Kumbe saa ya ukombozi iliwekwa betri za kichina!!!!


N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,628
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,628 280
Hatimae imefahamika kwamba kumbe ile tuliyokuwa tunaambiwa ni saa ya ukombozi ama ni ya kichina au iliwekwa betri za kichina baada ya kuonekana mwendo wake kusuasua kiasi cha kutishia ule mtiririko wa kwamba siku moja ni saa 24!!! Hadi inafika saa 10 jioni, saa ya ukombozi ndo kwanza ilikuwa inaonesha saa 6 mchana jambo lililotia shaka kwamba huenda betri za saa hiyo zimeishiwa nguvu na hivyo kuufanya mshale wake wa sekunde kutembea kwa mwendo wa mdebwedo mithili ya ule mshale wa saa!!! Hofu ya wale waliokuwa wanaiamini saa ya ukombozi ni kwamba huenda kuna mjanja mmoja ambae badala ya kununua betri kutoka kwa authorised dealers; mjanja huyo akaenda kununua kwa wamachinga wa pale mchikichini!!

Alamsiki, lakini nasikia Dr. Slaa is badly defeated pale Dom na wilaya zake huku wakielekea kugalagazwa kule Kahama!!!!Hata hivyo, don' mind abt hayo matokeo kwani my thread here was just abt saa ya ukombozi ambayo iliwekwa betri za kichina!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
OHOOO POOR YOU ONE OF THOSE CRAPS

Because hypocrisy stinks in the nostrils one is likely to rate it as a more powerful agent for destruction than it is.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
kikwete & co, wameshaisoma namba, wanajua ni jinsi gani pressure iko juu, wanatumia nguvu sana kuchukua majimbo
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,628
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,628 280
Dont argue with an idiot
Sio mgeni wa JF kwahiyo nashangazwa ninapokutana na kauli za kiungwana kutoka kwa wana-CHADEMA lakini sipati shida hata punje ninapokutana na kauli kama zako!!! Mie nazungumzia saa ya ukombozi iliyowekwa betri za kichina, inakuwaje mkuu unatokwa na povu mdomoni?!Ni saa jamani, saa ya nini kukatishana stimu za kupata usingiz mwololo!!!!!!
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,628
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,628 280
Hatimae imefahamika kwamba kumbe ile tuliyokuwa tunaambiwa ni saa ya ukombozi ama ni ya kichina au iliwekwa betri za kichina baada ya kuonekana mwendo wake kusuasua kiasi cha kutishia ule mtiririko wa kwamba siku moja ni saa 24!!! Hadi inafika saa 10 jioni, saa ya ukombozi ndo kwanza ilikuwa inaonesha saa 6 mchana jambo lililotia shaka kwamba huenda betri za saa hiyo zimeishiwa nguvu na hivyo kuufanya mshale wake wa sekunde kutembea kwa mwendo wa mdebwedo mithili ya ule mshale wa saa!!! Hofu ya wale waliokuwa wanaiamini saa ya ukombozi ni kwamba huenda kuna mjanja mmoja ambae badala ya kununua betri kutoka kwa authorised dealers; mjanja huyo akaenda kununua kwa wamachinga wa pale mchikichini!!

Alamsiki, lakini nasikia Dr. Slaa is badly defeated pale Dom na wilaya zake huku wakielekea kugalagazwa kule Kahama!!!!Hata hivyo, don' mind abt hayo matokeo kwani my thread here was just abt saa ya ukombozi ambayo iliwekwa betri za kichina!
Watu kama hawa ndio wasaliti wa nchi hii!!! Huo upuuzi wako unaonaje ukituondolea hapa jamvini?
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Sio mgeni wa JF kwahiyo nashangazwa ninapokutana na kauli za kiungwana kutoka kwa wana-CHADEMA lakini sipati shida hata punje ninapokutana na kauli kama zako!!! Mie nazungumzia saa ya ukombozi iliyowekwa betri za kichina, inakuwaje mkuu unatokwa na povu mdomoni?!Ni saa jamani, saa ya nini kukatishana stimu za kupata usingiz mwololo!!!!!!
crap
 
P

papichulo

Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
19
Likes
0
Points
0
P

papichulo

Member
Joined Sep 29, 2010
19 0 0
imekuaje, mbona slaa anaburuzwa na JK?
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,628
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,628 280
imekuaje, mbona slaa anaburuzwa na JK?
Inaelekea una hamu ya kuvurumushiwa mitusi wewe; shauri yako mi simo!!!Nshajichokea kutukanwa kila siku! kwiwkieiikwiikwwiiie
 
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
459
Likes
20
Points
35
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
459 20 35
Kweli anaburuzwa wala sio uwongo,bora hata Lipumba,na Jk anashinda,i don care bout matusi kwani hamna tusi jipya but the truth itabaki palepale kwamba Jk bado twamuhitaji!
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
650
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 650 280
Madrasa nini ile? Ngoja niweke kwa nini maana nitafungiwa.

