Kumbe na Mimi ningesomea ukemia leo ningekuwa mkatili, siambiliki, mnafiki na dikteta?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
38,887
2,000
Nina marafiki zangu kama 30 ambao nilisoma nao O level hadi A level na tukaachana form Six ambapo niliamua kuchukua masomo ya Sanaa huku wao wakichukua masomo ya Sayansi huko Chuo Kikuu na bahati nzuri wengi wao walisomea UDSM tena hasa hasa wakibobea katika mambo ya Ukemia.

Nilichogundua kutoka kwa hawa Marafiki zangu 30 Wakemia ni haya yafuatayo:

  1. Wana roho mbaya.
  2. Ni makatili sana.
  3. Siyo wasikivu ( yaani hawaambiliki ).
  4. Wanafiki waliotukuka.
  5. Wana Visasi ambavyo havivumiliki ambavyo hupelekea kuharibu Kemikali zao.
  6. Wababe / Madikteta fulani hivi.
  7. Hawana nyota ya kupendwa hata wakioga maji ya baharini, wakisali au wakiroga.
Je Wadau wa JF ni kwanini hawa Marafiki zangu 30 Wakemia waliotukuka wana hizo SIFA mbaya tajwa hapo juu?

Nitawashukuruni nikipata majibu yenu na tujitahidi tu Jumatatu kati ya Saa 3 hadi Saa 5 au Saa 6 tukampokee Mkombozi mkabala na Maktaba Kuu ya Taifa.

Nawasilisha.
 

Consigliere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
11,309
2,000
Nina marafiki zangu kama 30 ambao nilisoma nao O level hadi A level na tukaachana form Six ambapo niliamua kuchukua masomo ya Sanaa huku wao wakichukua masomo ya Sayansi huko Chuo Kikuu na bahati nzuri wengi wao walisomea UDSM tena hasa hasa wakibobea katika mambo ya Ukemia.

Nilichogundua kutoka kwa hawa Marafiki zangu 30 Wakemia ni haya yafuatayo:

  1. Wana roho mbaya.
  2. Ni makatili sana.
  3. Siyo wasikivu ( yaani hawaambiliki ).
  4. Wanafiki waliotukuka.
  5. Wana Visasi ambavyo havivumiliki ambavyo hupelekea kuharibu Kemikali zao.
  6. Wababe / Madikteta fulani hivi.
  7. Hawana nyota ya kupendwa hata wakioga maji ya baharini, wakisali au wakiroga.
Je Wadau wa JF ni kwanini hawa Marafiki zangu 30 Wakemia waliotukuka wana hizo SIFA mbaya tajwa hapo juu?

Nitawashukuruni nikipata majibu yenu na tujitahidi tu Jumatatu kati ya Saa 3 hadi Saa 5 au Saa 6 tukampokee Mkombozi mkabala na Maktaba Kuu ya Taifa.

Nawasilisha.
Sometimes Chemical ikatokea zika....au acha niachie hapa tu. Poa, tutachonga baadaye mwana
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
38,887
2,000
Hata wewe!?........Basi watakua wamebaki wachache sana Wenye Imani na wakemia.!
Vipi Mkuu na Wewe una Marafiki Wakemia kama Mimi na wana hayo madhaifu kama niliyoyaona kwa hawa Marafiki zangu Wakemia wa UDSM 30?
 

long live my love

JF-Expert Member
Feb 23, 2014
998
1,000
Hamna shida,najua jitihada za wakemia zitasifika sana kuanzia 2018 -2025.Ngoja tunyooshe nchi kwanza.WHO wameshasema hakuna Zika Tz,mlitaka mpige hela kama ule ugonjwa mliozusha mpaka leo haujulikani ulikuwepo au haukuwepo ila watu walipiga hela za utafiti.
 

Mjamaa masalia

JF-Expert Member
Nov 9, 2012
377
500
Nina marafiki zangu kama 30 ambao nilisoma nao O level hadi A level na tukaachana form Six ambapo niliamua kuchukua masomo ya Sanaa huku wao wakichukua masomo ya Sayansi huko Chuo Kikuu na bahati nzuri wengi wao walisomea UDSM tena hasa hasa wakibobea katika mambo ya Ukemia.

Nilichogundua kutoka kwa hawa Marafiki zangu 30 Wakemia ni haya yafuatayo:

  1. Wana roho mbaya.
  2. Ni makatili sana.
  3. Siyo wasikivu ( yaani hawaambiliki ).
  4. Wanafiki waliotukuka.
  5. Wana Visasi ambavyo havivumiliki ambavyo hupelekea kuharibu Kemikali zao.
  6. Wababe / Madikteta fulani hivi.
  7. Hawana nyota ya kupendwa hata wakioga maji ya baharini, wakisali au wakiroga.
Je Wadau wa JF ni kwanini hawa Marafiki zangu 30 Wakemia waliotukuka wana hizo SIFA mbaya tajwa hapo juu?

Nitawashukuruni nikipata majibu yenu na tujitahidi tu Jumatatu kati ya Saa 3 hadi Saa 5 au Saa 6 tukampokee Mkombozi mkabala na Maktaba Kuu ya Taifa.

Nawasilisha.
ACHA MANENO WEKA MUZIKI
 

Lihakanga

JF-Expert Member
Dec 17, 2016
2,030
2,000
Huo ni uchokozi bayana. Huogopi kumsimanga? Kumbuka JF iko katika uchunguzi kuona kinachoandikwa kila leo.
 

momo j

JF-Expert Member
Jul 13, 2015
364
250
Nina marafiki zangu kama 30 ambao nilisoma nao O level hadi A level na tukaachana form Six ambapo niliamua kuchukua masomo ya Sanaa huku wao wakichukua masomo ya Sayansi huko Chuo Kikuu na bahati nzuri wengi wao walisomea UDSM tena hasa hasa wakibobea katika mambo ya Ukemia.

Nilichogundua kutoka kwa hawa Marafiki zangu 30 Wakemia ni haya yafuatayo:

  1. Wana roho mbaya.
  2. Ni makatili sana.
  3. Siyo wasikivu ( yaani hawaambiliki ).
  4. Wanafiki waliotukuka.
  5. Wana Visasi ambavyo havivumiliki ambavyo hupelekea kuharibu Kemikali zao.
  6. Wababe / Madikteta fulani hivi.
  7. Hawana nyota ya kupendwa hata wakioga maji ya baharini, wakisali au wakiroga.
Je Wadau wa JF ni kwanini hawa Marafiki zangu 30 Wakemia waliotukuka wana hizo SIFA mbaya tajwa hapo juu?

Nitawashukuruni nikipata majibu yenu na tujitahidi tu Jumatatu kati ya Saa 3 hadi Saa 5 au Saa 6 tukampokee Mkombozi mkabala na Maktaba Kuu ya Taifa.

Nawasilisha.
Kuna jamaa mmoja ana hivi vitabia...., amepanga paleee....☝,karibia na soko la samaki, tena na yeye Ni mtaaluma wa sulphuric acid.
 

Molaro

JF-Expert Member
Nov 9, 2013
706
500
Mbona mwaka jana uliwasifia sana hao marafiki zako? Au walikuwa hawajahitimu bado ukemia?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom