KUMBE WATU WENGI NI WATEJA WA COCACOLA KWA SABABU YA MAJANI YA COCAINE KASHESHe

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,305
2,000


SIIPENDI KABISA SODA YA COCACOLA INATOKANA NA MAJANI YA UNGA WA KOKAINE. KAZI IPO HAPO HAYA KUWENI WATEJA WAZURI WATUMIAJI WA SODA YA COCACOLA.
 

Daddo

JF-Expert Member
Jan 17, 2013
1,409
2,000
Yeah hilo linafahamika ika tunagonga tu bana kwani hata tusipokunywa tutaishi milele?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom