Kume NAO MP Wanakunywaga, Msemeeni kwa Bosi wake


PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,867
Likes
931
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,867 931 280
mawazo ya mshahara kuchelewa, epicor ya pinda
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Bila shaka haya yote ni kwa ajili ya mshiko kutoingia katika account ipasavyo na majibu ndiyo kama hivyo!

Huyo ndiyo MP= Military Police!
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,979
Likes
22,462
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,979 22,462 280
stressssssss tu zinasumbua.................
 
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
744
Likes
59
Points
45
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
744 59 45
Dah jamaa kajisahau kabisaaa! ulevi ni ugonjwa. hapo ni mwajiriwa anakinywa kiroba akistaafu atajunywa nini? tsfsksri chukua hatua.:target:
 
BUBE

BUBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
844
Likes
8
Points
35
BUBE

BUBE

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
844 8 35
KUnywa sio tatizo, especially kama imani inamruhusu. Tatizo hapa ni kunywa ukiwa ndani ya uniform! That is a very big misconduct! Anapaswa awekwe ndani, kisha apewe lindo kwa siku 7 - hang over itamtoka yote.
 
H

Hussein Njovu

Senior Member
Joined
Sep 25, 2006
Messages
186
Likes
1
Points
35
H

Hussein Njovu

Senior Member
Joined Sep 25, 2006
186 1 35
Wana JF nadhani mnajua kwamba ndio tumeshamfukuzisha kazi huyu MP kwa kutundika picha yake hapa.
 
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
283
Likes
1
Points
35
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
283 1 35
kwani si hawana kazi hao?lao kupiga watu tuu mitaani.wapelekwe kwenda kuwapiga m23 tuone kama wataweza
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
:confused2::confused2::confused2:

I hope that old JOYCE is not seeing this
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,100
Likes
226
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,100 226 160
Wana JF nadhani mnajua kwamba ndio tumeshamfukuzisha kazi huyu MP kwa kutundika picha yake hapa.
heshima ya kazi mkuu, watanzania ni wachache sana wenye kuheshimu kazi zao, ninavyojua mwanajeshi muda wote uwapokuwa kwenye sare ni kwamba uko kazi, hapa nikushindwa kuwa na nidhamu ya kazi.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Dada Joice anajua hayo yote, ndio mana bado 'kakomaa'.
Anajua ushindi kwake ni rahisi kabisa.
Vita ikianza tu, anagawa konyaji, ... then vita imekwisha !!!
Kule ana ile POWER # 1
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Naona keshajitoa lock na viroba
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,320
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,320 280
Dada Joice anajua hayo yote, ndio mana bado 'kakomaa'.
Anajua ushindi kwake ni rahisi kabisa.
Vita ikianza tu, anagawa konyagi, ... then vita imekwisha !!!
Chezeya JWTZ, juzi walikua wanafanya zoezi huko Ruvuma karibu na ziwa Nyasa na operation waliita Komboa Ziwa Nyasa....yote Berth hiyo kumpa jamba jamba tu Joyce...
 
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
1,858
Likes
236
Points
160
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
1,858 236 160
Mbuzi mzee, mbona umefanya duka la picha? Sijui la adobe!!

Ona rangi ya shingo na uso na mikono zilivyo kama za aspirin. Halafu ukubwa na mkao wa sikio mhhhh, sisemi sana. Pia uwiano wa kichwa hata kama anauchogo lakini hapo usawa wa sikio kuna artficial uumbaji umefanyika.

Ila we mbayaaa....we mbayaas... yaani jinsi ulivyoipachika hiyo lebo ya MP unajua kweli; yaanipq mke wa riafande alikuwa anafua sana kwa juu mpaka inafumuka vinyuzinyuzi ila kwa chini safi, duh!! We mbaya.... lebo inakimbia kifungo.... duh Mzee we mbayaaa!!!!
 
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
1,858
Likes
236
Points
160
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
1,858 236 160
Ni wa nchi gani huyu, Mkuu ungefanya picture doctoring, akamficha uso. Sasa angalia utasababisha awekwe lindo siku 7 !!!
Mi nafikiri anaweza kusababisha nipigwe ban nitakaposema sura kafanana na Max Mel.. ila bado sijasema.
 
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
729
Likes
17
Points
35
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
729 17 35
Dah komredi vipi komredi? Ndo maana tuna mess zetu tunamalizia mambo kule sio mtaani huku ONA sasa wamekufotoa...
 

Forum statistics

Threads 1,236,279
Members 475,050
Posts 29,252,713