Kumegewa ni jambo linaloumiza zaidi wanaume kuliko wanawake kuchukuliwa bwana


Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
linapokuja swala la usaliti katika mapenzi,maumivu na uvumilivu vinatofautiana sana kati ya mwanaume na mwanamke, mwanaume akigundua kamegewa anapata mshituko na mfadhaiko mkubwa zaidi na hata kuchanganyikiwa na mambo yake kukwama,mwanamke anapochukuliwa bwana mara nyingi hawaonekani kuumia sana kiasi cha kuchanganyikiwa,kwa nini inakuwa hivi?Kila mtu anaweza kuwa majibu tofauti,lakini mimi niliona sababu mbili.
1.toka zamani wanawake wapo tayari kuolewa wengi na mwanaume mmoja,hivyo kisaikolojia wanaona ni sawa tu,hapa wanaume hawajapita katika utamaduni wa kuchangia mke kama wanawake wanavyochangia mume.
2.sababu ya pili ni kuwa wanaume wanatumia gharama kubwa kuwatunza wapenzi wao,wakati wanawake ni wapokeaji tu,hapa mwanaume mpaka hela inamuuma ukiacha penzi,lakini mwanamke yeye hakuna hela anayopoteza zaidi ya kuumizwa na penzi pekee kama mpenzi wake atachukua mwanamke mwingine.
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
37
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 37 0
Mshinga ndivyo mnavyojidanganya siyo? Kwamba sisi ke inauma kiduchu ila ninyi me ndio sana!!
Ubabe na mfumo dume ndiyo unatufanya tushindwe ku retaliate au kutoa adhabu kama mnazotoa ninyi!
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
196
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 196 145
Mshinga ndivyo mnavyojidanganya siyo? Kwamba sisi ke inauma kiduchu ila ninyi me ndio sana!!
Ubabe na mfumo dume ndiyo unatufanya tushindwe ku retaliate au kutoa adhabu kama mnazotoa ninyi!
^^
Unapoenda kusaliti ndoa si unakuwa unajua PLAN B ya kuchekelea?
^^
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,036
Likes
137
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,036 137 160
Alitoa na aliyepokea rushwa wote wana makosa
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
Mshinga ndivyo mnavyojidanganya siyo? Kwamba sisi ke inauma kiduchu ila ninyi me ndio sana!!
Ubabe na mfumo dume ndiyo unatufanya tushindwe ku retaliate au kutoa adhabu kama mnazotoa ninyi!
Kwa maelezo yako wewe uke wenza ni mwiko?Ama unaweza kuvumilia?
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,904
Likes
5,267
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,904 5,267 280
kila upande unamaumivu yake ...
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,690
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,690 280
Last edited by a moderator:
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
486
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 486 180
Mhh ila kweli,mfumo dume nao ni factor,ujue women tunaumia bt th way navoona men value their manhood and want to have everythng under their control,nahc ni fedheha sana,polen sana,women dnt min to cause all tht,t js happens smtym
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
37
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 37 0
^^
Unapoenda kusaliti ndoa si unakuwa unajua PLAN B ya kuchekelea?
^^
Sijakuelewa Himidini! Suala hapa ni maumivu kama yale mnayoyasikia ninyi! Haivumiliki ila kamfumo kawe ka kidini, au kitamaduni ndiko kanatulazimisha...
Ndiyo sababu tunalia tunanyanyaswa wanawake!
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
Upo sahihi wakati mimi nikimegewa napiga chini hapo hapo, Demu wangu huwa ananambia kabisa akijanifuma ilimradi ninajuta na simtendi tena atanisamehe. (Moyoni nilianza kuhisi huyu ananicheat nini?)
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
Alitoa na aliyepokea rushwa wote wana makosa
Siongelei uhalali wa usaliti kuonekana kosa upande mmoja ama la,bali naongelea utofauti wa hisia kati ya mwanamke na mwanaume pindi anaposalitiwa na mpenzi wake,umeelewa?
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
Upo sahihi wakati mimi nikimegewa napiga chini hapo hapo, Demu wangu huwa ananambia kabisa akijanifuma ilimradi ninajuta na simtendi tena atanisamehe. (Moyoni nilianza kuhisi huyu ananicheat nini?)
Ukichunguza zaidi,wanawake wanaamini kabisa kuchukuliwa mabwana zao si tatizo na hapa ndo unagundua wanaumia kidogo,ila wanaumia sana kama wakiachwa na hapo ni kama sisi wanaume
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Likes
6,452
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 6,452 280
wanawake hawaumii kwa kuwa mioyo yao sio ya nyama eeh? Ya zegeee?
 
Mroojr

Mroojr

Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
65
Likes
0
Points
13
Mroojr

Mroojr

Member
Joined Nov 15, 2010
65 0 13
Sababu ya kwanza ndio ya msingi. Maumbile yao automatically yameumbwa kuchangia mume lakini wewe na mimi na wengine wote tusichukulie maumbile yao kama nafasi ya kuwasaliti. Kufanya hivyo ni dhambi. Wachangie basi ndani ya ndoa sio kiholela
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
196
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 196 145
Sijakuelewa Himidini! Suala hapa ni maumivu kama yale mnayoyasikia ninyi! Haivumiliki ila kamfumo kawe ka kidini, au kitamaduni ndiko kanatulazimisha...
Ndiyo sababu tunalia tunanyanyaswa wanawake!
^^
Nafanya connection ya Cheat responsibly (HuntersQ philosophy) ni hivii,
Umeamka mwenyewe! Umeenda nje ya mahusiano yako! Umemegwa! Nimejua umemegwa! Naumia!.. Sasa wewe unaumia nini au unachekelea?
^^
 
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2007
Messages
1,284
Likes
69
Points
145
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2007
1,284 69 145
Mambo ya hisia haya hayasemewi kirahisirahisi hivi. Kanuni ya kuumia haipo na hakuna anayeweza kusema kwa uhakika nani kaumia zaidi. Unaweza kusema tu wanaume wanaweza kuchukua maamuzi makali au extreme ila hiyo si uthibitisho kuwa wanaume ndo wanaumia zaidi. Ni kweli kuwa wanaume huwekeza zaidi katika kuyaanzisha na kuyadumisha mahusiano. Ila unapotokea usaliti kwenye mahusiano kuumia hutofautiana kwa mtu na mtu ila si kwa jinsia.
 
kimugina

kimugina

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,121
Likes
119
Points
160
Age
45
kimugina

kimugina

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,121 119 160
Maumivu niliyo yapata nipo gunduaga kwa Mara ya kwanza mpenzi nilie kuwa nae anagawa Papuchi sinto kaa nimsamehe,nacho shukuru yalinikomaza tu saa hivi mwanamke yeyote akinisaliti inaniuma lkn sio kivilee
 

Forum statistics

Threads 1,262,857
Members 485,720
Posts 30,134,622