Kumegewa ni jambo linaloumiza zaidi wanaume kuliko wanawake kuchukuliwa bwana


C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
37
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 37 0
^^
Sawa HuntersQ hapo unaposema waanzishaji wa usaliti ni ME !!
Kuna kiitikio siku hizi kinaimbwa na wanawake wa 'sitosheki haniridhishi'
Jibu lake ni kusaka kuridhishwa
vipi HuntersQ philosophy haitasaidia mwanamke kusaliti wa kwanza?
^^
Hivi wewe unaamini kama mwanaume wa kweli huwezi ridhisha mwanamke wako? Akikuambia humridhishi unachukua hatua gani? Au unakaa kimya au kumpiga na kumwambia "Malaya" ndiye haridhiki?
Wale wanaosaliti kwasababu hawaridhishwi wameshatumia mbinu nyiiiiingi za kutatua tatizo, imefika sehemu halitatuliki tena kwa njia ya halali!
Siku hizi kuna vibomba vya chooni "shutteffs" vinatusaidia sana, badala ya kutafuta stress nje! Haswa kwa wanaume zetu wanaotupenda lakini nguvu zimepungua
 
Last edited by a moderator:
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
487
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 487 180
Maumivu niliyo yapata nipo gunduaga kwa Mara ya kwanza mpenzi nilie kuwa nae anagawa Papuchi sinto kaa nimsamehe,nacho shukuru yalinikomaza tu saa hivi mwanamke yeyote akinisaliti inaniuma lkn sio kivilee
poleeh jmn
 
venine

venine

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
1,351
Likes
614
Points
280
venine

venine

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
1,351 614 280
Kwa maelezo yako wewe uke wenza ni mwiko?Ama unaweza kuvumilia?
mtu anavumilia ukewenza ili iwe nini? akioa mwingine ni kwamba kanikosa mimi.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,383
Likes
14,436
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,383 14,436 280
Ha ha ha ha haaaaaaaaaa eti kuchapiwa ni siri ya ndani ndo sababu mnakufa gafla! Achaneni na hizo myths nyie wanaume!
Ndio hivi HuntersQ
 
Last edited by a moderator:
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
We unaweza? Mara moja tu mkeo anachapwa alafu anajirekebisha anaacha kabisa!
Lazima nijirizishe kwanza chanzo usaliti,kama ni mazingira yasioepukika kibinadamu nitamsamehe,mfano mimi nimeondoka kwenda ng'ambo nikakaa mwaka mzima masomoni,napaswa kutambua kuwa ni ugwadu ulimzidi kama kweli atakuwa mwanamke aliyekamilika.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,383
Likes
14,436
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,383 14,436 280
Sawa kama ukosaji wote ni wakosaji kati ya waliozini,lakini aliyekosewa(ambaye hakuzini) maumiuvu yake yakoje kama ni mwanaume na yakoje kama ni mwanamke?
Hakuna maumivu yeyote bali ni ku-let it go.
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
196
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 196 145
Hivi wewe unaamini kama mwanaume wa kweli huwezi ridhisha mwanamke wako? Akikuambia humridhishi unachukua hatua gani? Au unakaa kimya au kumpiga na kumwambia "Malaya" ndiye haridhiki?
Wale wanaosaliti kwasababu hawaridhishwi wameshatumia mbinu nyiiiiingi za kutatua tatizo, imefika sehemu halitatuliki tena kwa njia ya halali!
Siku hizi kuna vibomba vya chooni "shutteffs" vinatusaidia sana, badala ya kutafuta stress nje! Haswa kwa wanaume zetu wanaotupenda lakini nguvu zimepungua
^^
Ni wanawake wangapi wako wazi na tayari kusema hawaridhishwi kwa mume? Mbona taarifa ziko saluni,kwa mashosti, n.k
Wewe unaweza hilo? Wangapi umesikia wamesema kwa waume zao?
^^
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,184
Likes
3,977
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,184 3,977 280
Kuna yule kenge kaimba eti kuchapiwa ni siri ya ndani,sasa naomba kujua huyo msanii mwenyewe kaoa ama anaimba asichokijua ma kama ana mke hebu nitonye nimgongee alafu tuone kama ataifanya siri ya ndani

