kumkonyeza mwanamke au kubaishia mwanamke ambae huna mahusiano nae ni kosa kisheria?


M

menny terry

Senior Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
187
Likes
7
Points
35
Age
27
M

menny terry

Senior Member
Joined Mar 18, 2011
187 7 35
huwa napenda kubaishia wanawake kwenye daladala na pia kama nimzuri basi lazima ni mkonyeze je ni kosa?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
siku utatolewa meno yote ya mbele ndo utajua kama ni kosa ama la! huwezi kumkonyeza mwanamke usiyemjua,it is very uncomfortable!kha!
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
huwa napenda kubaishia wanawake kwenye daladala na pia kama nimzuri basi lazima ni mkonyeze je ni kosa?
Kuhusu kubashia ni udungadunga tena ni tatizo la kisaikolojia.
kuhusu kukonyeza soma hii;This is a schematic gesture that is, a more stylized gesture than the mimic gesturewhich has been vilified of late by the antisexist lobby I think a lot depends on where you were brought up In London we use the wink as a friend signal, not a mating signal It's employed as a tie-sign, which means a way of sending quite complex messages to someone in a simple signal It's a sign of like-mindedness or a sign of sharing a joke Sometimes it signals that the winker is just joking about something . As such I think the wink is one of the most attractive gestures in the human repertoire . But then I'm a Londoner . In practical terms it can be seen as sexual harassment in the workplace, which is a real pity
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Utakua una matatizo ikemee hiyo hali na kusali itaisha
 
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
2,478
Likes
1,076
Points
280
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
2,478 1,076 280
nikosa kukonyeza nimesahau kifungu ktk PENAL CODE
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,466
Likes
3,725
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,466 3,725 280
Hakuna kosa, nao pia wanapenda.
 
M

MBURE

Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
29
Likes
0
Points
3
Age
32
M

MBURE

Member
Joined Aug 13, 2011
29 0 3
mbona jana tulicheza mduara na mke wa waziri, nimtaje? nilikuwa nyuma yake namgasigasi
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Sospa inakuhusu. Ni kosa na ipo kwenywe marakebisho yaliyofanywa kwenye penal code
 
P

PAULO IGNASI

Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
15
Likes
0
Points
0
P

PAULO IGNASI

Member
Joined Jun 23, 2011
15 0 0
Ni kosa,cheki SOSPA,but dada zetu kibongobongo hawajui hilo wala hawana tm ya kufuatilia,ila kuwa makini one day itakula kwako.......!!!!
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
tatizo lako ni dogo njoo uombewe tatizo lako litakwisha
 

Forum statistics

Threads 1,215,749
Members 463,375
Posts 28,558,355