Kumekucha Pemba, Wanawake watatu wapewa talaka kwa sababu za kisiasa

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
14,130
2,000
Walitakiwa kuchagua kati ya ndoa na siasa. Mwanamke hana dini wala itikadi ya kudumu ndo maana haoi bali anaolewa.
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
195,107
2,000
Aaah kumbe huko, hata misiba hawazikani hao kisa tofauti za kisiasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom