Kumbe uzembe haupo serikalini hata SAUT kuna uzembe zaidi hata ya serikali


meba

meba

Member
Joined
May 5, 2012
Messages
99
Likes
2
Points
15
meba

meba

Member
Joined May 5, 2012
99 2 15
Chuo kikuu cha St Augustine emeonyesha kuwa ni moja yapo ya chuo inaongozwa na viongozi wazembe sana. Tokea Dr Kitima ameondoka mwaka huu chuo inaonekane imepwaya sana na cha ajabu, mfano mzuri ni juzi tu jumamosi katika mahafali ya 15 ndipo uzembe mkubwa ulitokea, kwani vitabu vya majina vilitolewa lakini ilionyesha kabisa kuna baadhi ya programs hazionekani na majina ya baadhi ya wanafunzi hayaonekani kitu kilichowapelekea wanahitimu hao kusimamisha makamu mkuu wa chuo na kumuuliza kwanini majina yao hayaonekani.

Hii ni aibu kwa makamu wa chuo kusimamishwa siku ya sherehe mbele ya wageni lukuki, nionyesha ni kwa jinsi gani Dr Mgeni katikakipindi kichache tu ameshindwa kuongoza chuo, na sasa kwanini asijuuzulu au kwanini baraza la maskofu wasimsimamishe kazi? hata kesho yake chuo ilishindwa kutoa trascrips kwa wahitimu halafu uongozi inasema wanafunzi wasubirie mpaka watakapo tangaziwa.

Sasa kama wanashindwa kutoa transcrips kwa wakati wahitimu wataombaje kazi? mbona vyuo vingine walipata transcrips mapema SAUT kuna nini? kwa hali hii chuo kitakufa muda si mrefu.

NAOMBA DR MGENI AJIUZULU TU AMESHINDWA KAZI. kazi kwenu saut.
 
G

gakato

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
831
Likes
9
Points
35
G

gakato

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
831 9 35
Kujiuzuru sio rahisi hivyo! Jaribu kuangalia mambo mengine sensitive na sio these pretty trivial issues like Names and Transcripts; These are not core matters of the University Meba.
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
17
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 17 135
Mpeni muda zaidi kwani akipata experience mtaelewa kwamba ana uwezo mkubwa wa kuongoza SAUT. Practice makes perfect!
 
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
2,162
Likes
57
Points
145
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
2,162 57 145
Chuo kikuu cha St Augustine emeonyesha kuwa ni moja yapo ya chuo inaongozwa na viongozi wazembe sana. Tokea Dr Kitima ameondoka mwaka huu chuo inaonekane imepwaya sana na cha ajabu, mfano mzuri ni juzi tu jumamosi katika mahafali ya 15 ndipo uzembe mkubwa ulitokea, kwani vitabu vya majina vilitolewa lakini ilionyesha kabisa kuna baadhi ya programs hazionekani na majina ya baadhi ya wanafunzi hayaonekani kitu kilichowapelekea wanahitimu hao kusimamisha makamu mkuu wa chuo na kumuuliza kwanini majina yao hayaonekani.

Hii ni aibu kwa makamu wa chuo kusimamishwa siku ya sherehe mbele ya wageni lukuki, nionyesha ni kwa jinsi gani Dr Mgeni katikakipindi kichache tu ameshindwa kuongoza chuo, na sasa kwanini asijuuzulu au kwanini baraza la maskofu wasimsimamishe kazi? hata kesho yake chuo ilishindwa kutoa trascrips kwa wahitimu halafu uongozi inasema wanafunzi wasubirie mpaka watakapo tangaziwa.

Sasa kama wanashindwa kutoa transcrips kwa wakati wahitimu wataombaje kazi? mbona vyuo vingine walipata transcrips mapema SAUT kuna nini? kwa hali hii chuo kitakufa muda si mrefu.

NAOMBA DR MGENI AJIUZULU TU AMESHINDWA KAZI. kazi kwenu saut.
Hiyo ni hujuma dhidi ya Dr Mgeni. Ni njama za yule aliyekuwa akiandaliwa kumrithi Dr Kitima na katika dakika za mwisho akaonekana hafai!
 
alpha1

alpha1

Senior Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
174
Likes
14
Points
35
alpha1

alpha1

Senior Member
Joined Sep 16, 2010
174 14 35
Mpeni muda zaidi kwani akipata experience mtaelewa kwamba ana uwezo mkubwa wa kuongoza SAUT. Practice makes perfect!
Ni kweli anapaswa kupewa muda zaidi maana bado ni mgeni katika hiyo nafasi, hivyo anavyozidi kukutana na changamoto kama hizi ndo anazidi kuwa makini na uendeshaji wa chuo hasa watendaji wake. Najua baada ya hili tukio lazima afumbue macho kwa watendaji wake.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
28,584
Likes
33,956
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
28,584 33,956 280
Chuo kikuu cha St Augustine emeonyesha kuwa ni moja yapo ya chuo inaongozwa na viongozi wazembe sana. Tokea Dr Kitima ameondoka mwaka huu chuo inaonekane imepwaya sana na cha ajabu, mfano mzuri ni juzi tu jumamosi katika mahafali ya 15 ndipo uzembe mkubwa ulitokea, kwani vitabu vya majina vilitolewa lakini ilionyesha kabisa kuna baadhi ya programs hazionekani na majina ya baadhi ya wanafunzi hayaonekani kitu kilichowapelekea wanahitimu hao kusimamisha makamu mkuu wa chuo na kumuuliza kwanini majina yao hayaonekani.

Hii ni aibu kwa makamu wa chuo kusimamishwa siku ya sherehe mbele ya wageni lukuki, nionyesha ni kwa jinsi gani Dr Mgeni katikakipindi kichache tu ameshindwa kuongoza chuo, na sasa kwanini asijuuzulu au kwanini baraza la maskofu wasimsimamishe kazi? hata kesho yake chuo ilishindwa kutoa trascrips kwa wahitimu halafu uongozi inasema wanafunzi wasubirie mpaka watakapo tangaziwa.

Sasa kama wanashindwa kutoa transcrips kwa wakati wahitimu wataombaje kazi? mbona vyuo vingine walipata transcrips mapema SAUT kuna nini? kwa hali hii chuo kitakufa muda si mrefu.

NAOMBA DR MGENI AJIUZULU TU AMESHINDWA KAZI. kazi kwenu saut.
Una Ajenda Ya Siri na Chuo Chetu na Hutaweza Kwani Jumamosi Iliyopita Mliohitimu Jumla Mlifikia 1,150 Kuanzia Shahada Ya Kwanza, Shahada Ya Uzamili na Shahada Ya Uzamivu Sasa Iweje Wote Hao Wasilalamike Uje Ulalamike Wewe Tu ----- Nazi? Kwanza Kwa Upuuzi HUU SIDHANI KAMA UNA AKILI na UPEO wa KUSOMA SAUT. Si Uhamie tu Vyuo Vingine Mnavyosoma Mpaka Nje Ya Majengo Kwa Kujazana Kama Wafungwa ndani Ya Gereza na Walimu Wao Hutumia VIPAZA SAUTI VILE VYA WAMACHINGA PALE ILALA MCHIKICHINI? Kwa Taarifa Yako tu Hilo Tatizo Limesharekebishwa na Maisha Yanaendelea na Wewe baki hivyo hivyo na UHAFIDHINA Wako. SAUT Itabaki Kuwa Juu Daima na Tunajivunia Kuwa Wana SAUT ( We Build the City of God ).
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
134
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 134 160
Mleta mada sijui hata ana lengo gani???Kwa kifupi Dr.Mgeni yuko smart sana,hivyo kwa upeo wa mleta mada hawezi kumuelewa.
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
657
Likes
15
Points
35
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
657 15 35
Chuo kikuu cha St Augustine emeonyesha kuwa ni moja yapo ya chuo inaongozwa na viongozi wazembe sana. Tokea Dr Kitima ameondoka mwaka huu chuo inaonekane imepwaya sana na cha ajabu, mfano mzuri ni juzi tu jumamosi katika mahafali ya 15 ndipo uzembe mkubwa ulitokea, kwani vitabu vya majina vilitolewa lakini ilionyesha kabisa kuna baadhi ya programs hazionekani na majina ya baadhi ya wanafunzi hayaonekani kitu kilichowapelekea wanahitimu hao kusimamisha makamu mkuu wa chuo na kumuuliza kwanini majina yao hayaonekani.

Hii ni aibu kwa makamu wa chuo kusimamishwa siku ya sherehe mbele ya wageni lukuki, nionyesha ni kwa jinsi gani Dr Mgeni katikakipindi kichache tu ameshindwa kuongoza chuo, na sasa kwanini asijuuzulu au kwanini baraza la maskofu wasimsimamishe kazi? hata kesho yake chuo ilishindwa kutoa trascrips kwa wahitimu halafu uongozi inasema wanafunzi wasubirie mpaka watakapo tangaziwa.

Sasa kama wanashindwa kutoa transcrips kwa wakati wahitimu wataombaje kazi? mbona vyuo vingine walipata transcrips mapema SAUT kuna nini? kwa hali hii chuo kitakufa muda si mrefu.

NAOMBA DR MGENI AJIUZULU TU AMESHINDWA KAZI. kazi kwenu saut.
jaman yan VC ajiuzulu kisa majina ya watu hayajaonekana kwenye kitabu,mbona hilo ni kosa dogo sana?,hv kama ingekuwa hvyo mbona hcho chuo kingekuwa na ma vc hata mia mbili?,pili swala la transcript me navyojua uandaaji wake unahtaj umakini wa hali ya juu ikiwa ni pamoja na ku calculate GPA ya kila mhitimu pamoja na kusign,sasa fikiria mfano kuna wahitimu elf tatu je wewe binafsi unaweza ifanya hyo kazi kwa siku moja?,tubadirike jaman,mimi mwenyewe nilimaliza hapo mwaka juzi hali ilikuwa hvyohvyo!
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
28,584
Likes
33,956
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
28,584 33,956 280
jaman yan VC ajiuzulu kisa majina ya watu hayajaonekana kwenye kitabu,mbona hilo ni kosa dogo sana?,hv kama ingekuwa hvyo mbona hcho chuo kingekuwa na ma vc hata mia mbili?,pili swala la transcript me navyojua uandaaji wake unahtaj umakini wa hali ya juu ikiwa ni pamoja na ku calculate GPA ya kila mhitimu pamoja na kusign,sasa fikiria mfano kuna wahitimu elf tatu je wewe binafsi unaweza ifanya hyo kazi kwa siku moja?,tubadirike jaman,mimi mwenyewe nilimaliza hapo mwaka juzi hali ilikuwa hvyohvyo!
Nakushukuru Kamanda Hebu Mweleweshe Huyo NGUMBARU aliyeanzisha Hili Suala.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Sasa huu upuuzi wenu wa kwenye hvo vyuo vyenu vya mchangani sisi unatuhusu nin?
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
657
Likes
15
Points
35
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
657 15 35
Sasa huu upuuzi wenu wa kwenye hvo vyuo vyenu vya mchangani sisi unatuhusu nin?
hv kumbe na vyuo vya mchangani vipo?,me nilikuwa sijui!,kwa mantiki yako ni kwamba wanasomea kwenye mchanga au?
 
YAKUTA

YAKUTA

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
376
Likes
75
Points
45
YAKUTA

YAKUTA

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
376 75 45
Una Ajenda Ya Siri na Chuo Chetu na Hutaweza Kwani Jumamosi Iliyopita Mliohitimu Jumla Mlifikia 1,150 Kuanzia Shahada Ya Kwanza, Shahada Ya Uzamili na Shahada Ya Uzamivu Sasa Iweje Wote Hao Wasilalamike Uje Ulalamike Wewe Tu ----- Nazi? Kwanza Kwa Upuuzi HUU SIDHANI KAMA UNA AKILI na UPEO wa KUSOMA SAUT. Si Uhamie tu Vyuo Vingine Mnavyosoma Mpaka Nje Ya Majengo Kwa Kujazana Kama Wafungwa ndani Ya Gereza na Walimu Wao Hutumia VIPAZA SAUTI VILE VYA WAMACHINGA PALE ILALA MCHIKICHINI? Kwa Taarifa Yako tu Hilo Tatizo Limesharekebishwa na Maisha Yanaendelea na Wewe baki hivyo hivyo na UHAFIDHINA Wako. SAUT Itabaki Kuwa Juu Daima na Tunajivunia Kuwa Wana SAUT ( We Build the City of God ).
We nawe wa wapi!!? hujui hata kwenye mahafali ya 15 wamehitim wangapi? kwa taarifa yako ni zaid ya elfu 3
 
M

Malengo Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
287
Likes
51
Points
45
M

Malengo Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
287 51 45
Chuo kikuu cha St Augustine emeonyesha kuwa ni moja yapo ya chuo inaongozwa na viongozi wazembe sana. Tokea Dr Kitima ameondoka mwaka huu chuo inaonekane imepwaya sana na cha ajabu, mfano mzuri ni juzi tu jumamosi katika mahafali ya 15 ndipo uzembe mkubwa ulitokea, kwani vitabu vya majina vilitolewa lakini ilionyesha kabisa kuna baadhi ya programs hazionekani na majina ya baadhi ya wanafunzi hayaonekani kitu kilichowapelekea wanahitimu hao kusimamisha makamu mkuu wa chuo na kumuuliza kwanini majina yao hayaonekani.
Hii ni aibu kwa makamu wa chuo kusimamishwa siku ya sherehe mbele ya wageni lukuki, nionyesha ni kwa jinsi gani Dr Mgeni katikakipindi kichache tu ameshindwa kuongoza chuo, na sasa kwanini asijuuzulu au kwanini baraza la maskofu wasimsimamishe kazi? hata kesho yake chuo ilishindwa kutoa trascrips kwa wahitimu halafu uongozi inasema wanafunzi wasubirie mpaka watakapo tangaziwa.

Nawewe umegraduate? Mbona sentensi zako hazina hata upatanisho wa kisarufi kati ya neno moja na jingine?
 
P

PangolaChui

Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
0
Age
48
P

PangolaChui

Member
Joined Dec 7, 2013
7 0 0
Mr. Hope inaonekana wajua system ya saut vyema. Unajua hata mrithi alikuwa nani, na dakika za mwisho akaonekana hafai. Wakikujua utasepa
 

Forum statistics

Threads 1,214,875
Members 462,921
Posts 28,526,953