Kumekucha: BAWACHA watinga Ubalozi wa Marekani kushinikiza Freeman Mbowe aachiwe huru

babylata

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
3,577
2,000
Kutinga ndio kufanyaje!! Machadema bana, akili zenu sawa na za ng'ombe tu, yaani kakikundi ka wahuni na makaratasi yao wamejisteji mbele ya camera wanaigiza kulia ndio kutinga!! Usikute waume zao wakiwatuma wabishiiii!! lakini kwa ujinga wanapiga show ya kipuuzi namna hiyo!! Unadhani wazungu wajinga?
Yaani samia ni hamnazo kabisa magufuli alikuwa anatambia kabila lake lakini hakufua dafu akakonda akawa kama kijiti huyu pamoja na kuiba kura serikali za mitaa na uchaguzi mkuu akakosa amani ya roho huyu kigagula na zanzibar yake na huyo mkwewe watalia sana maana resistance ataipata zaidi ya magufuli a wicked step mother a satan in making
 

Mhujumu Uchumi

JF-Expert Member
Sep 14, 2014
1,581
2,000
Magaidi yana umoja sana
Kama yalivyo majambazi. Ugaidi una visababishi vingi, mathalani uongozi mbaya wa nchi usiozingatia haki na usawa, huu hupelekea ugaidi. Tukija kwa majambazi hakuna sababu yoyote inayoweza kujustify ujambazi! Marehemu pombe alikuwa jambazi mbaya sana kuwahi kutokea, alikuwa na vijambazi vidogo vidogo alivyokuwa anavituma kukwapua kwa businessmen. Mungu kamtandika bakora jambazi pombe, vimebaki vijambazi vyake vidogo vidogo vinanyea debe kisongo
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
88,270
2,000
Ila sania kajisiriba kinyesi in less than 101 days she is gone ataanza kulialia kama mwenda zake kwa nini watanzania hawampendi yaani kelele tuza wananchi zitamfanya awe kama kilema wa akili ukimuangalia leo na jana ameshaanza kupwaya anachosema anaonekana nitapeli la kisiasa kama magufuli tu
😆😆😆
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,916
2,000
Lisu alisema hawatahangaika kumtoa Mbowe, polisi wakitaka wakae nae na wamfanye watakalo!

Bawacha Leo wameandamana ubalozi wa USA kushinikiza Mbowe kuachiwa huru, ina maana wamempuuza Lissu?
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
88,270
2,000
Lisu alisema hawatahangaika kumtoa Mbowe, polisi wakitaka wakae nae na wamfanye watakalo!

Bawacha Leo wameandamana ubalozi wa USA kushinikiza Mbowe kuachiwa huru, ina maana wamempuuza Lissu?
tena Bawacha wanafanya hivi wakati Rais ni muislam !
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,916
2,000
Mnataka tudai Katiba Mpya ili mtanzania akikamatwa tuwe tunakimbilia kwenye Mabalozi ya mataifa mengine kutaka aachiwe au tuwe na Mahakama Huru zinazotoa Haki?
Tulitegemea CHADEMA washinikize judiciarytz kumpa Mbowe, haki sio ubalozi wa USA uingilie aachiwe!
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,916
2,000
Wakati wa mla kitimoto uliikimbia jf , leo umerudi , hatujasahau
Nikimbie mimi anakimbia Lema na Lissu.
Msimamo wa chama si mlikubaliana hamna kuomba dhamana kiongozi akikamatwa vipi tena mnalia lia.
 

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Jun 15, 2013
8,031
2,000
Baraza la Wanawake la Chadema (BAWACHA) ambalo taarifa zinaonyesha kwamba ndio Baraza bora la wanawake Barani Afrika kwa sasa, limefika kwenye ubalozi wa Marekani nchini Tanzania kuchagiza kuachiwa kwa Mwamba wa siasa barani Afrika, Freeman Mbowe ambaye amesingiziwa ugaidi ili kumkomesha baada ya juhudi zake za kuhamasisha uwepo wa Tume huru ya uchaguzi na Katiba Mpya kukubalika na zaidi ya 80% ya Watanzania .

Video.

View attachment 1871504

View attachment 1871842
Naomba kuuliza, hivi Gaidi ana haki? Huko Marekani magaidi waliokamatwa kwa kuhisiwa walipelekwa wapi kama si Guantanamo Bay. Hawa Bawacha nao wana akili kama za kina Maria Sarungi na Fatma Karume.
 

Pulchra Animo

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
2,139
2,000
Raisi wetu mpendwa Samia Suluhu Hassan tunakuomba umuachie Mwenyekiti wetu Freeman Mbowe bado tunamuhitaji sana.

Pale Ufipa mara nyingi mnashangaza sana. You cannot have it both ways: kutaka rule of law na wakati huo huo kumtaka Rais afanye interference kwenye criminal justice system!
 

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Dec 19, 2008
5,248
2,000
Baraza la Wanawake la Chadema (BAWACHA) ambalo taarifa zinaonyesha kwamba ndio Baraza bora la wanawake Barani Afrika kwa sasa, limefika kwenye ubalozi wa Marekani nchini Tanzania kuchagiza kuachiwa kwa Mwamba wa siasa barani Afrika, Freeman Mbowe ambaye amesingiziwa ugaidi ili kumkomesha baada ya juhudi zake za kuhamasisha uwepo wa Tume huru ya uchaguzi na Katiba Mpya kukubalika na zaidi ya 80% ya Watanzania .
Mkuu, paragraph yote ni sentensi moja tu, mtu unasoma mpaka macho yanaona vimulimuli!
Btw, hivi wamarekani walishaacha kumsaka Edward Snowden? Ngoja niwahamasishe bavicha tuandamane kwenda ubalozi wa Burundi kushinikiza ili asisakwe!
 

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Dec 19, 2008
5,248
2,000
Raisi wetu mpendwa Samia Suluhu Hassan tunakuomba umuachie Mwenyekiti wetu Freeman Mbowe bado tunamuhitaji sana.
Wewe naona umeachwa 'mangumbu' (mahameni) kumwita Samia rais wenu mpendwa. Makamanda wenzio wameshahama huko zamani, sasa hivi mama kawa mchungu kwao wanamrushia kila neno/tusi baya wanaloweza kufikiria.
 

Jumbe Brown

JF-Expert Member
Jun 23, 2020
9,361
2,000
Wewe naona umeachwa 'mangumbu' (mahameni) kumwita Samia rais wenu mpendwa. Makamanda wenzio wameshahama huko zamani, sasa hivi mama kawa mchungu kwao wanamrushia kila neno/tusi baya wanaloweza kufikiria.
🤣🤣
Wazee wa kubadili GIA ANGANI...tabia ya mwenyekiti wao...aliwafundisha kipindi kile cha mh.Lowassa ,Gwajima akiwa mshenga....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom