Kumbe tp mazembe nao ni chadema cheki hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe tp mazembe nao ni chadema cheki hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jidundufila, Nov 15, 2010.

  1. Jidundufila

    Jidundufila Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mazembe.jpg
    Hodiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  2. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 718
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    eeeeh heee chadema kila kitu,kweli tumevuma mwaka huu ulikuwa wetu banaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,793
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    ni aibu kwa sisi tz!congo wametoka kwenye vita juzi tuu!lbut they re best in africa champs clubs consecutively!!!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    dah wa congo bana very smart, kuanzia franco, wale jamaa wa kavasha akina nzaya nzayadio, nani hakupenda kavasha miaka ya sabini na themanini? chui wa zaire alipokwenda world cup 1974 ingawa aliraruliwa kucha tisa lkn ana historia, mohamed ally alizitwanga kinshasa dikembe mutombo alicheza nba wa kongo kibao wanaupiga ulaya, vita kila kukicha lkn sisi na wimbo wetu wa amani hauna lolote siasa za kipuuzi, michezo hatuwezi, muziki hakuna kitu, biashara kimataifa hakuna hili ni taifa mfu. ukiangalia vi timu vyetu vinacheza unaweza kutapika.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    tena na wa dedicate na nyimbo zote za lwambo, simaroo lutumba tehe nawaambia wabongo waulizane KANDA YA NINI? (chuki ya nini) hahahaaaa hapa nilipo naburudika na kamikaze na matata ya muasi zote za le grand maitre. bongo npira hatuwezi fitna zimezidi.
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kaka hilo jina lako si mchezo una udugu na mods nini maana nadhani ingekuwa sio hivyo ungepigwa ban ya maisha....
     
Loading...