Kumiliki "used toyota car" ni symbol tosha ya umaskini

A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,060
Points
2,000
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,060 2,000
Wabongo wengi hawataki kuishi maisha Yao halisi!
Wanataka show off life style!
Wengi ni social approval seekers!
Hawajikubali!
Kuwa na ufahamu wa kutosha na akili kubwa ni jambo jema sana!
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,060
Points
2,000
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,060 2,000
Na hii nazani siyo bongo tu ni Kwa waafrica wengi hata wale waliopo America!
Kwa kuwa umaskini unaanzia Kwenye ufahamu!
Unakuta Black Americans wanapenda kuweka miziki yenye sauti kubwaaaaa wakipita barabara kila Mtu aweze ku draw attention kumuangalia na Gari lake!
Ni ulimbukeni wa Hali ya Juu sana !
Mzungu mara nyingi hata vaa yako mostly yuko casual, utajua anazo utakapo muona anatoka na familia kwenda kula pamoja ktk hotel, na ukienda Kwenye bank account Yake utakuta ni millionaire !
 
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,740
Points
2,000
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,740 2,000
Mwili jumba alafu upo kwenye kavits flan,au passo! Ngoja tuendelee kujipanga.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,423
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,423 2,000
Umesema ukweli mtupu @ Mleta Mada!
Yani umelenga penyewe!
Magari yenyewe wengi yamenunuliwa Kwa pesa ya mkopo marejesho mtihani kiasi cha kuwapa watu Msongo wa mawazo na kuwa wababaishaji kwa kutafuta namna mbadala ya kujikimu!
Hebu tuonyeshe "LINDINGA" lako ulilonunua kwa Cash boss?
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,060
Points
2,000
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,060 2,000
Hebu tuonyeshe "LINDINGA" lako ulilonunua kwa Cash boss?
Si mpaka ninunue cash?!
Ninunue cash nitambe?!
Msome vizuri mleta Mada katikati ya mistari umuelewe, Kisha nisome vizuri na Mimi michango yangu!
Ngoja ni Kwamba tuache mashauzi na misifa , tuheshimiane na hata waenda Kwa miguu!
Sababu hata tunaojiona tufanikiwa siyo kiivyo ukilinganisha na wengine wenye ma brand makubwa na bado wanakuwa watu simpo tu!
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,814
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,814 2,000
Hakuna nchi haziuzwi used car hata Japan kwenyewe kuna maduka ya used cars. Acha ushamba mtoa mada
Ataachaje ushamba wakato hajawahi kutoka hata nje ya nchi wala hajui kinachoendelea duniani? Angekua katoka nje angeona maduka ya used things kila pahala. Toyota anayoiponda ndio inaongoza kwa uzalishaji wa magari duniani, ikifuatiwa na general motors kwa ukaribu. Ushanba ni mzigo.
Samahani kwa povu lakini.
 
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
5,727
Points
2,000
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
5,727 2,000
mtoa mada nimekusoma nimekuelewa,

bila shaka kuna mtu amekukwaza,,, alafu kwa haraka ukamchunguza ukaona hajakuzidi kitu, nahisi hujamwagia povu kwa kuwa unamheshimu,,

sasa umekuja huku umetupa jiwe gizani, aiseeeh
 
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,283
Points
2,000
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,283 2,000
Nashangaa sana Imekua kama Vile symbo Moja wapo Ya Utajiri kwa nchi za Africa especially Bongo Land kwa Mtu kumiliki Gari.
Gari lenyewe sasa Mtu analotamba nalo Ni Toyota Brand,nyingi Zikiwa Hizi Baby Walker. ..
Mtu ananunua katoyota Basi ndio hata akifika mahala kwenye Kakikao cha Ukoo anataka asikilizwe yeye tu hata kama ataongea pumba. .
Mtu unakuta ni Chembamba kuliko Fidodido ,ila atakavyojitanua sasa sanamu la michelini halioni ndani.

Ufunguo siku izi wanaweka kwnye kale Kadude ka mkanda. ...

