Kumpiga mtu picha akiwa eneo la kazi na kuzituma mtandaoni; taratibu za kisheria zinasemaje?

Illovo

JF-Expert Member
Feb 21, 2015
2,438
2,000
Nahitaji kujua taratibu za kisheria kuna mzungu Kingozi wangu kanipiga picha eneo langu la kazi na ametuma WhatsApp
 

DidYouKnow

JF-Expert Member
Jul 28, 2019
314
500
Kiongozi unataka ushitaki upate pesa? Si ulikuwa kazini lakini? Mkataba wako wa ajira wasemaje?
 

Illovo

JF-Expert Member
Feb 21, 2015
2,438
2,000
Kiongozi unataka ushitaki upate pesa? Si ulikuwa kazini lakini? Mkataba wako wa ajira wasemaje?
Mkataba hausemi Mambo ya kupigana picha. Na mimi nilikua kwenye kiti Sasa NI halali kupigwa picha na kutuma mtandaoni?
 

Nas Jr

JF-Expert Member
May 15, 2018
3,543
2,000
Ilikuaje hadi ukapigwa picha? Na mzungu alipost kwa lengo lipi. Je, umeongea nae mzungu kuuliza nn alikusudia? Anavokupiga ulimuona?
 

Illovo

JF-Expert Member
Feb 21, 2015
2,438
2,000
Habari wakuu

Naomba nipeni taratibu za kisheria endapo KIONGOZI wako wa kazi akikupiga picha na kutuma mtandaoni.

Natanguliza shukrani
 

Illovo

JF-Expert Member
Feb 21, 2015
2,438
2,000
Ilikuaje hadi ukapigwa picha..?? Na mzungu alipost kwa lengo lipi... Je umeongea nae mzungu kuuliza nn alikusudia? Anavokupiga ulimuona?
Nilikua ofisini kwangu nimekaa nikasinzia yeye aliingia kwa Siri akapiga picha bila hata kuniambia na akaanza kuwatumia viongozi wengine
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
14,453
2,000
Nilikua ofisini kwangu nimekaa nikasinzia yeye aliingia kwa Siri akapiga picha bila hata kuniambia na akaanza kuwatumia viongozi wengine
Mkataba na sheria zinasemaje kuhusu kusinzia kazini?
 

balimar

JF-Expert Member
Sep 18, 2015
4,809
2,000
Umesinzia? Na shukuru huyo bosi wako aliekupiga picha sio kaburu. Nakushauri mpelekee zawadi hata laki moja cash anakupenda sana.

Weka agano na macho yako kwenye kazi za watu hakuna kusinzia. Ukitaka kusinzia sinzia ukiwa unaendesha gari lako main load majibu utayapata hapa utaleta mrejesho tu.

Asante
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
14,453
2,000
Kwenye mkataba hakuna Mambo ya kusinzia kazini. Bali Kuna kuhusu kulala kazi yaan kutokuja kazini. Karibu
Hapo kuwa mpole tu mfuate kama ni bosi wako mweleze kuhusu kupitiwa unaweza hata kusingizia ugonjwa ndio maana ulisinzia ila usilete mashindano ya kisheria kwa hayo mazingira.

Nilijua umetulia zako unapiga mzigo akakupiga picha, kumbe amekubabstiza ukiwa umesinzia? Yeye anaweza kuwajibika kwa kupiga picha (ikithibitika ana hatia) na wewe utawajibika kwa kusinzia kazini, na Je, mazingira ya kazi baada ya huo msuguano yatakuaje?
 

mzushi flani

JF-Expert Member
Jan 20, 2020
637
1,000
Habari wakuu

Naomba nipeni taratibu za kisheria endapo KIONGOZI wako wa kazi akikupiga picha na kutuma mtandaoni.

Natanguliza shukrani
mkuu ukijibiwa naomba unitag! sio kazini tu hata kwenye maisha yetu ya kila siku.
 

tozi25

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
5,823
2,000
Sina uhakika juu ya picha ila kipo kipengele cha sheria kinasema huwezi kufanya kitu bila ya ridha ya mhusika. Kule USA kuna mke alifungua email ya mumewe bila ya ridha yake alimpeleka mahakamani na alishinda kesi. Mke alitozwa faini na kifungo cha miezi 2


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
 
Top Bottom