Kumekucha: BAWACHA watinga Ubalozi wa Marekani kushinikiza Freeman Mbowe aachiwe huru

Tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
42,980
2,000
Uzuri wa USA yuko kimaslahi, nyie mnaenda kupeleka umbea wenzenu wananunua chanjo, Symbioni inarudi kazini...hizo kelele zenu hawawezi kuzisikia..... hamuon Rwanda, Uganda na pale Saudia kwa MBS..
Maslahi gani US anapata kwa Tanzania? Hata hivyo ni juu ya hao cdm kutumia njia zote kuhakikisha hawaendelei kuonewa na chama kinachotegemea vyombo vya dola kufanya siasa.
 

Earthmover

JF-Expert Member
Sep 28, 2012
18,259
2,000
Steve Biko,Nelson Mandela Walter Sisulu na wenzao wote waliitwa Wahuni Magaidi Vibaka na Majina yote ya kudhalilisha Mwanadamu

Lakini leo hii wote wameingia kwenye historia kuwa walikuwa Mashujaa wa Afrika na sio hawa Machizi wa leo waliolazwa huko Chato.
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
23,487
2,000
Ubalozi unahesabiwa ni nchi ndiyo maana Lisu alivyoingia tu mule kumtoa ikawa haiwezekani ila ili ugewe hizo privileges na wewe una sharti la kutoingilia mambo ya nchi husika.

So ubalozi wa Marekani wanachoweza fanya ni kuyapokea hayo malalamiko na kuyatuma kwa idara inayodeal na Afrika.

Hii yaweza chukua miaka.
KWA HIYO UNAONA UNAFUU WA MATOKEA UPO HAPO KWENYE KUCHUKUA MIAKA?
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
13,691
2,000
Afadhali wao wanawafanya kitu kuliko wengi wetu tumekaa tu kusubiri mabadiliko walete wengine halafu sisi twende kufaidika.

Wengine barabarani na hata kusema kwa fake ID tu nayo ni full ukondoo:


Hawako tayari kulipa gharama yoyote ila wanataka matunda.

Kutwa kulalama kuona makosa fulani kakosea hiki fulani kakosea kile. Ila wao marafiki wa shetani na Mungu muda huo huo.
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
13,691
2,000
Natambua hilo...

Ni kweli....

Marafiki zetu hao....wadau wetu wa maendeleo hao....

Na kesho panapo uzima ninalipeleka BEGA LANGU kuchomwa msaada wao wa J&J......

TANZANIA IS A SOVEREIGN NATION

#KaziIendelee
#JMTMilele
#SerikaliMbiliMilele

Sovereignty does not include persecution of citizens. Very simple mathematics.
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
30,390
2,000
Vipi mtaendelea kumporomoshea matusi ya nguoni kama kawaida yenu au mmeshajifunza adabu???
Sio msimamo wetu Chadema kuporomosha matusi, ila tutofautishe matusi na "freedom of speach" mimi binafsi ni muumini wa kukosoana kwa kwa staha kama Raisi wetu mpendwa Samia Suluhu Hassan alivyotushauri.

Kitendo cha Speech ya Mdude Nyagali kuhusu 'Wembe uleule' ukikiangalia hakikuwa na maana yeyote ile zaidi ya kuonyesha ghadhabu zake dhidi ya Utawala uliopita.

Ningependa Viongozi wetu wa Chadema wawe wana angalia nani wa kumpa Mic ili tusije tukawapa sababu viherehere wa CCM na kutuchonganisha na Watanzania kusema kuwa Cdm kumejaa wahuni.
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
13,691
2,000
Afadhali wao wanawafanya kitu kuliko wengi wetu tumekaa tu kusubiri mabadiliko walete wengine halafu sisi twende kufaidika.

Wapo wanaoogopa kutokea popote. Iwe barabarani au hata kwa kutumia fake ID tu:


Hawako tayari kulipa gharama yoyote.

Wanataka matunda tu, wanataka kula yaani mlo, lakini si kushiriki kwenye kuyatafuta matunda wala mlo huo.

Hawako tayari kuchafuka kwa lolote bila shaka ni kwa sababu wana malengo ya kujipanga na yule atakayeibuka mshindi iwe ni Mungu au Shetani.