Ivi mnajua Huo Mtumba wako wa Gari Nchi nyingine ni Dumped Product Ama ! Unajua Kuna nchi Nyingi Gari yako hiyo unayojidai nayo Ukithubutu kuigiza Nchi kwao unaweza Fungwa Hadi Miaka 30 Jela kwa Kuingiza Bidhaa chakavu.

TUPUNGUZENI MBWEMBWE NA HIVI VIUCHAFU VYETU JAMANI.
MBWEMBWE ZIANZIE
HAPA
0KM BRAND NEW CAR /SUPER BRAND ..SUPER BRAND NAZUNGUMZIA KINA BMW NA NDUGU ZAKE.
ILA KWA SISI WENGINE TUWENI TU WAPOLENI TUNAMILIKI TAKATAKA.

Nnaposema ni symbol tosha ya Umaskini wala sikosei though mtanishambulia,Jaribu kuchunguza kwann Unayo gari uliyonayo , I mean ni vigezo gani vilikufanya umiliki hiyo gari. ? Wengi mliangalia CC...plus Upatikanaji Wa Spare . ... maanake ni nn , mnaogopa Gharama za mafuta. .. Kuogopa Gaharama ni nn , kuogopa gharama maana yake ni kutokua na uwezo wa kujitosheleza/kua na uwezo mdogo wa kukabili majukumu makubwa.

Binafsi nnachoendelea kukikomba mwaka huu , moja wapo ni hili , Gari langu la pili lisitoke kwa Hawa Jamaa wa Japan Used Car na Liwe ni Brand New 0KM.
My Case is Different.

My take.

Enough is Enough bana Kwann wao hawatumii Mitumba kutoka Africa , Hadi Nguo za ndani wanatuuzi Used .. Tushikweni na Hasira sasa tuache Kujigamba na Huu uchafu wanaotutupia Hawa watu , mbaya Zaidi Uchafu huo ndio unakuja kutumika kututengenezea Matabaka sisi wenyewe.
Tambua tu ww , Mwenye pikipiki na Asiyekua na chombo chochote cha Moto kwa sisi hapa Bongo wote tu kwnye Tabaka Moja la UMASKINI.
Kwetu kulikuwa na mkokoteni na kijiji kizima walikuwa wanatukubali.
Brother aliporudi kutoka masomoni na Toyota Stout mambo yakawa moto zaidi. Gari lile limedumu sana.
Sikuelewi mtoa mada unapoongelea BMW au magari mengine ya show!
Toyota ni gari bwana!
Labda kama umeandika ukiwa umeweka non local brew!
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,423
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,423 2,000
Si mpaka ninunue cash?!
Ninunue cash nitambe?!
Msome vizuri mleta Mada katikati ya mistari umuelewe, Kisha nisome vizuri na Mimi michango yangu!
Ngoja ni Kwamba tuache mashauzi na misifa , tuheshimiane na hata waenda Kwa miguu!
Sababu hata tunaojiona tufanikiwa siyo kiivyo ukilinganisha na wengine wenye ma brand makubwa na bado wanakuwa watu simpo tu!
Wacha maneo ya kujipa moyo khs suala la kutembea kwa miguu,pambana uvute ndinga au tupia "LINDINGA" lako ulilonunua la CASH boss.

Maana naona shida yako ni watu wenye kukopa kununua Magari.
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
16,908
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
16,908 2,000
Viipi mleta mada unasemaje kumiliki gari jipya la kukopa ni utajiri au umaskini?
 
Wamuhimu

Wamuhimu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2015
Messages
213
Points
225
Wamuhimu

Wamuhimu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2015
213 225
Aaaaaah kweli this is LIVING
Yaaani mtu kanyimwa lift na jirani yake na mvua zinavyoendelea kunyesha katoa povu mpaka baasi.
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,942
Points
2,000
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,942 2,000
Leo mada za Magari mbona Zinakuja Juu sana... Ila nimependa hapo kwenye kikao cha Ukoo
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,454
Points
2,000
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,454 2,000
Nashangaa sana Imekua kama Vile symbo Moja wapo Ya Utajiri kwa nchi za Africa especially Bongo Land kwa Mtu kumiliki Gari.
Gari lenyewe sasa Mtu analotamba nalo Ni Toyota Brand,nyingi Zikiwa Hizi Baby Walker. ..
Mtu ananunua katoyota Basi ndio hata akifika mahala kwenye Kakikao cha Ukoo anataka asikilizwe yeye tu hata kama ataongea pumba. .
Mtu unakuta ni Chembamba kuliko Fidodido ,ila atakavyojitanua sasa sanamu la michelini halioni ndani.

Ufunguo siku izi wanaweka kwnye kale Kadude ka mkanda. ...

Ivi mnajua Huo Mtumba wako wa Gari Nchi nyingine ni Dumped Product Ama ! Unajua Kuna nchi Nyingi Gari yako hiyo unayojidai nayo Ukithubutu kuigiza Nchi kwao unaweza Fungwa Hadi Miaka 30 Jela kwa Kuingiza Bidhaa chakavu.

TUPUNGUZENI MBWEMBWE NA HIVI VIUCHAFU VYETU JAMANI.
MBWEMBWE ZIANZIE
HAPA
0KM BRAND NEW CAR /SUPER BRAND ..SUPER BRAND NAZUNGUMZIA KINA BMW NA NDUGU ZAKE.
ILA KWA SISI WENGINE TUWENI TU WAPOLENI TUNAMILIKI TAKATAKA.

Nnaposema ni symbol tosha ya Umaskini wala sikosei though mtanishambulia,Jaribu kuchunguza kwann Unayo gari uliyonayo , I mean ni vigezo gani vilikufanya umiliki hiyo gari. ? Wengi mliangalia CC...plus Upatikanaji Wa Spare . ... maanake ni nn , mnaogopa Gharama za mafuta. .. Kuogopa Gaharama ni nn , kuogopa gharama maana yake ni kutokua na uwezo wa kujitosheleza/kua na uwezo mdogo wa kukabili majukumu makubwa.

Binafsi nnachoendelea kukikomba mwaka huu , moja wapo ni hili , Gari langu la pili lisitoke kwa Hawa Jamaa wa Japan Used Car na Liwe ni Brand New 0KM.
My Case is Different.

My take.

Enough is Enough bana Kwann wao hawatumii Mitumba kutoka Africa , Hadi Nguo za ndani wanatuuzi Used .. Tushikweni na Hasira sasa tuache Kujigamba na Huu uchafu wanaotutupia Hawa watu , mbaya Zaidi Uchafu huo ndio unakuja kutumika kututengenezea Matabaka sisi wenyewe.
Tambua tu ww , Mwenye pikipiki na Asiyekua na chombo chochote cha Moto kwa sisi hapa Bongo wote tu kwnye Tabaka Moja la UMASKINI.
Weka definition ya utajiri. Nafikiri UPO off point. Utajiri unamaana tofauti kwa kila mahali na kila Jamii. Pole Ndugu.
 
K

kimondo msolopa

Senior Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
114
Points
250
K

kimondo msolopa

Senior Member
Joined Feb 18, 2011
114 250
Ulimwengu mzima used car zinaendeshwa mzee
 
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
1,098
Points
2,000
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
1,098 2,000
Nadhani Luna MTU unamlenga hapa ila hujataka kumtaja
Bila shaka uko Naye kitaa au ni nduguyo kabisa umeona uje usemee huku
Ila pambana na hali yako boss
Usifanye kitu kufurahisha watu
Kama unaweza kutoka na new brand napo sawa maana ni ya kwako acha mbwembwe maana nao ni ushamba
Nadhani jamaa aliwakomoa kwenye kikao na used car take?tehtehteh funguo aliweka mezani wote muone
 
