Kumbukumbu za nyerere tumkumbuke!

Mkandara

Verified Member
Mar 3, 2006
15,536
2,000
Leo hii nadhani ni siku muafaka kujikumbusha mazuri na mabaya ya kiongozi wetu muasisi wa UHURU wetu hayati Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Ni wadhifu mkubwa kwa jukwaa hili kuitukuza siku hii kwa kuzungumzia mazuri ya mwalimu bila kufuru maana binadamu sote tulikuwa na mapungufu yetu..
Nyerere-Quote.jpg

- Dua zenu zitasaidia..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom