Kumbe rostaz alikua afrika kusini, siku kura feki zinadaiwa kuingizwa toka huko?


M

MWANASHERIA

Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
85
Likes
0
Points
0
M

MWANASHERIA

Member
Joined Aug 20, 2010
85 0 0
Nimeshtuka kidogo, baada ya kuona kwenye TV Rostam akijitetea kuwa siku anayodaiwa kufanya kikao Mwanza tarehe 19 alikua Afrika Kusini toka tarehe 16 October. Kilichonishtua ni kwamba tarehe 17 October, Rostam akiwa bado Afrika Kusini, ndio siku ambayo kulitokea kontena linalodaiwa kuwa na kura feki kuingizwa nchini toka A. Kusini kupitia Tunduma.
Hebu wananchi tutafakari hili................
 
H

H6MohdH6

Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
0
H

H6MohdH6

Member
Joined Oct 8, 2010
43 0 0
Ama kweli siku ya kufa nyani miti yote huteleza! Wanazidi kutoa ushahidi wa ushiriki wao katika uchakachuaji wao wenyewe!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kweli Mwanasheria umesema, inaonyesha yeye ndiyo alikuja na ile gari lenye Makaratasi.
Halafu isitoshe Afrika Kusini kwa wenzetu ni kama hapo Kariakoo na Ubungo. Asubuhi anaweza Kuwa Afrika Kusini jioni yupo Mwanza.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Siku za mwizi 40 huyu ndo mbaya wetu na KIkwete wake

Sijawai kumchukia kikwete kama kipindi hiki

I will never never accept Kikwete
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Siku za mwizi 40 huyu ndo mbaya wetu na KIkwete wake

Sijawai kumchukia kikwete kama kipindi hiki

I will never never accept Kikwete
hE IS A PRESIDENT OF THIEVES.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
nimeshtuka kidogo, baada ya kuona kwenye tv rostam akijitetea kuwa siku anayodaiwa kufanya kikao mwanza tarehe 19 alikua afrika kusini toka tarehe 16 october. Kilichonishtua ni kwamba tarehe 17 october, rostam akiwa bado afrika kusini, ndio siku ambayo kulitokea kontena linalodaiwa kuwa na kura feki kuingizwa nchini toka a. Kusini kupitia tunduma.
hebu wananchi tutafakari hili................
oh ooooooh mh !!!
 
MWEEN

MWEEN

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2010
Messages
480
Likes
38
Points
45
MWEEN

MWEEN

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2010
480 38 45
Nimeshtuka kidogo, baada ya kuona kwenye TV Rostam akijitetea kuwa siku anayodaiwa kufanya kikao Mwanza tarehe 19 alikua Afrika Kusini toka tarehe 16 October. Kilichonishtua ni kwamba tarehe 17 October, Rostam akiwa bado Afrika Kusini, ndio siku ambayo kulitokea kontena linalodaiwa kuwa na kura feki kuingizwa nchini toka A. Kusini kupitia Tunduma.
Hebu wananchi tutafakari hili................
Dont worry Mzee,

Rostam alitakiwa atuonyeshe "entry stamp" na "Exit Stamp" ya SA na sio Exit stamp ya TZ kama alivyokuwa ameonyesha kwenye TV. Hawa ni mafisadi wanaweza kupeleka passport airport immigration wakapiga mihuri wakati yuko hapahapa TZ. Maana yake ni kuwa hajatuhakikishia alikuwa SA!
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Nimeshtuka kidogo, baada ya kuona kwenye TV Rostam akijitetea kuwa siku anayodaiwa kufanya kikao Mwanza tarehe 19 alikua Afrika Kusini toka tarehe 16 October. Kilichonishtua ni kwamba tarehe 17 October, Rostam akiwa bado Afrika Kusini, ndio siku ambayo kulitokea kontena linalodaiwa kuwa na kura feki kuingizwa nchini toka A. Kusini kupitia Tunduma.
Hebu wananchi tutafakari hili................
Acheni uzandiki nyie na uzushi, huyu jamaa ana fanya biashara zake nyingi tu Afrika Kusini .
 