Watoto hawa wanajifanya kuimba lakini hawajuhi hata thamani ya mke ni nini kwq mwanaume
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
196
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 196 145
Kuna yule kenge kaimba eti kuchapiwa ni siri ya ndani,sasa naomba kujua huyo msanii mwenyewe kaoa ama anaimba asichokijua ma kama ana mke hebu nitonye nimgongee alafu tuone kama ataifanya siri ya ndani

Watoto hawa wanajifanya kuimba lakini hawajuhi hata thamani ya mke ni nini kwq mwanaume
^^
Msamehe,, ana akili hajapata busara wala uzoefu wa maisha.
^^
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
37
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 37 0
Hakuna cha mfumo dume wala nini hapa kilichopo ni majukumu ya kitabia na jinsi ulivyoumbwa! hakuna ruhusa kuwa na wake wengi au waume wengi ila sisi wanadamu kwa sababu ya tamaa na kusumbuana akili ndio tunaishia kukomoana kwa kujishughulisha na uzinzi! Chamuhimu ni kila mmoja wetu ajitambue kimajukumu katika nafasi yake ya kimaumbile, nikimaanisha mwanamke ayatimize kiukwelikweli yampasayo na kadhalika mwanamume vivyohivyo hapo ndio tutapata mapenzi ya kweli na mambo ya kuumizana yatakuwa yamekwisha! ukianza kudai mumeo akupikie kisa unadai haki sawa shauri lako!
Mkuu yaani hakuna kitu nakifurahia kama kufanya majukumu yangu ya kimaumbile! Na haki sawa so katika kupika na kufua! Haki ya kuishi, kuthaminiwa, elimu, afya, kumiliki Mali na hata kushiriki kutoa maamuzi tukianzia ngazi ya serikali ya chini familia.
Siwezi kudai hata siku moja wala haipo akilini kudai na mwanaume apike au adeki!
Nitadai kutunzwa, kupendwa, kutodhalilishwa, kutoletewa vimada etc etc
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,691
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,691 280
Lazima nijirizishe kwanza chanzo usaliti,kama ni mazingira yasioepukika kibinadamu nitamsamehe,mfano mimi nimeondoka kwenda ng'ambo nikakaa mwaka mzima masomoni,napaswa kutambua kuwa ni ugwadu ulimzidi kama kweli atakuwa mwanamke aliyekamilika.
mdau kwakua umeenda masomoni kwa muda mrefu ndo mkeo/mume atoke nje ya ndoa????
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
mtu anavumilia ukewenza ili iwe nini? akioa mwingine ni kwamba kanikosa mimi.
Wewe ni sampuli ya wanawake wachache sana,wengi wanavumilia,na ndio mana mwanamke akigundua mwanamke fulani anatembea na mume wake huwa anachukua hatua ya kumfata mwanamke huyo na kumtisha lakini mume wake anamucha tu,alafu kuondoka kwa mumeo inategemea mpaka uwe unalipa kwa wanaume wengi kiasi kwamba unakuwa na uhakika wa kupata mwingine umutakaye wewe,lakini kama haulipi unajua hata ukiondoka unaweza kupata tabu kupata mume unaemtaka,na hapo wengi wanaumua kuvumilia tu.
 
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
534
Likes
2
Points
35
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
534 2 35
Oeni km hawa hakuna takae wazidi
 
venine

venine

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
1,351
Likes
614
Points
280
venine

