Kumbomoa Mkapa igunga wakati mgombea ni Dr Kafumu kunawasaidia CUF, CHADEMA katika siasa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbomoa Mkapa igunga wakati mgombea ni Dr Kafumu kunawasaidia CUF, CHADEMA katika siasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kanyasu, Sep 6, 2011.

  1. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nasoma magazeti kwa mwezi mzima yakimshambulia mzee mkapa,mengi ya haya magazeti ni yale yanayo shabikia sana chadema! Hoja kubwa ni mkapa kuteuliwa kwenda igunga kuzindua kampeni za ccm kwa dr kafumu! Hapa najalibu kujiuliza dr mkapa atakapobomolewa (kama uwezo wa kumbomoa wanao),madhambi ya mkapa yana uhusiano gani na mgombea na yanamaslahi gani kwa wananchi wa jimbo la igunga ambao wanataka mbunge mwenye uwezo wa kuwawakilisha?

    Nitoe mfano yapo madhambi mengi yanasemwa kuhusu dr slaa kuzaa na mke wa mtu,mbowe kuuza kwa kibabe music sysytem kwa chama,zitto kufaidika na abg baada ya kuonesha kuwafatafata mwaka 2007,lema kwamba ni jambazi,tundu lisu kufilisi fedha za ngo ya leat nk sasa tuhuma za hawa wakubwa zina athali gani kwa mgombea wa chadema?

    Hivi siyo kweli kwamba watu wa igunga wanataka kujua uwezo wa mbunge wao na siyo ujinga wa mpiga debe wake?
    Najua ndani ya jf wapo watu wavivu kufikiri watakulupuka kujibu ujinga ujinga kwa ushabiki.
     
  2. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu siri zitafichuka huko igunga ccm na cdm wataumbuka.
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    na nyie wake wa CCM mtabaki uchi kabisa
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,896
    Likes Received: 19,463
    Trophy Points: 280
    Hujakosea kabisa, wake wa pili wa kwanza walikuwa nanihii kule Kigoma!
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Yule alibakwa na Yusufu Makamba siyo? Masikini mama wa watu sijui aliishia wapi?

    Dada wa watu alikuwa jasiri sana na akaishia kumlamba jiwe usoni, hadi leo ana nundu......

    Mie sikufahamu kama alimuoa baadaye. Looh, isije kuwa ni mama yake FULANI....
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 3,001
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kumtumia Mkapa wakati mgombea ni Kafumu kutawasaidia CCM?
     
  7. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You will eat your dust.
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,675
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Hapo habomolewi Mkapa ila inabomolewa CCM.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Ccm inatumia nguvu nyingi akili kidogo.
    Halafu nasikia mkulu aliwahi kunuliwa sarawili na kawoshi ili awape waarabu sehemu za kujenga mahoteli.
    Aibu sana hii!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mwarabu huyo huyo ananunua mahakama kwa mgongo eti atajenga ingine sijui wapi huko duhh.
     
  11. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    ni sahii kumbomoa Mkapa/Kafumu, unajua maana ya kafumu, kafumu ni kamunganga uchwara kenye ujanja ujanja wa kudanganya watu, na Mkapa ni kiongozi aliyeanzisha ufisadi Tanzania, kwani vyanzo vyote vya ufisadi mshirika mkuu ni yeye, wewe unayesema kuwa CDM na Upinzani ni wapuuzi, wewe ndiye mpuuzi No. 1 kwa kuwa CCM ni No. wani kwa ufisadi na Kuchakachua kura. Sasa unanyanyua fisadi papa Asaidie Fisadi dagaami kuongoza jahazi linalozama la Fisadi Nyangumi RA?.hapo wamekwisha.
     
  12. MANI

    MANI Platinum Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,238
    Likes Received: 1,553
    Trophy Points: 280
    Na tusubiri mengine !
     
  13. ipogolo

    ipogolo JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 3,113
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    MAMAYANGU MZAZI! HIVI UNAWEZA KUJIITA M PhD UKAWA NA MAWAZO YA MATUSITUSI KIASI HIKI? HIVI HII NI JF YA GREAT THINKERS AU WALEVI WA POMBE KAMA PICHA INAVYOONESHA? JF HUWEZI KUCHUJA MAWAZO HASI TUKAPATA FIKRA THABITI? AU KILA MMOJA ANAO UHURU WA KUTOA MAWAZO NA MTAZAMO WAKE? MUNGU INUSURU JF.
     
  14. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wee acha maskhara! hivi ni kweli chanzo cha ile nundu ndo msala huo?
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    nyie wa kwenuana mitoto mpaka kwa manyanaya kinondoni wake 60 ....
     
  16. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    CCM ndio waasisi wa siasa za maji Mavi taka..hawana hoja, we fuatilia kampeni utaelewa ninachomaanisha.!
     
  17. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nkapa na "Kamganga" kafumu kwa wazanaki ni "gose mazi ga nyaza"
     
  18. k

    kingtuma Member

    #18
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani cuf na ccm wanahofu nini kama wanajiamini kwenye siasa?
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    umeolewa?
     
  20. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,249
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    hayaa! Kwa hiyo sasa hv mkapa amebomoka! Basi inabidi wamuunge hata kwa gundi...
     
Loading...