kumbe ofisi nyingi za ccm moshi ni nyumba za manispaa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe ofisi nyingi za ccm moshi ni nyumba za manispaa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Jan 31, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,793
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Madiwani moshi wawakilisha pingamizi mahakama ya ardhi ccm walipe kodi ya pango
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,124
    Likes Received: 1,709
    Trophy Points: 280
    Kule Biharamulo ccm walichukuwa uwanja wa michezo na kuufanya kuwa wao! Ipo siku patachimbika tu!
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wamejimilikisha mali nyingi sana kiholela hawa CCM
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,793
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    uchumi unatumikia siasa!ccm walipaswa kuilipa halmashauri kila mwaka sh100m kama pango la ofisi zake!
     
  5. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 2,089
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    ufisadi ndani ya CCM hauja anza leo na hakika tusipokua makini watatumaliza
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,319
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    si huko moshi tu,nchini tz mikoa yote maeneo mengi ya wazi wamehodhi wao na kupangisha wafanyabiashara wa maduka.
    Viwanja vyote vya mikoa wamevipora nakudai wanavimiliki wao ilhal vilijengwa kwa michango ya wananchi wote bila kujali itikadi zao....huu ni uporaji wa wazi,we must review this occupancy!
     
Loading...