Kumbe vidume wenye 'Manyoya' tumboni tupo wachache!

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
51,033
2,000
Leo nimekwenda kuogelea mahali, tu my suprise, vidume wengi walikuwa na uhaba wa manyoya tumboni, ni wachache tu ndo tulikuwa na ka msitu ka Kongo!
Leo ndo nimegundua kwa nini wadada wengi walikuwa wananikata jicho japo nilikip low profile!
Hayo manyoya ni biashara?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom