Kumekucha Uchaguzi mdogo wa Madiwani, NEC yasambaza vifaa vya uchaguzi huo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumekucha Uchaguzi mdogo wa Madiwani, NEC yasambaza vifaa vya uchaguzi huo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kinjekitile junior, Nov 11, 2017.

  1. Kinjekitile junior

    Kinjekitile junior JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2017
    Joined: Apr 20, 2015
    Messages: 4,319
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Tazama video hii uone jinsi NEC ilivyosambaza vifaa vya uchaguzi mdogo
     
  2. tueur de lion

    tueur de lion JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2017
    Joined: Apr 21, 2017
    Messages: 894
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 180
    Hawa majamaa ni tawi la ccm,sasa naona wanaiandalia ccm kuchukua kata ambazo ccm ilinunua madiwani!
     
  3. Caroline Hans

    Caroline Hans JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2017
    Joined: Feb 7, 2017
    Messages: 629
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 80
    Na sisi watu wa Kigoma Manispaaa tutasema NEC ni tawi la ACT - Wazalendo mbona manispaa yote tumekomba Mbunge na madiwani wake ni full ACT wazalendo!
    Tatizo la kuishi kwa hisia ni baya sana ni sawa na mwizi akiona askari polisi anakua na hofu muda wote! Nec inafanya kazi yake kwa mujibu wa sheria hizo hisia zako baki nazo mwenyewe.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...