Kumekucha Zanzibar ! CUF kumburuza mahakamani kigogo wa polisi Salum Msangi


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,145
Likes
44,621
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,145 44,621 280
Kesi inafunguliwa leo hii katika mahakama kuu ya vuga.

Ikumbumbukwe kwamba Salum Msangi ni Naibu Mkurugenzi wa Makosa ya jinai Zanzibar na atuhumiwa kuwahifadhi wanachama wa CUF waliokamatwa pemba kwa zaidi ya wiki 2 bila kuwafungulia mashtaka.

Chanzo - Nipashe

Nachukua nafasi hii kukipongeza kwa dhati chama cha CUF kwa uamuzi huu , bila shaka majaji wazalendo bado wapo , na nawaahidi ushirikiano wa kutosha kutoka UKAWA nchi nzima .

Mungu ibariki CUF.
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,542
Likes
15,443
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,542 15,443 280
Hao majaji wanateuliwa Na serikali gani?
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,910
Likes
17,662
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,910 17,662 280
Kipindi kile mlivyoambiwa muipeleke tume ya uchaguzi mahakamani kuhusiana na kufutwa uchaguzi mlisema mahakama haiaminiki leo hii mnaenda kuitumia mahakama hiyo hiyo....UKIWA MWONGO USIWE MSAHAULIFU
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
CUF wameanza kuitambua serikali iliyopo madarakani?? naskia ukawa walishitaki kwenye mahakama ya ICJ
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,145
Likes
44,621
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,145 44,621 280
Hao majaji wanateuliwa Na serikali gani?
Wapo majaji wazalendo na wenye kujua wajibu wao , hawaburuzwi na mtu mdogo kama Salum Msangi .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,145
Likes
44,621
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,145 44,621 280
Kipindi kile mlivyoambiwa muipeleke tume ya uchaguzi mahakamani kuhusiana na kufutwa uchaguzi mlisema mahakama haiaminiki leo hii mnaenda kuitumia mahakama hiyo hiyo....UKIWA MWONGO USIWE MSAHAULIFU
Toka ndani ya chungu kijana .
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,751
Likes
49,632
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,751 49,632 280
Wamshitaki tu ili iwe fundisho kwa wengine
 
S

spoiler32

Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
12
Likes
2
Points
5
Age
26
S

spoiler32

Member
Joined Jul 1, 2016
12 2 5
Kesi ya mbuzi amekabidhiwa fisi duh masikini Tanzania
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,900
Likes
2,866
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,900 2,866 280
Wapo majaji wazalendo na wenye kujua wajibu wao , hawaburuzwi na mtu mdogo kama Salum Msangi .
Matokeo yakiwa tofauti uje "uwasifie" hao wazalendo wenye kujua wajibu wao"
 

Forum statistics

Threads 1,236,312
Members 475,050
Posts 29,253,869