Kumetokea nini barabara ya Dar - Chalinze? magari hayaendi masaa mawili sasa

delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,015
Points
2,000
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,015 2,000
Ni msururu mrefu wa magari kwa muda wote huo hatujasogea.
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,139
Points
2,000
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,139 2,000
usije kuwa msururu wa mr. Fast Jet kuelekea Qunnu na Mveso kwa Tata
 
Sanchor

Sanchor

Member
Joined
Nov 15, 2013
Messages
11
Points
0
Sanchor

Sanchor

Member
Joined Nov 15, 2013
11 0
Magari ni mengi sana. Kuna graduation za vyuo Morogoro.
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 0
Kuna ajali imetokea eneo la Ruvu, kwa wale wanaotokea mikoa ya kaskazini ni bora wangepitia njia ya Msata kutokea Bagamoyo.
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,618
Points
2,000
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,618 2,000
Kuna mtu anasafiri kwenda tanga amenambia hata chalinze hawajafika,,,,,huenda kuna ajali,,,sidhan kama barabara itakua na tukio lingine zaid ya ajali
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,812
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,812 0
Katoka kwenye graduu Mzumbe? Kuna lori limeanguka hapo kati
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,618
Points
2,000
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,618 2,000
Magari ni mengi sana. Kuna graduation za vyuo Morogoro.
end of thinking capacity,,,kuna vyuo vingap vinafanya mahafali moro???hadi foleni iwe hivyo,,,na miaka mingine huwa hakuna mahafali?????
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,812
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,812 0
end of thinking capacity,,,kuna vyuo vingap vinafanya mahafali moro???hadi foleni iwe hivyo,,,na miaka mingine huwa hakuna mahafali?????
Chuo kimoja nimeangalia gari zenyewe chache huwezi linganiisha na zile zinazo enda kupeleka watoto Marian Bagamoyo
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 0
Hili linawahusu Tanroads moja kwa moja. ni tz peke yake ambapo watu wa Tanroads wanafanyia kazi oficini na sio barabarani. Sisi traffic police kila siku tunaf
anya kazi za Tanroads. Lorry linah
aribika na kuziba njia. tanroads hawa
na habari wala hawajui kwa
mba ni jukumu lao kulikata faini wanajua hiyo ni kazi ya traffic. kwenye mizani tu ndio wanakojua kuna kazi. si muda mrefu hii nchi itakua afailed state
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,944
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,944 2,000
mto ruvu ume overflow maji
 

Forum statistics

Threads 1,326,865
Members 509,632
Posts 32,237,779
Top