Kumpa Hassan Ngoma wa Clouds Tv kuongoza usemaji wa msafara ni kufeli kwa ITV au upungufu wa nguvukazi IPP Media?

A k A

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2016
Messages
209
Points
500

A k A

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2016
209 500
Nimejaribu kufatilia msafara uliobeba mwili wa dr Mengi kutoka Kia airport kuelekea machame kwa mda mrefu anayezungumza ktk msafara mzima ni Hassan Ngoma huku warushaji wakuu wa shughuli hyo wakiwa ITV huku kapalatu na mwenzie wakiwa studio wakimfuatilia na kujiunga nae mara moja moja huku wakimuachia uwanja wote Ngoma...pamoja na hii nayosikia kua ni media united je IPP hawana mtu makini wa kuperform show hyo kiasi kwamba mtu wa clouds ndio anafanya coverage nzima huku wao wakibaki kma supporters tu
 

Chapat

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
286
Points
250

Chapat

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
286 250
Nimejaribu kufatilia msafara uliobeba mwili wa dr Mengi kutoka Kia airport kuelekea machame kwa mda mrefu anayezungumza ktk msafara mzima ni Hassan Ngoma huku warushaji wakuu wa shughuli hyo wakiwa ITV huku kapalatu na mwenzie wakiwa studio wakimfuatilia na kujiunga nae mara moja moja huku wakimuachia uwanja wote Ngoma...pamoja na hii nayosikia kua ni media united je IPP hawana mtu makini wa kuperform show hyo kiasi kwamba mtu wa clouds ndio anafanya coverage nzima huku wao wakibaki kma supporters tu
Wanadamu jamani, ulitaka uwe wewe
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
26,905
Points
2,000

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
26,905 2,000
Nimejaribu kufatilia msafara uliobeba mwili wa dr Mengi kutoka Kia airport kuelekea machame kwa mda mrefu anayezungumza ktk msafara mzima ni Hassan Ngoma huku warushaji wakuu wa shughuli hyo wakiwa ITV huku kapalatu na mwenzie wakiwa studio wakimfuatilia na kujiunga nae mara moja moja huku wakimuachia uwanja wote Ngoma...pamoja na hii nayosikia kua ni media united je IPP hawana mtu makini wa kuperform show hyo kiasi kwamba mtu wa clouds ndio anafanya coverage nzima huku wao wakibaki kma supporters tu
Juzi wakati wa kuupokea mwili wa Mengi toka Dubai, alitangaza Godfrey Monyo barabarani, ni aibu niliona maana anaishiwa hata maneno ya kutosha! Kama wameona hawana mtuan astahili sio mbaya kukopa!
 

MTOCHORO

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
2,989
Points
2,000

MTOCHORO

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2016
2,989 2,000
Nimejaribu kufatilia msafara uliobeba mwili wa dr Mengi kutoka Kia airport kuelekea machame kwa mda mrefu anayezungumza ktk msafara mzima ni Hassan Ngoma huku warushaji wakuu wa shughuli hyo wakiwa ITV huku kapalatu na mwenzie wakiwa studio wakimfuatilia na kujiunga nae mara moja moja huku wakimuachia uwanja wote Ngoma...pamoja na hii nayosikia kua ni media united je IPP hawana mtu makini wa kuperform show hyo kiasi kwamba mtu wa clouds ndio anafanya coverage nzima huku wao wakibaki kma supporters tu
Unataka wafiwa tena ndio wawe ma Mc au hujui wana huzuni
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
9,024
Points
2,000

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
9,024 2,000
Nimejaribu kufatilia msafara uliobeba mwili wa dr Mengi kutoka Kia airport kuelekea machame kwa mda mrefu anayezungumza ktk msafara mzima ni Hassan Ngoma huku warushaji wakuu wa shughuli hyo wakiwa ITV huku kapalatu na mwenzie wakiwa studio wakimfuatilia na kujiunga nae mara moja moja huku wakimuachia uwanja wote Ngoma...pamoja na hii nayosikia kua ni media united je IPP hawana mtu makini wa kuperform show hyo kiasi kwamba mtu wa clouds ndio anafanya coverage nzima huku wao wakibaki kma supporters tu
Dalili za uchawi hizi...wahi ukaombewe
 

Forum statistics

Threads 1,378,779
Members 525,187
Posts 33,724,246
Top