Kumbe na wenzetu huwa wanatengeneza movie mbovu hivi!!!


Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
Mwanzoni nilidhani Bongo ndio tunaongoza kwa kutengeneza movie mbovu kumbe na wenzetu hawavumi ila wamo...



Ukiangalia cover ya hiyo movie utasema ni bonge la movie lakini ukija kucheki unaweza ukajikuta unaishia kukasirika. Sitaki kusema mengi msije mkasema naongeza chumvi...msinichoshe wala nisiwachoshe...Embu tazama trailer yake hapo chini.

 
Last edited by a moderator:
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,492
Points
1,500
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,492 1,500
Imekaa kifree masonry 100%
 
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,912
Points
1,225
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,912 1,225
kuna nyngne inaitwa sucker punch... Ya uwongo vbayaaaaaaa
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,885
Points
2,000
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,885 2,000
Ulipoangalia hiyo movie ya sucker punch hukuielewa ndiyo maana. Hiyo movie ni kati ya movie zilizo bamba sana mbele ile ilkuwa ni virtual world kama ya ki matrix vile ndo maana kuna actions ambazo haziwezekani
 
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
Ulipoangalia hiyo movie ya sucker punch hukuielewa ndiyo maana. Hiyo movie ni kati ya movie zilizo bamba sana mbele ile ilkuwa ni virtual world kama ya ki matrix vile ndo maana kuna actions ambazo haziwezekani
Embu niwekee trailer lake hapa mkuu maana unanitamanisha nidownload HD yake sasa hivi
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,556
Points
1,500
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,556 1,500
sie wangine tuliamua kujikita kwene documentaries zaidi, i think it pays my time with knowledge + info..
 
NingaR

NingaR

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2012
Messages
2,801
Points
1,225
NingaR

NingaR

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2012
2,801 1,225
mkuu Young Master hiyo ni ugoro mtupu aisee, bora Sucker Panch iko poa angalau
 
Last edited by a moderator:
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,986
Points
1,250
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,986 1,250
nurbert yaaani nilivyoidownload suckerpunch nikajua bonge la dude, sijawahi imaliza na nikaacha kuitazama tena
 
Last edited by a moderator:
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,912
Points
1,225
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,912 1,225
Ulipoangalia hiyo movie ya sucker punch hukuielewa ndiyo maana. Hiyo movie ni kati ya movie zilizo bamba sana mbele ile ilkuwa ni virtual world kama ya ki matrix vile ndo maana kuna actions ambazo haziwezekani
Nimli ielewa vzur mkuu .. Na pia ina idea ya kufanana na matric.... But ile action zake zmekaaa kitoto mno na hawa kujipanga ... Matrix waliweka uwongo ila unaoweza shawish mtu... ila sucker punch haishawishiki kabisaa na hata mtoto mdogo hawez kubali ile kitu.......
 
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,912
Points
1,225
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,912 1,225
nurbert yaaani nilivyoidownload suckerpunch nikajua bonge la dude, sijawahi imaliza na nikaacha kuitazama tena
Umeona mkuuu.. Mm nliimaliza coz kuna jamaa alkuja home tukawa tunaichek... Nnge kua pekeangu nsingeweza... Bora nicheze hata game ya puzle kulko ile movie
 
Last edited by a moderator:
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,986
Points
1,250
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,986 1,250
ndo maana mie uwa sidownload tu movie ili mradi. uwa naangalia review kwanza idbm, yahoo movies, na kwingine ili nione kama kweli nikiidownload itakuwa worthit nurbert
 
Last edited by a moderator:
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,912
Points
1,225
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,912 1,225
ndo maana mie uwa sidownload tu movie ili mradi. uwa naangalia review kwanza idbm, yahoo movies, na kwingine ili nione kama kweli nikiidownload itakuwa worthit nurbert
Umenfundisha kitu hapoooo... Maana nmekuaga victim wa kupata movie mbov
 
Last edited by a moderator:
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,885
Points
2,000
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,885 2,000
Nimli ielewa vzur mkuu .. Na pia ina idea ya kufanana na matric.... But ile action zake zmekaaa kitoto mno na hawa kujipanga ... Matrix waliweka uwongo ila unaoweza shawish mtu... ila sucker punch haishawishiki kabisaa na hata mtoto mdogo hawez kubali ile kitu.......
Ila kweli unaongea point, kuna bunduki nyingine kama matoy humo ndani sema I think wamefanya kwa makusudi maana kama waliweza tengeneza hizo effects za milipuko, dragon zile actions na mambo mengine sidhani kama walishindwa wapa bunduki zinazoonekana real.
Hiyo the ocult sijaiona sema kuna movie za mbele wanachemka sometimes
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,548
Points
1,250
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,548 1,250
kuna nyngne inaitwa sucker punch... Ya uwongo vbayaaaaaaa
Thank you, i love sci-fi movies ila hiyo niliiangalia mara 3 na naona utumbo tu. Hii ni one of many zikiwemo INCEPTION, TEKKEN na JOHN CARTER. Like seriously hizi movies wamejaribu sci-fi na wameshindwa. Miserably i might add. Samahani lakini
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,548
Points
1,250
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,548 1,250
OMG i almost 4got THE SMURFTS, na hizi fairly tales cjui GOLDEN COMPASS na hizi za Johny Dep chocolate cjui nin. I swear i could make a better movie than those.
 
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
Nimli ielewa vzur mkuu .. Na pia ina idea ya kufanana na matric.... But ile action zake zmekaaa kitoto mno na hawa kujipanga ... Matrix waliweka uwongo ila unaoweza shawish mtu... ila sucker punch haishawishiki kabisaa na hata mtoto mdogo hawez kubali ile kitu.......
Ha ha haaaa!!! Umenifurahisha sana mkuu...nafurahi sana kwa kuwa umeliona hilo.
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,404
Posts 31,224,572
Top