Kumpata Zuchu kwaajili ya Show ni Tsh Million ishirini kwa show moja! Je show zake zina thamani hii?

chotera

JF-Expert Member
May 19, 2016
2,312
2,000
Ila zuchu mnamuoverate Sana .alafu Bahati mbaya mie hata wimbo mmoja sijaupenda..anaimba kimahadhi ya mwambao wa pwani saana ..zuchu hamfikii
Ruby,vanessa,Mimi Mars etc .kifupi anaimba flat saaana!
Anywys kila la heri kwake
Mimi napenda ule wa ccm uko kama rege hivi hasa nikiwa napata mmea uliobarikiwa napata furaha
 

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Dec 8, 2017
14,893
2,000
Tatizo ni bei?
Si nimeona kwamba bei yake ni 20M!

Which is likely kwamba kiingilio chake kitakuwa juu. Mleta thread na team yake wanashauri bei ipungue.

Nikataka kujua kuhusu wewe na mimi, tutaenda kama bei itashushwa, au hatutaenda kabisa iwe kwa bei au kwa bure?
 

Joanah

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
14,303
2,000
Si nimeona kwamba bei yake ni 20M!

Which is likely kwamba kiingilio chake kitakuwa juu. Mleta thread na team yake wanashauri bei ipungue.

Nikataka kujua kuhusu wewe na mimi, tutaenda kama bei itashushwa, au hatutaenda kabisa iwe kwa bei au kwa bure?
Najua unajua nachukia parties/sherehe

Hizo shows naziconsider kama parties...hata kwa bure siendi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom