• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kumbe Mwigulu bado anahitajika na Magufuli, imeonekana leo

M

Mnambua

Senior Member
Joined
Jan 6, 2020
Messages
106
Points
225
M

Mnambua

Senior Member
Joined Jan 6, 2020
106 225
Amekuja leo Makamu Mwenyekiti wa CCM Bara - Mangula Iramba. Nipo hapa kikaoni anaongea - nilichogundua kumbe alikuwa na mawasiliano ya karibu na Dkt Mwigulu na Dk. Mwigulu bila wasiwasi akawaalika Timu yake iliyopo hapa Jimboni wahudhurie kikao hiki muhimu.

Inavyoonekana baada ya kushambuliwa sana mitandaoni na Dk. Mwigulu kujiondoa ufahamu na kuendelea kuitetea Serikali ya JPM basi JPM ameamua kumrudisha katika Timu yake kwa chini chini Dk Mwigulu na tayari Makamu Mwenyekiti Mangula anadhuru maeneo mbalimbali kuwarudisha kundini hawa ambao aliwatumbua wkt wa awamu yake hii ya tano.

JPM pia ameamua kuanza kurudisha umoja kwenye Chama baada ya kuona dalili za wengi kukumbilia upinzani iwapo mambo yataenda sivyo. Jambo hili halifanyiki kwa Mwigulu tu lkn pia kule kote ambako Mawaziri walipinduliwa na wakabaki kuwa loyal kwa JPM wanaendelea kutembelewa na kupewa nafuu na matumaini kuwa watarudi na wasiwe na wasiwasi.

Kutokana na ujio wa Mangula kujikita zaidi kwa Dk. Mwigulu na Prof. Kitila Mkumbo kuachwa achwa nyuma inaashiria wazi kuwa Prof. Kitila anapaswa awe mtulivu tu akubali kumpigia debe Dk. Mwigulu ili angalau aendelee kubakiza nafasi yake baada ya Uchaguzi huu. Kwa upande wangu naona Prof.

Kitila akiacha kuchukua Fomu aakuwa ameonesha udhaifu wa hali ya juu kwa kuwa yeye bado ana nafasi na isitoshe hata akiporwa Ukatibu Mkuu atarudi Chuo kufundisha na au hata kwenda mahali pengine popote ambapo pana maslahi mazuri zaidi. Hana cha kupoteza ila anaweza kujidhalilisha asipokuwa makini.
 
M

Mnambua

Senior Member
Joined
Jan 6, 2020
Messages
106
Points
225
M

Mnambua

Senior Member
Joined Jan 6, 2020
106 225
Aliyemteua Prof Kitila ndiye aliyemtumbua Dr Mwigulu na ndiye mwenyekiti wa kamati kuu ya CCM, usisahau hilo bwashee wenzio watakucheka!
Najua hilo ila pia nionavyo wamesoma mazingira kuwa Dk. Mwigulu bado ana nguvu sana kiasi kwamba wakimbadili inaweza ikasababisha matokeao kinyume na CCM. Ni bora kuendelea kumpa Dk.

Mwigulu mwenye wafuasi wengi zaidi kuzidi Prof. Kitila ambaye ni kama amepigwa PIN - hawezi kufurukuta kwa kuwa tayari kishapata fadhila za Mkuu na kilichobaki kwake ni kuhakikishiwa nafasi yake. Dkt.

kwa Kampeni ambazo ameshazifanya Dkt. Mwigulu ni kubwa sana kuliko ilivyotarajiwa na hata inteligensia ya Chama imeshaliona hilo. Kinachoweza kufanyika labda ni Mtu mwingine ajitokeze ampiku Dkt. Mwigulu kwa hoja na aoneshe mapungufu yake kwa ushahidi, mfano kuanza kufanya Kampeni mapema, ili huyo mtu mwingine (Sio Prof. Kitila) aonekane amepita kwa nguvu yake na apate wafuasi wengi hapo Utimu Mwigulu na Kitila utakuwa umetokomea kifo cha kawaida.

Isipofanyika hivyo basi Jimbo hili Mwaka huu panachimbika nakuambia.
 
No retreat no surrender

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2018
Messages
1,789
Points
2,000
No retreat no surrender

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2018
1,789 2,000
"JPM pia ameamua kuanza kurudisha umoja kwenye Chama baada ya kuona dalili za wengi kukumbilia upinzani iwapo mambo yataenda sivyo "

Nani kakimbilia upinzani? Si bora ujikalie tu kuliko kwenda upinzani! By the way upinzani kwa nani? Mbowe? Zitto? Lipumba?
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,744
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,744 2,000
".... JPM pia ameamua kuanza kurudisha umoja kwenye Chama baada ya kuona dalili za wengi kukumbilia upinzani iwapo mambo yataenda sivyo ....."

Nani kakimbilia upinzani? Si bora ujikalie tu kuliko kwenda upinzani! By the way upinzani kwa nani? Mbowe? Zitto? Lipumba?
Upinzani wa maboksi!
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
19,831
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
19,831 2,000
Mikia Ya Mbuzi Ni Mingi Sana
 
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
4,548
Points
2,000
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
4,548 2,000
Mkiwa bungeni mnajifanya MNA uchungu na nchi kweli kweli kumbe ni wasaka tonge wazuri tu
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
23,167
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
23,167 2,000
Linapokuja swala la maslahi ccm wote huungana, maana hukumbushana kuwa ukiharibu hiki chama umeharibu maisha ya wototo wako...

Wapinzani waache kushabikia siasa za CCM.!
 
mwananyaso

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
1,873
Points
2,000
mwananyaso

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
1,873 2,000
Acha kumtisha kitila,yeye jimbo lake ni la TAL,hakuna mjadala
Amekuja leo Makamu Mwenyekiti wa CCM Bara - Mangula Iramba. Nipo hapa kikaoni anaongea - nilichogundua kumbe alikuwa na mawasiliano ya karibu na Dkt Mwigulu na Dk. Mwigulu bila wasiwasi akawaalika Timu yake iliyopo hapa Jimboni wahudhurie kikao hiki muhimu.

Inavyoonekana baada ya kushambuliwa sana mitandaoni na Dk. Mwigulu kujiondoa ufahamu na kuendelea kuitetea Serikali ya JPM basi JPM ameamua kumrudisha katika Timu yake kwa chini chini Dk Mwigulu na tayari Makamu Mwenyekiti Mangula anadhuru maeneo mbalimbali kuwarudisha kundini hawa ambao aliwatumbua wkt wa awamu yake hii ya tano. JPM pia ameamua kuanza kurudisha umoja kwenye Chama baada ya kuona dalili za wengi kukumbilia upinzani iwapo mambo yataenda sivyo. Jambo hili halifanyiki kwa Mwigulu tu lkn pia kule kote ambako Mawaziri walipinduliwa na wakabaki kuwa loyal kwa JPM wanaendelea kutembelewa na kupewa nafuu na matumaini kuwa watarudi na wasiwe na wasiwasi.

Kutokana na ujio wa Mangula kujikita zaidi kwa Dk. Mwigulu na Prof. Kitila Mkumbo kuachwa achwa nyuma inaashiria wazi kuwa Prof. Kitila anapaswa awe mtulivu tu akubali kumpigia debe Dk. Mwigulu ili angalau aendelee kubakiza nafasi yake baada ya Uchaguzi huu. Kwa upande wangu naona Prof. Kitila akiacha kuchukua Fomu aakuwa ameonesha udhaifu wa hali ya juu kwa kuwa yeye bado ana nafasi na isitoshe hata akiporwa Ukatibu Mkuu atarudi Chuo kufundisha na au hata kwenda mahali pengine popote ambapo pana maslahi mazuri zaidi. Hana cha kupoteza ila anaweza kujidhalilisha asipokuwa makini.
 
T

Tila-lila2

Senior Member
Joined
Oct 20, 2019
Messages
146
Points
250
T

Tila-lila2

Senior Member
Joined Oct 20, 2019
146 250
".... JPM pia ameamua kuanza kurudisha umoja kwenye Chama baada ya kuona dalili za wengi kukumbilia upinzani iwapo mambo yataenda sivyo ....."

Nani kakimbilia upinzani? Si bora ujikalie tu kuliko kwenda upinzani! By the way upinzani kwa nani? Mbowe? Zitto? Lipumba?
Soma vizuri ameongelea "dalili za kukimbilia upinzani". Hili CCM wakicheza fyongo ni lazima litatokea - yangu macho.
 
Stuxnet

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Messages
2,706
Points
2,000
Stuxnet

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2011
2,706 2,000
Amekuja leo Makamu Mwenyekiti wa CCM Bara - Mangula Iramba. Nipo hapa kikaoni anaongea - nilichogundua kumbe alikuwa na mawasiliano ya karibu na Dkt Mwigulu na Dk. Mwigulu bila wasiwasi akawaalika Timu yake iliyopo hapa Jimboni wahudhurie kikao hiki muhimu.

Inavyoonekana baada ya kushambuliwa sana mitandaoni na Dk. Mwigulu kujiondoa ufahamu na kuendelea kuitetea Serikali ya JPM basi JPM ameamua kumrudisha katika Timu yake kwa chini chini Dk Mwigulu na tayari Makamu Mwenyekiti Mangula anadhuru maeneo mbalimbali kuwarudisha kundini hawa ambao aliwatumbua wkt wa awamu yake hii ya tano. JPM pia ameamua kuanza kurudisha umoja kwenye Chama baada ya kuona dalili za wengi kukumbilia upinzani iwapo mambo yataenda sivyo. Jambo hili halifanyiki kwa Mwigulu tu lkn pia kule kote ambako Mawaziri walipinduliwa na wakabaki kuwa loyal kwa JPM wanaendelea kutembelewa na kupewa nafuu na matumaini kuwa watarudi na wasiwe na wasiwasi.

Kutokana na ujio wa Mangula kujikita zaidi kwa Dk. Mwigulu na Prof. Kitila Mkumbo kuachwa achwa nyuma inaashiria wazi kuwa Prof. Kitila anapaswa awe mtulivu tu akubali kumpigia debe Dk. Mwigulu ili angalau aendelee kubakiza nafasi yake baada ya Uchaguzi huu. Kwa upande wangu naona Prof. Kitila akiacha kuchukua Fomu aakuwa ameonesha udhaifu wa hali ya juu kwa kuwa yeye bado ana nafasi na isitoshe hata akiporwa Ukatibu Mkuu atarudi Chuo kufundisha na au hata kwenda mahali pengine popote ambapo pana maslahi mazuri zaidi. Hana cha kupoteza ila anaweza kujidhalilisha asipokuwa makini.
Mwigulu Nchemba ukurasa wake umekwisha fungwa. Amewahi ni historia tu, kama yeye ni mchumi wa PhD basi huu ni wakati wa kuitumia na siyo kujikomba komba kwa Jiwe kama kina Bashite wasio na kisomo.
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,931
Points
2,000
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,931 2,000
Sasa kuna maana gani kumtumbua mtu hadharani na kwenda kumuungamia mafichoni?
Ni aidha mtumbuaji anajisikia hatia kwa yasiyo haki dhidi ya watumbuliwa ama mtumbuaji ni mwoga kupindukia mipaka.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mnambua

Senior Member
Joined
Jan 6, 2020
Messages
106
Points
225
M

Mnambua

Senior Member
Joined Jan 6, 2020
106 225
Mwigulu Nchemba ukurasa wake umekwisha fungwa. Amewahi ni historia tu, kama yeye ni mchumi wa PhD basi huu ni wakati wa kuitumia na siyo kujikomba komba kwa Jiwe kama kina Bashite wasio na kisomo.
Ushauri mzuri. Nilishawahi kumshauri akagoma
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,781
Points
2,000
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,781 2,000
Mwigulu Nchemba unahangaika mkuu. Pambana tu urudi bungeni.

Humu Jamii Forums hakuna wapiga Kura.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
5,251
Points
2,000
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
5,251 2,000
Amekuja leo Makamu Mwenyekiti wa CCM Bara - Mangula Iramba. Nipo hapa kikaoni anaongea - nilichogundua kumbe alikuwa na mawasiliano ya karibu na Dkt Mwigulu na Dk. Mwigulu bila wasiwasi akawaalika Timu yake iliyopo hapa Jimboni wahudhurie kikao hiki muhimu.

Inavyoonekana baada ya kushambuliwa sana mitandaoni na Dk. Mwigulu kujiondoa ufahamu na kuendelea kuitetea Serikali ya JPM basi JPM ameamua kumrudisha katika Timu yake kwa chini chini Dk Mwigulu na tayari Makamu Mwenyekiti Mangula anadhuru maeneo mbalimbali kuwarudisha kundini hawa ambao aliwatumbua wkt wa awamu yake hii ya tano.

JPM pia ameamua kuanza kurudisha umoja kwenye Chama baada ya kuona dalili za wengi kukumbilia upinzani iwapo mambo yataenda sivyo. Jambo hili halifanyiki kwa Mwigulu tu lkn pia kule kote ambako Mawaziri walipinduliwa na wakabaki kuwa loyal kwa JPM wanaendelea kutembelewa na kupewa nafuu na matumaini kuwa watarudi na wasiwe na wasiwasi.

Kutokana na ujio wa Mangula kujikita zaidi kwa Dk. Mwigulu na Prof. Kitila Mkumbo kuachwa achwa nyuma inaashiria wazi kuwa Prof. Kitila anapaswa awe mtulivu tu akubali kumpigia debe Dk. Mwigulu ili angalau aendelee kubakiza nafasi yake baada ya Uchaguzi huu. Kwa upande wangu naona Prof.

Kitila akiacha kuchukua Fomu aakuwa ameonesha udhaifu wa hali ya juu kwa kuwa yeye bado ana nafasi na isitoshe hata akiporwa Ukatibu Mkuu atarudi Chuo kufundisha na au hata kwenda mahali pengine popote ambapo pana maslahi mazuri zaidi. Hana cha kupoteza ila anaweza kujidhalilisha asipokuwa makini.
Yaani kualika na Mwigulu kwenda kula wali bure tayari umeanza kumfanyia kampeni hapa? Umejuaje Mzee Mangula katumwa na jiwe?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,402,707
Members 530,972
Posts 34,403,007
Top