Jamaa kajitahidi kuonyesha jinsi kosa kubwa sana lililofanyika kwa wazazi wake kutokutumia Durex.

Kabwabwaja sasa acha akalale salama na ulimbukeni wake.

Ingelikuwa CCM ni dini, basi huyu angelienda na Mabomu pale ofisi za Chadema na kujilipua.
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Inaonekana kama imegeuka kuwa saa ya ushindi wa kishindo kwa CCM....
uuuuuwwwiiiiii!!!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,223
Likes
793
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,223 793 280
1995.......itfananishwa na 2010?
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
3,796
Likes
1,113
Points
280
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
3,796 1,113 280
Kweli anaburuzwa wala sio uwongo,bora hata Lipumba,na Jk anashinda,i don care bout matusi kwani hamna tusi jipya but the truth itabaki palepale kwamba Jk bado twamuhitaji!
Msipomuhitaji mabazazi kama nyie atamuhitaji nani.
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
3,796
Likes
1,113
Points
280
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
3,796 1,113 280
Inaonekana kama imegeuka kuwa saa ya ushindi wa kishindo kwa CCM....
uuuuuwwwiiiiii!!!
Watu wameshachukua Kawe (Oysterbay, Masaki, Msasani, Mbezi Beach, Salasala, n.k), Mwanza city, Arusha city, Mbeya city, Moshi Municipality, Iringa Municipality, Musoma and the list goes on. Guess wamemuachia wapi Kikwete, Tandahimba???

Oh my God, Makamba hana kazi ni lazima ajiuzulu.
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
3,796
Likes
1,113
Points
280
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
3,796 1,113 280
The question to me ni umechukua jimbo gani, sio jimbo tu ili mradi jimbo. Ndo mtakapojua kumbe watu wanafanya research kabla hawajaenda kwenye uchaguzi sio wanaenda kichwa kichwa.

Jeshi zuri ni lile linalotarget strongholds sio unapiga randomly. Hao ndo CHADEMA bwana, chama kimetoka from nowhere mpaka kugaragaza mafisadi!
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
8
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 8 0
Wametangazwa na magazeti na vyombo vingine vya habari utafikiri watashinda, kumbe ni sawa tu na Lipumba ambaye alikuwa hatangazwi kama slaa kwenye magazeti ya akina mwananchi, Aibu. Halafu kuna kitu kimoja kimenishangaza sana, CUF walikuwa wakikabana na polisi/tume ya uchaguzi-waliambiwa wanaleta fujo/chama cha fujo kwenye vyombo vya habari lakini chadema wanayoyafanya mwaka huu wanaonekana wanadai haki yako, this is stupidy,
 
ZLATAN

ZLATAN

Senior Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
151
Likes
1
Points
35
ZLATAN

ZLATAN

Senior Member
Joined Oct 5, 2010
151 1 35
HAHAHAHAHAHAAAAAAAAAAAAAAA, NO COMMENT.

KIKWETE HUREEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE
:yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield:
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,643
Likes
4,054
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,643 4,054 280
Hatimae imefahamika kwamba kumbe ile tuliyokuwa tunaambiwa ni saa ya ukombozi ama ni ya kichina au iliwekwa betri za kichina baada ya kuonekana mwendo wake kusuasua kiasi cha kutishia ule mtiririko wa kwamba siku moja ni saa 24!!! Hadi inafika saa 10 jioni, saa ya ukombozi ndo kwanza ilikuwa inaonesha saa 6 mchana jambo lililotia shaka kwamba huenda betri za saa hiyo zimeishiwa nguvu na hivyo kuufanya mshale wake wa sekunde kutembea kwa mwendo wa mdebwedo mithili ya ule mshale wa saa!!! Hofu ya wale waliokuwa wanaiamini saa ya ukombozi ni kwamba huenda kuna mjanja mmoja ambae badala ya kununua betri kutoka kwa authorised dealers; mjanja huyo akaenda kununua kwa wamachinga wa pale mchikichini!!

Alamsiki, lakini nasikia Dr. Slaa is badly defeated pale Dom na wilaya zake huku wakielekea kugalagazwa kule Kahama!!!!Hata hivyo, don' mind abt hayo matokeo kwani my thread here was just abt saa ya ukombozi ambayo iliwekwa betri za kichina!

Pumba.................................u!!!!
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,950
Likes
300
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,950 300 180
You might be one of the chinese batteries zinazochelewesha saa ya ukombozi....
 

Forum statistics

Threads 1,251,973
Members 481,948
Posts 29,791,976