Kumbe sometimes za kichina sio feki !!!


Rugas

Rugas

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,053
Likes
9
Points
135
Rugas

Rugas

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,053 9 135
1267016745_mchina2.jpg


Hapa kweli mchina amefanya mambo...hakuna cha ufeki wala nini? Alichotaka amekipata sawia...
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
hii picha imekuja humu jf kwa style kibaooooo!
 
M

mnyakyusa

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
248
Likes
3
Points
35
M

mnyakyusa

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
248 3 35
Duuu!!!!! nadhani hata saizi ya kitasa itakua ya kichina.....kukoja je anachuchumaa, analala, au anakaa??? maana huenda ukawa unaishia kwenye mapaja??? na sijui kwenye suala la kupiga kubwa.......
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,512
Likes
535
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,512 535 280
Kupiga kubwa, ni inasambaa all around na anatumia roll nzima ya toilet paper ku-clear hiyo messy.
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
10
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 10 0
Duuu!!!!! nadhani hata saizi ya kitasa itakua ya kichina.....kukoja je anachuchumaa, analala, au anakaa??? maana huenda ukawa unaishia kwenye mapaja??? na sijui kwenye suala la kupiga kubwa.......
Haya bana.
 

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,189