Kumbe wasomali wengi wanaoishi tz ni wahamiaji haramu. Tazama hapa.


S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
531
Likes
2
Points
0
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
531 2 0
Leo katika mechi ya Somalia na Tanzania tulikua tunaangalia mechi katika hotel moja hapa Ar. Cha kushangaza wasomali kama kumi hivi waliokuwa wanaangalia mpira hapo walikuwa wakishangilia somalia. Na baada ya kufungwa walichukia sana. Mimi nikajiuliza kama kweli ni watanzania kwa nini waishabikie Somalia?. Hapo niligundua kuwa inawezekana hawa ni wahamiaji haramu. Serikali iwe makini sana kwani mji wa Arusha inaonyesha ndio makao makuu ya wahamiaji haramu wa wakisomali.
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,688
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,688 280
Heheheheeee,,,,umekuja na theory nzuri,ila kwa Dar tembelea kariakoo
 
K

Kanuniya68

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
157
Likes
0
Points
0
Age
57
K

Kanuniya68

Senior Member
Joined May 26, 2013
157 0 0
Mbona mi nashabikia brazil..kwahiyo namimi mbrazil ee?
 
B

brigh wise

Member
Joined
May 4, 2013
Messages
70
Likes
0
Points
0
B

brigh wise

Member
Joined May 4, 2013
70 0 0
Mtoni-Mtongani hapa Dar wako wengi sana!
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
waache washabikie wanachotaka,,,,,
 
wabara

wabara

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
1,513
Likes
1
Points
0
wabara

wabara

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
1,513 1 0
Leo katika mechi ya Somalia na Tanzania tulikua tunaangalia mechi katika hotel moja hapa Ar. Cha kushangaza wasomali kama kumi hivi waliokuwa wanaangalia mpira hapo walikuwa wakishangilia somalia. Na baada ya kufungwa walichukia sana. Mimi nikajiuliza kama kweli ni watanzania kwa nini waishabikie Somalia?. Hapo niligundua kuwa inawezekana hawa ni wahamiaji haramu. Serikali iwe makini sana kwani mji wa Arusha inaonyesha ndio makao makuu ya wahamiaji haramu wa wakisomali.
Kwanza tunaanza na wewe kujua historia yako kisha ndo tutafikiria kama pana haja ya hao wapenda haki na wenye kujitambua kuwafuatilia uwepo wao hapa tz.
 
I

isotope

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
2,404
Likes
16
Points
0
I

isotope

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
2,404 16 0
waache washabikie wanachotaka,,,,,
Natambua kuwa si kila mgeni ni mhamiaji haramu ila wasomali wengi ni w/haramu tena hawana uzalendo wowote na taifa hili.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,381
Likes
1,307
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,381 1,307 280
Asili baba ina nguvu mnoo, hakuna asiyependa kwao labda wewe peke yako. Ukitaka unione napenda asili ya kwetu niwekee LIzombe uone ntavyocheza na kuimba " binti kimamulo aiyee ubaya wako aiyee kiuiba kuku aiyee, ndindindindi kidikidi, mxiiiiiiiii acha na asili kijana ngoja niense youtube nikasikilize lizombe kwanza ama!
 
I

isotope

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
2,404
Likes
16
Points
0
I

isotope

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
2,404 16 0
Kwanza tunaanza na wewe kujua historia yako kisha ndo tutafikiria kama pana haja ya hao wapenda haki na wenye kujitambua kuwafuatilia uwepo wao hapa tz.
Nyie akina 'weka mbali na tembo'?
 
W

Wansimba

Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
10
Likes
0
Points
3
W

Wansimba

Member
Joined Jul 23, 2012
10 0 3
Kama makontena kadhaa yameshakamatwa na wasomali ndani, unategemea mangapi yalifanikiwa kuwavukisha salama. Hopefull ni zaidi ya yaliyokamatwa. Hivyo kifupi wahamiaji haramu wa kisomali ni wengi sana zaidj ya tunavyofikiri. Serikali lazima ichukue hatua mapema
 
Senior Lecturer

Senior Lecturer

Senior Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
178
Likes
37
Points
45
Senior Lecturer

Senior Lecturer

Senior Member
Joined Jan 19, 2013
178 37 45
Leo katika mechi ya Somalia na Tanzania tulikua tunaangalia mechi katika hotel moja hapa Ar. Cha kushangaza wasomali kama kumi hivi waliokuwa wanaangalia mpira hapo walikuwa wakishangilia somalia. Na baada ya kufungwa walichukia sana. Mimi nikajiuliza kama kweli ni watanzania kwa nini waishabikie Somalia?. Hapo niligundua kuwa inawezekana hawa ni wahamiaji haramu. Serikali iwe makini sana kwani mji wa Arusha inaonyesha ndio makao makuu ya wahamiaji haramu wa wakisomali.
Na wale wahindi wa Kariakoo wanashabikia SIMBA na YANGA, unajua wanatoka kijiji na mkoa gani hapa Tanzania?
 
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
531
Likes
2
Points
0
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
531 2 0
Na wale wahindi wa Kariakoo wanashabikia SIMBA na YANGA, unajua wanatoka kijiji na mkoa gani hapa Tanzania?
Inawezekana ni Watanzania na wako tz. Msomali yuko tz ashabikie smalia!!?. Think Big.
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
Natambua kuwa si kila mgeni ni mhamiaji haramu ila wasomali wengi ni w/haramu tena hawana uzalendo wowote na taifa hili.
hata viongozi wetu wengi hawana uzalendo.....
 
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
732
Likes
472
Points
80
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
732 472 80
Asili baba ina nguvu mnoo, hakuna asiyependa kwao labda wewe peke yako. Ukitaka unione napenda asili ya kwetu niwekee LIzombe uone ntavyocheza na kuimba " binti kimamulo aiyee ubaya wako aiyee kiuiba kuku aiyee, ndindindindi kidikidi, mxiiiiiiiii acha na asili kijana ngoja niense youtube nikasikilize lizombe kwanza ama!
Receive my sincerely 'like' from the bottom of my heart mlongo vangu.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
wako wengi mbona kama mahaRage. Kinamna. Bwashe. Mulugo etc
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,325
Likes
15,850
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,325 15,850 280
Mtoni-Mtongani hapa Dar wako wengi sana!
nyuma ya viwanja vya sabasaba-dar wana gereji yao ya kutengeneza magari makubwa ya mizigo.ukifika hapo hata fiat zile za kizamani utazikuta.godfather wao kwa dar ni mmliki wa tansoma hotel.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,325
Likes
15,850
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,325 15,850 280
Asili baba ina nguvu mnoo, hakuna asiyependa kwao labda wewe peke yako. Ukitaka unione napenda asili ya kwetu niwekee LIzombe uone ntavyocheza na kuimba " binti kimamulo aiyee ubaya wako aiyee kiuiba kuku aiyee, ndindindindi kidikidi, mxiiiiiiiii acha na asili kijana ngoja niense youtube nikasikilize lizombe kwanza ama!
niwuka lepe mpaka nimala wembe×2...mwe!
 

Forum statistics

Threads 1,252,114
Members 481,989
Posts 29,795,876