venine

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
1,351 614 280
Hivi wewe unaamini kama mwanaume wa kweli huwezi ridhisha mwanamke wako? Akikuambia humridhishi unachukua hatua gani? Au unakaa kimya au kumpiga na kumwambia "Malaya" ndiye haridhiki?
Wale wanaosaliti kwasababu hawaridhishwi wameshatumia mbinu nyiiiiingi za kutatua tatizo, imefika sehemu halitatuliki tena kwa njia ya halali!
Siku hizi kuna vibomba vya chooni "shutteffs" vinatusaidia sana, badala ya kutafuta stress nje! Haswa kwa wanaume zetu wanaotupenda lakini nguvu zimepungua
hapo kwenye bold nimefurahi kweli, maana ni ukweli ambao nilikuwa sijaujua. ngoja nami nikiweke kwa toilet ya master bedrum yangu
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
mdau kwakua umeenda masomoni kwa muda mrefu ndo mkeo/mume atoke nje ya ndoa????
Sijahalalisha,lakini homoni za nyege ya mapenzi haziwezi kuendeshwa na akili,nyege zikimbana afanyaje?Ndio mana mwanaume kama una akili hupaswi kukaa mbali na mkeo muda mrefu zaidi,vinginevyo ajichue ama awe msagaji,lakini kibinadamu kila mtu ana kimo cha muda kustahimili kukaa bila sex.
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
37
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 37 0
^^
Ni wanawake wangapi wako wazi na tayari kusema hawaridhishwi kwa mume? Mbona taarifa ziko saluni,kwa mashosti, n.k
Wewe unaweza hilo? Wangapi umesikia wamesema kwa waume zao?
^^
Hilo nalo ni tatizo! Wanawake hatujui kusema au ni aibu, au wanaume ni wakali sana ukimwambia utapigwa au utaonekana mwingi sana, labda watanisaidia wengine. Mimi muwazi na nilijengwa na my first bf ambaye alinistukia sifiki akawa ananiambia mwanamke nakupenda sn lakini hukojoi? utakuwa mtamu sana ukikojoa!
Alinipeleka kwa Dr muhimbili wa psychiatric na alitusaidia sana mpaka nikawa mtamu
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
196
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 196 145
hapo kwenye bold nimefurahi kweli, maana ni ukweli ambao nilikuwa sijaujua. ngoja nami nikiweke kwa toilet ya master bedrum yangu
^^
venine I cant trust this,,anyway
Mambo yasiyofaa ni rahisi kunata akilini
^^
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,054
Likes
16,576
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,054 16,576 280
linapokuja swala la usaliti katika mapenzi,maumivu na uvumilivu vinatofautiana sana kati ya mwanaume na mwanamke, mwanaume akigundua kamegewa anapata mshituko na mfadhaiko mkubwa zaidi na hata kuchanganyikiwa na mambo yake kukwama,mwanamke anapochukuliwa bwana mara nyingi hawaonekani kuumia sana kiasi cha kuchanganyikiwa,kwa nini inakuwa hivi?Kila mtu anaweza kuwa majibu tofauti,lakini mimi niliona sababu mbili.
1.toka zamani wanawake wapo tayari kuolewa wengi na mwanaume mmoja,hivyo kisaikolojia wanaona ni sawa tu,hapa wanaume hawajapita katika utamaduni wa kuchangia mke kama wanawake wanavyochangia mume.
2.sababu ya pili ni kuwa wanaume wanatumia gharama kubwa kuwatunza wapenzi wao,wakati wanawake ni wapokeaji tu,hapa mwanaume mpaka hela inamuuma ukiacha penzi,lakini mwanamke yeye hakuna hela anayopoteza zaidi ya kuumizwa na penzi pekee kama mpenzi wake atachukua mwanamke mwingine.
Mkuu hata wanawake wanaumia wakichukuliwa waume. kila mtu ana moyo bhana.
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
37
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 37 0
^^
venine I cant trust this,,anyway
Mambo yasiyofaa ni rahisi kunata akilini
^^
Himidini mbona Una wivu sana mpaka na vibomba khaaaaa.......... bora nikusaliti na kibomba au na mwanaume mwenzio?
 
Last edited by a moderator:
venine

venine

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
1,351
Likes
614
Points
280
venine

venine

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
1,351 614 280
Wewe ni sampuli ya wanawake wachache sana,wengi wanavumilia,na ndio mana mwanamke akigundua mwanamke fulani anatembea na mume wake huwa anachukua hatua ya kumfata mwanamke huyo na kumtisha lakini mume wake anamucha tu,alafu kuondoka kwa mumeo inategemea mpaka uwe unalipa kwa wanaume wengi kiasi kwamba unakuwa na uhakika wa kupata mwingine umutakaye wewe,lakini kama haulipi unajua hata ukiondoka unaweza kupata tabu kupata mume unaemtaka,na hapo wengi wanaumua kuvumilia tu.
sidhani kama kuolewa ni function ya kulipa kimuonekano peke yake, kuna mengi yanaangaliwa siku hizi mf. elimu, uchumi, personality, wengine wanapenda wanawake wachamungu etc etc, so it's a full package japo ni ngumu kupata package iliyokamilika kila kitu.
mwanamke ukishamuacha mume hutegemei kupata kijana bachellor tena akuoe, lazima atakuwa yule aliyepatwa na majanga kama wewe. ila kwangu mimi, nikimuacha/ nikiachwa na mume sitatafuta mwingine wa kunioa, labda wa kuniondolea stress ndogondogo.
 

Forum statistics

Threads 1,263,848
Members 486,093
Posts 30,166,084