Pana haja ya kuwashauri watu hao kupumzika au kuhamia Lumumba. Pana haja ya kuwafahamisha pia kuwa ushauri na hata mawazo yao wanaweza kubakia nayo tu.
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
18,497
2,000
wa
Baraza la Wanawake la Chadema (BAWACHA) ambalo taarifa zinaonyesha kwamba ndio Baraza bora la wanawake Barani Afrika kwa sasa, limefika kwenye ubalozi wa Marekani nchini Tanzania kuchagiza kuachiwa kwa Mwamba wa siasa barani Afrika, Freeman Mbowe ambaye amesingiziwa ugaidi ili kumkomesha baada ya juhudi zake za kuhamasisha uwepo wa Tume huru ya uchaguzi na Katiba Mpya kukubalika na zaidi ya 80% ya Watanzania .

Video.

View attachment 1871504

View attachment 1871842
wataal wa kutumia platform za ndani na za nje👍👍
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
18,497
2,000
Sio msimamo wetu Chadema kuporomosha matusi, ila tutofautishe matusi na "freedom of speach" mimi binafsi ni muumini wa kukosoana kwa kwa staha kama Raisi wetu mpendwa Samia Suluhu Hassan alivyotushauri.

Kitendo cha Speech ya Mdude Nyagali kuhusu 'Wembe uleule' ukikiangalia hakikuwa na maana yeyote ile zaidi ya kuonyesha ghadhabu zake dhidi ya Utawala uliopita.

Ningependa Viongozi wetu wa Chadema wawe wana angalia nani wa kumpa Mic ili tusije tukawapa sababu viherehere wa CCM na kutuchonganisha na Watanzania kusema kuwa Cdm kumejaa wahuni.
swadakta
 

nusuhela

JF-Expert Member
Jan 26, 2014
5,499
2,000
sasa waambieni hao malaya wenu walioenda hapo ubalozini wamsubiri DJ ataenda kutolewa na wamarekani waambieni wakeshe hapo anakuja
Duh!! Unapata wapi ujasiri wa kutukana kiasi hicho?

Wewe mama yako analikuzalia kwenye kifuu cha nazi? Kmmk msng ww
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
11,322
2,000
Museven hapo Uganda wapinzani wake wamelia hadi ikulu ya Marekani sembuse hapo ubalozini?

Usichokijua ni kwanba hii ni nchi siyo kikundi cha vicoba!
EeeenHeee,
Kwa hiyo CCM inagezea kwa M7, na kudhani hata yenyewe itapata mafanikio kama hayo unayodhani M7 ameyapata?

Hizi ndiyo akili zenu za kijinga hasa!

Huwezi kutenda maovu kwa vile mwingine anayafanya na yanamfanya aonekane anapata mafanikio na wewe ukadhani utaonekana katika hali hiyo hiyo.

Kama bado huelewi, nakuhimiza; tafuteni mbinu zingine za kuwabakisha madarakani, hizi za kulazimisha na kuwaumiza waTanzania zinaonekana wazi sasa kwamba hazitaweza kuwavusha.
 

Mwalimu wa tuisheni

JF-Expert Member
Oct 19, 2019
2,042
2,000
Nimepokea kwa Mshtuko mkubwa taarifa za Mh. Freeman Mbowe kua Gaidi, nimemfahamu Freeman miaka mingi tangu enzi za Baba yake Aikael Mbowe akiwa rafiki wa Baba yangu.

Sisi wakenya tulipata shida baada ya Alshabab kuvuruga nchi yetu, Nashangaa Leo watanzania wanaharibu Amani Yao kwa kumwita Mh. Freeman Mbowe ni Gaidi, baada tu ya kudai Katiba Mpya. tegemeeni kupoteza wawekezaji wengi kuanzia sasa.

Uhuru Kenyatta
Kenyatta wa bunju,
 

babylata

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
3,577
2,000
Ila sania kajisiriba kinyesi in less than 101 days she is gone ataanza kulialia kama mwenda zake kwa nini watanzania hawampendi yaani kelele tuza wananchi zitamfanya awe kama kilema wa akili ukimuangalia leo na jana ameshaanza kupwaya anachosema anaonekana nitapeli la kisiasa kama magufuli tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom