Kumbe Wanyakyusa Wanafanana sana ......


Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Hawa watu wanafanana kuanzia majina hadi sura.

Davis Mwamunyange:
Davis.jpg


George Ambwene Mwakalinga aka Mtanzania:
attachment.php?attachmentid=8105&d=1266221412



Dr. Harrison George Mwakyembe:
richmond.jpg



George Mwakalinga mpenzi wa WEKUNDU (huyu mama yake sijui wa wapi).....
pic.php%3Foid%3DAAAAAQAQsOVpJpqcBNQGYsI1V0DLrgAAAAotx2UjJhn6qD7WRadnB1M1%26size%3Dnormal
pic.php%3Fuid%3DAAAAAQAQsOVpJpqcBNQGYsI1V0DLrgAAAAotx2UjJhn6qD7WRadnB1M1


Mwakalinga walivyo wengi, DUUUU!!!!!!! Hawa chini wote ni Family??!!
http://www.facebook.com/family/Mwakalinga/1


Kwa nini msianze na nyie kuiga majina kama Makonde?

Nasikia mmoja kashajiita tayari Barack Obama na mdogo wake kampa jina la Mark Ndesadjo Obama. MWaka mmoja tu mtakuwa na sir name tofauti. Poleni sana watani wangu kwa shida ya kuchanganywa majina wakati mwingine.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,602
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,602 280
Ngamenye, bafwene fijo, bakindilile.
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
Tutakuwekea tu hiyo ya mwakalinga. Ile ya MBA dont worry
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Bujibuji, unaweza kurudi Pugu Road maana wengine Kinyakyusa is not richable....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,602
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,602 280
Majina hayo ya watu waliofanana..
Bhebhe nang'ho!!!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Na kweli wamefanana thana lol
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,115
Likes
65
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,115 65 145
Hawa watu wanafanana kuanzia majina hadi sura.

Davis Mwamunyange:
Davis.jpg


George Ambwene Mwakalinga aka Mtanzania:




Dr. Harrison George Mwakyembe:
richmond.jpg



George Mwakalinga mpenzi wa WEKUNDU (huyu mama yake sijui wa wapi).....
pic.php%3Foid%3DAAAAAQAQsOVpJpqcBNQGYsI1V0DLrgAAAAotx2UjJhn6qD7WRadnB1M1%26size%3Dnormal
pic.php%3Fuid%3DAAAAAQAQsOVpJpqcBNQGYsI1V0DLrgAAAAotx2UjJhn6qD7WRadnB1M1

Prof. Mark Mwandosya
461.png


Mwakipesile%20RC%282%29.jpg

Hon. John Mwakipesile.



14114two.jpg

GEdion Cheyo

untitled27.jpg

1.JPG

Prof David Mwakyusa (left)

sigonda

Dr. Guido Gorogolio Sigonda
Mpesya.jpg

Benson Mpesya
3264%255B1%255D.jpg


GODFREY ZAMBI
 
njugilo

njugilo

Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
58
Likes
2
Points
15
njugilo

njugilo

Member
Joined Feb 8, 2010
58 2 15
Je kufanana kwao are they coming from the same district or belong to the same clan ? or cos they produce and eat almost the same type of food ?
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
kazi ipo hapo! hata wachaga nao wanafanana!
 
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,100
Likes
31
Points
145
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,100 31 145
Sikonge na wenzako, Labda mngetueleza ni nini wanachofanana zaidi?
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
33
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 33 0
..Teh!! tehh! teeee! bhajambala ba kukajah!!! Imbombo inkafu fijo
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Sikonge na wenzako, Labda mngetueleza ni nini wanachofanana zaidi?
Kijana, mwenye macho haambiwi tazama.

Mie niliandika zaidi kuhusu hao watatu kufanana sura na wa mwisho kufanana jina. Wote wanaanzia na MWA..... na wanapenda sana jina la George kama unavyoona hapo juu. Na mwisho, wote ni Waafrika kweli kasoro wawili watatu na kama hujasikia, huko Mbeya Mikorogo ina soko sana. Sijui kwa nini dada zao wanafikiri dunia nzima ni Wanyamwezi (weupe unaongeza mang'ombe eti).....
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,263
Likes
163
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,263 163 160
Hawa watu wanafanana kuanzia majina hadi sura.

Davis Mwamunyange:
Davis.jpg


George Ambwene Mwakalinga aka Mtanzania:




Dr. Harrison George Mwakyembe:
richmond.jpg



George Mwakalinga mpenzi wa WEKUNDU (huyu mama yake sijui wa wapi).....
pic.php%3Foid%3DAAAAAQAQsOVpJpqcBNQGYsI1V0DLrgAAAAotx2UjJhn6qD7WRadnB1M1%26size%3Dnormal
pic.php%3Fuid%3DAAAAAQAQsOVpJpqcBNQGYsI1V0DLrgAAAAotx2UjJhn6qD7WRadnB1M1

Prof. Mark Mwandosya
461.png


Mwakipesile%20RC%282%29.jpg

Hon. John Mwakipesile.




14114two.jpg

GEdion Cheyo

untitled27.jpg

1.JPG

Prof David Mwakyusa (left)

sigonda

Dr. Guido Gorogolio Sigonda
Mpesya.jpg

Benson Mpesya
3264%255B1%255D.jpg


GODFREY ZAMBI

Hawa ambao majina yao hayajaanzia na Mwa..(Gidion Cheyo, Dr Sigonda, Benson Mpesya na Godfrey Zambi) sio Wanyakyusa.

Note: Sio kila mtu mwenye asili ya mkoa wa mbeya ni mnyakyusa, kuna Wandali, wanyia n.k.
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Wanyakyusa wengi ni dark kidogo.....
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
BwaSKonge naona umeishiwa sasa.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
BwaSKonge naona umeishiwa sasa.
Usije ukasema nimefulia kama Homeboy wangu Mashaka Matongo aka Abiola.

Kufilisika si kilema, ni matatizo ya dunia (Mzee Makassy).

Mkuu, kuna mada imefichwa humo ndani.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Kumbe kule mbeya kumegeana kawaida sana wawezakuta ndugu kabisa hawa..lol!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
Hawa watu wanafanana kuanzia majina hadi sura.

Davis Mwamunyange:
Davis.jpg


George Ambwene Mwakalinga aka Mtanzania:




Dr. Harrison George Mwakyembe:
richmond.jpg



George Mwakalinga mpenzi wa WEKUNDU (huyu mama yake sijui wa wapi).....
pic.php%3Foid%3DAAAAAQAQsOVpJpqcBNQGYsI1V0DLrgAAAAotx2UjJhn6qD7WRadnB1M1%26size%3Dnormal
pic.php%3Fuid%3DAAAAAQAQsOVpJpqcBNQGYsI1V0DLrgAAAAotx2UjJhn6qD7WRadnB1M1

Prof. Mark Mwandosya
461.png


Mwakipesile%20RC%282%29.jpg

Hon. John Mwakipesile.




14114two.jpg

GEdion Cheyo

untitled27.jpg

1.JPG

Prof David Mwakyusa (left)

sigonda

Dr. Guido Gorogolio Sigonda
Mpesya.jpg

Benson Mpesya
3264%255B1%255D.jpg


GODFREY ZAMBI
Mlichosahau kuwa si kila anaetoka Mbeya kama Mkoa ni mnyakyusa....wilaya zenye wanyakyusa ni mbili tu, Rungwe na Kyela.
hao kina Zambi, Mpesya,sigonda, Cheyo si Wanyakyusa, labda jina la thread, lingesema wanao toka Mbeya wote wanafanana.
 

Forum statistics

Threads 1,238,928
Members 476,277
Posts 29,337,099