonganisha kwa wasaidizi wako na wewe binafsi na kushusha hadhi ya mamlaka na watu wa Uganda. Very sorry. Mh sisi watanzania wengine hatukufurahi na tunaomba utusamehe.
New World Order
President Trump
President Magufuli
Prime minister Boris Johnson
Hao viongozi wote na watu wa kusema ukweli si wanafiki
 

Valuhwanoswela

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2019
Messages
216
Points
250

Valuhwanoswela

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2019
216 250
Mh naomba radhi kwa niaba ya watanzania wenzangu. Tunasikitishwa na tukio la juzi la kuambiwa hadharani kwa njia ambayo sisi wengine haijatufurahisha kwamba uwachukulie hatua wasaidizi wako katika Hali ile. Katika mazingira Yale ya kuchonganisha kwa wasaidizi wako na wewe binafsi na kushusha hadhi ya mamlaka na watu wa Uganda. Very sorry. Mh sisi watanzania wengine hatukufurahi na tunaomba utusamehe.
Ni Rais wetu mpedwa ndo anahitaji kufundishwa pamoja na PhD yake na washauri wake wasomi wanaojua kuandika pia. Wazimbabwe walimtukana inaonekana hakujifunza kitu tutaona itakuwaje atakapokwenda kwenye mazishi ya msomi Mugabe.
 

KISHADA

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,885
Points
2,000

KISHADA

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,885 2,000
Ni Rais wetu mpedwa ndo anahitaji kufundishwa pamoja na PhD yake na washauri wake wasomi wanaojua kuandika pia. Wazimbabwe walimtukana inaonekana hakujifunza kitu tutaona itakuwaje atakapokwenda kwenye mazishi ya msomi Mugabe.
Mkuu bado Kuna watu hawaelewi. Mambo yako wazi kabisa, mzee huwa anakosea.
 

Forum statistics

Threads 1,389,657
Members 527,997
Posts 34,031,342
Top