Kumbe PB ilisha uzwa kitambo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe PB ilisha uzwa kitambo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jethro, Aug 12, 2011.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Nimepata tetesi kuwa kampuni ya mafuta BP-Tanzania ilisha uzwa kwa mtu mwingine. Huku serikali/EWURA wanasema itafungiwa hapo ni danadana au?

     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa lakini kichwa cha habari kimenichanganya kidogo.....nilidhani ni Power Breakfast imeuzwa....dah
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,242
    Likes Received: 9,260
    Trophy Points: 280
    Hahaha angalia hata wewe waweza uzwa anytime any place ohoo
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wao thanks kwa kunirekebisha sijui ni uchungu wa kukosa wese maana huku mikoani ni hali tete pia
     
  5. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 279
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Izi tetesi zinaweza kuwa za kweli kuna wakati niliona baadhi ya wanasheria wakipitia mikataba na assets za BP ili kufanya mchakato wa kuiuza. Now i think ishapigwa bei na undani wake tutakuja kuona madudu tu subiri.
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,346
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Sahihisha basi taito yako ili wapita njia waelewe kabla ya kufungua mlango.
     
Loading...