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,846
Likes
13
Points
135
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,846 13 135
Acheni uzandiki nyie na uzushi, huyu jamaa ana fanya biashara zake nyingi tu Afrika Kusini .
anafanya bishara nyingi tu afrika ya kusini ikiwemo kuleta karatasi feki za kura?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
CCM wanajikanganya hawaaaaaaaaaaaaa
Wanaluka mavi alafu wanakanyaga mkojo.
So alikuwa SA kujaribu kusuka mipango ya ayo makontena
 
R

remoteattacks

Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
0
R

remoteattacks

Member
Joined Oct 30, 2010
25 0 0
Nimeshtuka kidogo, baada ya kuona kwenye TV Rostam akijitetea kuwa siku anayodaiwa kufanya kikao Mwanza tarehe 19 alikua Afrika Kusini toka tarehe 16 October. Kilichonishtua ni kwamba tarehe 17 October, Rostam akiwa bado Afrika Kusini, ndio siku ambayo kulitokea kontena linalodaiwa kuwa na kura feki kuingizwa nchini toka A. Kusini kupitia Tunduma.
Hebu wananchi tutafakari hili................
Hiyo mie mwenyewe niliipata nikiwa hapa South Africa kwa masikio yangu mwenyewe, akiongea bwana mmoja ambaye ni mwambata wa kijeshi katika ubalozi wa Tanzania huko Pretoria (Brigedia M****) kwamba "kura feki za Zanzibar zimetengenezwa mjini Sandton - uliopo jimbo la Gauteng na wanataka kura za CUF na CCM zitofautiane kidogo! Halafu za Tz bara zimetengenezwa Bloemfontein - mji mkuu wa jimbo la Free State na wanataka kikwete apate kati ya asilimia 70 - 80".

Sasa RA kusema kuwa alikuwa SA inawezekana, na anahusika kushiriki ktk mkutano wa wachakachuaji kwa sababu atakuwa aliwaambia niandikeni jina nakubaliana na hayo mtakayoazimia au imekuwa rahisi yeye kusema alikuwa SA lakini hakwepo kwa sababu hisia zinamtuma hivyo akijua akilini kwamba kuna mipango ya wizi walikuwa wakishughulikia huko!
 
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
507
Likes
1
Points
35
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
507 1 35
Acheni uzandiki nyie na uzushi, huyu jamaa ana fanya biashara zake nyingi tu Afrika Kusini .
biashara zake wewe umezijuaje?
hata hivyo kwenda south ni masaa mangapi?
mtawatetea sana lakini mambo yote yatakuwa wazi muda siyo mwingi.
you wait and i do too
 
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
951
Likes
309
Points
80
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
951 309 80
Ni kweli ni mfanyi biashara lakini siku hiyo alikuwa anashughulikia swala la karatasi za kura kama unabisha shauri yako
maana aliyeona kontena ni mwangalizi wa TRA na alivyotoa report kwa Bosi wake akamwambia hairuhusiwi kukaguliwa na ikafanyika mbinu kushirikiana na mkuu wa polisi haraka haraka na gari likatokomea wakaweka gari lingine kwa ushahidi tu na kama huamini ubaki na umasikini wako,JK atakuwa rais lakini hamna anayemthamini kwa sasa na atapata taabu sana katika kipindi hiki cha 5years
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Dont worry Mzee,

Rostam alitakiwa atuonyeshe "entry stamp" na "Exit Stamp" ya SA na sio Exit stamp ya TZ kama alivyokuwa ameonyesha kwenye TV. Hawa ni mafisadi wanaweza kupeleka passport airport immigration wakapiga mihuri wakati yuko hapahapa TZ. Maana yake ni kuwa hajatuhakikishia alikuwa SA!
Sure, hilo ndio nililoona nilipokuwa natizama ile habari. Suala la exit ya Tz na entry ya Tz kwa fisadi kama yeye ni kitu kidogo sana. watuonyeshe entry na exit ya south, japo nayo ni kitu kidogo kama intelligensia imehusika na kwa mtandao uliopo wa kifisadi. What we believe ni kwamba mchezo uliotajwa ni mchafu na ulifanyika!!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Hivi ni kwanini RA anaheshimika na kutegemewa sana CCM?
Ni Mafia au zile pesa zake?
Na watu wa Tabora huwaelezi kitu mbele ya huyu jamaa.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Ni kweli ni mfanyi biashara lakini siku hiyo alikuwa anashughulikia swala la karatasi za kura ( WEWE ULIMUONA ?) kama unabisha shauri yako
maana aliyeona kontena ni mwangalizi wa TRA ( YUPI , HEBU MTAJE TUMJUE ) na alivyotoa report kwa Bosi wake akamwambia hairuhusiwi kukaguliwa na ikafanyika mbinu kushirikiana na mkuu wa polisi haraka haraka na gari likatokomea ( KWENDA WAPI ?) wakaweka gari lingine ( LIPI ZITAJE NAMBA ZAKE) kwa ushahidi tu na kama huamini ubaki na umasikini wako ( FANYA KAZI NDIO UMASKINI UTAONDOKA ACHA VITU VYA BURE ),JK atakuwa rais ( AMEISHA KUWA RAIS , NANI RAIS WA WOTE ) lakini hamna anayemthamini kwa sasa ( WATANZANIA WANAMTHAMINI NDIO MAANA WAMEMPA RIDHAA YA KUONGOZA , NI WW TU PEKE YAKO ) na atapata taabu sana ( HAKUNA TABU YOYOTE ILANI YA UCHAGUZI ITATEKELEZWA KAMA ILIVYOPANGWA) katika kipindi hiki cha 5years ( TANZANIA BILA CCM HAIWEZEKANI)
QUOTE=kishalu;1226731]Ni kweli ni mfanyi biashara lakini siku hiyo alikuwa anashughulikia swala la karatasi za kura ( WEWE ULIMUONA ?) kama unabisha shauri yako
maana aliyeona kontena ni mwangalizi wa TRA ( YUPI , HEBU MTAJE TUMJUE ) na alivyotoa report kwa Bosi wake akamwambia hairuhusiwi kukaguliwa na ikafanyika mbinu kushirikiana na mkuu wa polisi haraka haraka na gari likatokomea ( KWENDA WAPI ?) wakaweka gari lingine ( LIPI ZITAJE NAMBA ZAKE) kwa ushahidi tu na kama huamini ubaki na umasikini wako ( FANYA KAZI NDIO UMASKINI UTAONDOKA ACHA VITU VYA BURE ),JK atakuwa rais ( AMEISHA KUWA RAIS , NANI RAIS WA WOTE ) lakini hamna anayemthamini kwa sasa ( WATANZANIA WANAMTHAMINI NDIO MAANA WAMEMPA RIDHAA YA KUONGOZA , NI WW TU PEKE YAKO ) na atapata taabu sana ( HAKUNA TABU YOYOTE ILANI YA UCHAGUZI ITATEKELEZWA KAMA ILIVYOPANGWA) katika kipindi hiki cha 5years ( TANZANIA BILA CCM HAIWEZEKANI) [/QUOTE]
 
R

remoteattacks

Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
0
R

remoteattacks

Member
Joined Oct 30, 2010
25 0 0
GeniusBrain hueleweki! Kigeugeu kama changudoa!
 
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
Hiyo mie mwenyewe niliipata nikiwa hapa South Africa kwa masikio yangu mwenyewe, akiongea bwana mmoja ambaye ni mwambata wa kijeshi katika ubalozi wa Tanzania huko Pretoria (Brigedia M****) kwamba "kura feki za Zanzibar zimetengenezwa mjini Sandton - uliopo jimbo la Gauteng na wanataka kura za CUF na CCM zitofautiane kidogo! Halafu za Tz bara zimetengenezwa Bloemfontein - mji mkuu wa jimbo la Free State na wanataka kikwete apate kati ya asilimia 70 - 80".

Sasa RA kusema kuwa alikuwa SA inawezekana, na anahusika kushiriki ktk mkutano wa wachakachuaji kwa sababu atakuwa aliwaambia niandikeni jina nakubaliana na hayo mtakayoazimia au imekuwa rahisi yeye kusema alikuwa SA lakini hakwepo kwa sababu hisia zinamtuma hivyo akijua akilini kwamba kuna mipango ya wizi walikuwa wakishughulikia huko!
This is terrifying kwa kweli...! Hivi huyu jamaa is there no means of eliminating him? Manake kila jambo baya katika nchi hii he has been the driving force behind it...! Hapo haujazungumzia mambo ya ajabu anayofanya ambayo bado hatujayafahamu...!
 

Forum statistics

Threads 1,237,603
Members 475,674
Posts 29,294,568