Kumbukumbu na Maadhimisho ya kifo cha Mwl. J. K. Nyerere

Insigne

JF-Expert Member
Jul 3, 2021
2,087
2,000
#DearNyerere wazee wa zamani walikuwa wakipigana vita Tanganyika ila wazee wa siku hizi wanajiita masponsor wanatuibia mademu zetu
 

Insigne

JF-Expert Member
Jul 3, 2021
2,087
2,000
#DearNyerere Kingwangalla alitumia pesa nyingi kuchonga sanamu ambalo hamfanani na alikufumbisha macho .
IMG_20211014_124808.jpg
 

Seniweba

Member
Apr 14, 2021
81
150
Dear Nyerere,
Ulisema "Nawambieni na msikilize kwa makini, UTII ukizidi sana unakuwa WOGA, na utii huzaa unafiki na kujipendekeza. "
Hakika ulisema kweli, maana siku hizi tunasikia kwa viongozi wetu 'Rais ametoa hela tujengee sijui mara barabara, hela za maji , shule...' ni taabu kweli.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom