Kumbe Tamko La "Wasomi" Ni Fake


Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
105
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 105 160
Makamanda na Wana JF;

Ule Waraka uliosomwa mbele ya vyombo vya habari uko Dodoma na THOBIAS MWESIGA RICHARD
aliyekuwa anadai anausoma KWA NIABA YA WANAFUNZI WA VYUO VIKUU MKOA WA DODOMA ni "FAKE", JF imegundua.

Siku ya tarehe 19-11-2010 kijana Thobiasi Mwesiga Richard alisoma waraka aliodai ni "TAMKO LA VIJANA WASOMI WA VYUO VIKUU WA MKOA WA DODOMA, KUHUSU KITENDO CHA BAADHI YA WABUNGE WA CHADEMA KUTOKA NJE YA UKUMBI WA BUNGE".

Kijana Thobias aliyejibandika jina la 'Usomi" bila hata kuhitimu masomo yake ya shahada kumwezesha kuitwa msomi amedaiwa na viongozi wake wakuu kuwa anajipendekeza kwa wanasiasa ambao wengine ni watoto wa vigogo wakuu wa chama tawala ili aonekane kada mzuri kwa ajili ya maslahi yake binafsi.

Mwandishi wa Thread hii, leo akiwa katika mji wa Dodoma alifanikiwa kuonana na mmoja wa Viongozi wa St. Johns University na viongozi watano wa University of Dodoma ambao wote walikanusha vikali kuwa hawajawahi kuidhinisha kutoa tamko hilo na wala hawajawahi kukutana na kujadili jambo hilo ili litolewe tamko.

Leo, nikiwa katika shughuli zangu UDOM nilibahatika kukutana na viongozi wa juu wa Serikali ya wanafunzi wapatao watano na wote walikanusha vikali kuwa tamko lililotolewa hawalitambui kama wawakilishi halali wa wanafunzi na wala hawezi kujiingiza katika malumbano ya kisiasa bila sababu za msingi na bila kufuata utaratibu wa vikao husika.

Walishangazwa sana na tamko lililotolewa ambalo walikiri huenda ni kujipendekeza kwa mtoa tamko na kwamba Serikali ya Wanafunzi itakutana na kulifanyia kazi suala hili kabla hatua stahiki hazijachukuliwa.

Wote kwa pamoja walikiri kuwa tamko hilo waliliona katika magazeti na kuwa hakuna aliyemtuma Thobiasi wala hakuwa na baraka za wanafunzi. Thobiasi ambaye ni mwanafunzi wa kitivo cha sheria UDOM ambaye "Google Search" inaonyesha awali alichaguliwa kujiunga Tumaini University lakini akachakachua na kujiunga UDOM, inasemekena ni moja kati ya Mawaziri katika Chuo Kikuu cha Dodoma katika Serikali ya Wanafunzi.

My Take:

Natoa wito kwa viongozi wa wanafunzi, kufanya mambo yao kwa kuzingatia utaratibu waliojiwekea badala ya kufanya mambo wao binafsi na kudai kuwa ni mawazo ya wote. Kufanya hivyo ni kuwadhalilisha wanafunzi ambao katika suala husika lilotolewa tamko limeligawa taifa wakiwepo wanafunzi wenyewe ambao ni wapenzi wa vyama na itikadi mbalimbali.

QED
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,135
Likes
493
Points
180
Age
65
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,135 493 180
Well done Super Man, huyu kadogoo alitutoa jasho saana. Inabidi wenzake wamwajibishe na hizo taarifa tuzipate. Sio mtu anakurupuka na kufanya mambo yake anadharirisha taaluma na usomi, kumbe ni fake.

Atulie amalize hayo masomo kwanza kabla ya kudandia ufisadi.
 
Big Lady

Big Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
548
Likes
3
Points
35
Big Lady

Big Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
548 3 35
Hii ndiyo Tanzania zaidi ya uijuavyo.Kila mwenye namna anataka afanye mambo anavyotaka yeye na si matakwa ya wengi yanavyotaka. Kazi kweli kweli. Tunawasubiri kwenye system wakimaliza chuo waone maisha halisi.
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
105
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 105 160
Well done Super Man, huyu kadogoo alitutoa jasho saana. Inabidi wenzake wamwajibishe na hizo taarifa tuzipate. Sio mtu anakurupuka na kufanya mambo yake anadharirisha taaluma na usomi, kumbe ni fake.

Atulie amalize hayo masomo kwanza kabla ya kudandia ufisadi.
Mkuu tupo pamoja.

Mimi nilipoonana na hawa vijana ambao kwa kweli walikuwa makini sana, niliwauliza imekuwa vipi kuhusu "Tamko" lao na limepokelewa vipi? Hakika walieleza masikitiko yao makubwa kuhusu huyu bwana. wamenieleza kuwa huenda wakatoa tamko kukanusha kuwa lile halikuwa tamko lao.

Na wala kwa sasa hawna forum yoyote rasmi inayowaunganisha wanafunzi wa vyuo vikuu vya Dodoma.
 
Njilembera

Njilembera

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2008
Messages
1,445
Likes
178
Points
160
Njilembera

Njilembera

JF-Expert Member
Joined May 10, 2008
1,445 178 160
Hii inatisha! Anaanza kuchakachua hata kabla hajamaliza shule! Inabidi ashughulikiwe mapema ili asije akapotea njia huyu mtoto. UDOM wanapaswa wamtafute wampe ushauri nasaha, tumkunje ingali yu bichi
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Kwanini UDOM na serikali ya wanafunzi imekaa kimya mpaka sasa?
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
105
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 105 160
Hii ndiyo Tanzania zaidi ya uijuavyo.Kila mwenye namna anataka afanye mambo anavyotaka yeye na si matakwa ya wengi yanavyotaka. Kazi kweli kweli. Tunawasubiri kwenye system wakimaliza chuo waone maisha halisi.
Hakika usemayo ni kweli BL. lakini ni vema Watanzania sasa tuanze kubadilika. Naamini kila mtu kwa wakati wake anaweza kufanya sehemu yake. Huyu bwana mdogo Thobias "amechakachua" mchana kweupe. Kwa kweli si uungwana.
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
105
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 105 160
Hii inatisha! Anaanza kuchakachua hata kabla hajamaliza shule! Inabidi ashughulikiwe mapema ili asije akapotea njia huyu mtoto. UDOM wanapaswa wamtafute wampe ushauri nasaha, tumkunje ingali yu bichi
Mkuu, tuone hao viongozi wakuu ambao ni madingi wake watafanya nini.
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
105
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 105 160
Kwanini UDOM na serikali ya wanafunzi imekaa kimya mpaka sasa?
Hilo ndilo swali nililojiuliza. Lakini inaonekana viongozi wa serikali ya wanafunzi wanalifanyia kazi ili wakanushe kuwa si tamko lao.
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,412
Likes
15
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,412 15 0
UDOM hakuna the invisible Mzee Punch ...... na sijui mzee siku hizi yupo wapi....... makunji nayo yamepungua .... ndio maana kadogoo anatesa.... mzee atumiwe sms arudi .... tena aanzie hapa JF
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,176
Likes
4,659
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,176 4,659 280
Huyu kaanza kujifunza mbinu za kifisadi mapema!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
Jamani kuna yeyote humu anaweza akaniletea huyo mtoto aliyeandaa huo waraka?
Nina mazungumzo naye.
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
105
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 105 160
UDOM hakuna the invisible Mzee Punch ...... na sijui mzee siku hizi yupo wapi....... makunji nayo yamepungua .... ndio maana kadogoo anatesa.... mzee atumiwe sms arudi .... tena aanzie hapa JF

Mzee Punch angekuwepo asingethubutu . . . .

Kuna binti tulikuwa nae UDSM somebody @sh@ ambaye aliendekeza sana masuala ya ngQnQ. Ingawa sikuunga mkno lakini Mzee Punch alimuumbua sana. Kisha baba yake akatumiwa cheti cha kufuzu masomo ya ngQnQ chenye sahihi ya makamu mkuu wa chuo. Mzee libidi aje UDSM kumhoji makamu mkuu wa chuo iweje binti kafuzu masomo tena katika fani ambayo siyo iliyompeleka kusomea?

Sasa huyu dogo, tumfunze tu kwamba maisha hayaendi hivyo.
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
105
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 105 160
Jamani kuna yeyote humu anaweza akaniletea huyo mtoto aliyeandaa huo waraka?
Nina mazungumzo naye.
Kamanda haji huyu labda kwa mtutu. Labda funga safari umfuate UDOM.
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,412
Likes
15
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,412 15 0
Mzee Punch alikua ana nguvu kubwa na ilikua ni system ya kutengeneza discpline ndani ya chuo ili unapohitimu uje mtaani msafi.... sasa Mzee sijui yuko wapi jamani au kina Ch ng wameshampa visenti
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
Uongozi halali wa UDOM ukanushe kwa maandishi. Hatutaki geresha geresha hapa!!! Bado wanawajibika kuweka suala hili kinagaubaga.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,135
Likes
493
Points
180
Age
65
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,135 493 180
Well done Ndg yangu Supper Man hawa vijana wanahitaji elimu ya maisha halisi.Maana wanaanza kujikomba kwa hao mafisadi. Huo si mwelekeo mzuri wakanywe!

What you get by reaching your destination is not nearly as important as what you will become by reaching your destination. Zig Ziglar.
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
UDOM hakuna the invisible Mzee Punch ...... na sijui mzee siku hizi yupo wapi....... makunji nayo yamepungua .... ndio maana kadogoo anatesa.... mzee atumiwe sms arudi .... tena aanzie hapa JF
Mzee PUNCH ali-DISCO.
 

Forum statistics

Threads 1,205,657
Members 458,033
Posts 28,201,816