G

Gilbert Clavery

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
438
Points
500
G

Gilbert Clavery

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
438 500
Nashangaa sana Imekua kama Vile symbo Moja wapo Ya Utajiri kwa nchi za Africa especially Bongo Land kwa Mtu kumiliki Gari.
Gari lenyewe sasa Mtu analotamba nalo Ni Toyota Brand,nyingi Zikiwa Hizi Baby Walker. ..
Mtu ananunua katoyota Basi ndio hata akifika mahala kwenye Kakikao cha Ukoo anataka asikilizwe yeye tu hata kama ataongea pumba. .
Mtu unakuta ni Chembamba kuliko Fidodido ,ila atakavyojitanua sasa sanamu la michelini halioni ndani.

Ufunguo siku izi wanaweka kwnye kale Kadude ka mkanda. ...

Ivi mnajua Huo Mtumba wako wa Gari Nchi nyingine ni Dumped Product Ama ! Unajua Kuna nchi Nyingi Gari yako hiyo unayojidai nayo Ukithubutu kuigiza Nchi kwao unaweza Fungwa Hadi Miaka 30 Jela kwa Kuingiza Bidhaa chakavu.

TUPUNGUZENI MBWEMBWE NA HIVI VIUCHAFU VYETU JAMANI.
MBWEMBWE ZIANZIE
HAPA
0KM BRAND NEW CAR /SUPER BRAND ..SUPER BRAND NAZUNGUMZIA KINA BMW NA NDUGU ZAKE.
ILA KWA SISI WENGINE TUWENI TU WAPOLENI TUNAMILIKI TAKATAKA.

Nnaposema ni symbol tosha ya Umaskini wala sikosei though mtanishambulia,Jaribu kuchunguza kwann Unayo gari uliyonayo , I mean ni vigezo gani vilikufanya umiliki hiyo gari. ? Wengi mliangalia CC...plus Upatikanaji Wa Spare . ... maanake ni nn , mnaogopa Gharama za mafuta. .. Kuogopa Gaharama ni nn , kuogopa gharama maana yake ni kutokua na uwezo wa kujitosheleza/kua na uwezo mdogo wa kukabili majukumu makubwa.

Binafsi nnachoendelea kukikomba mwaka huu , moja wapo ni hili , Gari langu la pili lisitoke kwa Hawa Jamaa wa Japan Used Car na Liwe ni Brand New 0KM.
My Case is Different.

My take.

Enough is Enough bana Kwann wao hawatumii Mitumba kutoka Africa , Hadi Nguo za ndani wanatuuzi Used .. Tushikweni na Hasira sasa tuache Kujigamba na Huu uchafu wanaotutupia Hawa watu , mbaya Zaidi Uchafu huo ndio unakuja kutumika kututengenezea Matabaka sisi wenyewe.
Tambua tu ww , Mwenye pikipiki na Asiyekua na chombo chochote cha Moto kwa sisi hapa Bongo wote tu kwnye Tabaka Moja la UMASKINI.
Mkuu umesema kweli pia kuna wanaume wana gari za kike lst ina shepu ya kike tene shepu ya kinyarwanda maana nyuma imetanuka mbele nyembaba alafu unamuona mwanaume kachonga ndevu 0 anaringa nayo.
 
Kilosaone

Kilosaone

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2015
Messages
259
Points
225
Kilosaone

Kilosaone

JF-Expert Member
Joined May 3, 2015
259 225
Huyu jamaa amechanganyikiwa na ugumu wa maisha, tumuombee wajameni.
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
4,092
Points
2,000
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
4,092 2,000
Yaani thread nyingine sijui watu mnazitoa wapi.......duh
 
Kerosine Bal

Kerosine Bal

Senior Member
Joined
Mar 18, 2014
Messages
193
Points
250
Kerosine Bal

Kerosine Bal

Senior Member
Joined Mar 18, 2014
193 250
Utakuwa ulimwagiwa tope la maji machafu brbrn, povu hili sio bure.
 

Forum statistics

Threads 1,316,112
Members 505,494
Posts 31,879,371
Top