Kumbukumbu, Ziara za Magufuli kuelekea Mwanza


Nkobe

Nkobe

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
2,033
Likes
1,772
Points
280
Nkobe

Nkobe

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
2,033 1,772 280
Nafahamu Tanzania ni muunganiko wa mikoa mingi lakini tujikumbushe hii ni mara ya ngapi Rais Magufuli anakwenda Mwanza, Geita, hatimae Chato?
 
Punnisher

Punnisher

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2014
Messages
711
Likes
507
Points
180
Punnisher

Punnisher

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2014
711 507 180
hapangiwi
 
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
2,728
Likes
2,555
Points
280
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
2,728 2,555 280
Akiwa dar "bomoa hata nyumba ya wazir, akiwa mwanza pawe na human face kwakuwa hawa ndio walonipa urais" mzee wa ajabu sana huyu
 
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
6,946
Likes
7,230
Points
280
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
6,946 7,230 280
Mkataa kwao ni mtumwa.
Hata mzee wa msoga alikuwa akienda msoga kila wikendi. Hata baba wa taifa alikuwa akienda "nyumbani kwa taifa" kila mara. Hata Mizengo nae hakupasahau kwao hadi zikaanzishwa hoja.

Siasa zisimfanye mtu asahau kwao
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
21,879
Likes
46,810
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
21,879 46,810 280
Ila tuseme ukweli mimi naona kwa upade wa safari huyu ana afadhali maana ni humu humu ndani ya nchi, mzee wa msoga yeye alipita hata vipimo vya kawaida vya kusafiri nje ya nchi, alifikia wakati anabadili ndege juu kwa juu kama daladala
 

Forum statistics

Threads 1,215,283
Members 463,075
Posts 28,541,971