Kumbe mwalimu alisema kweli

innocentkirumbuyo

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
2,760
Points
2,000
innocentkirumbuyo

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
2,760 2,000
Mwalimu wangu wa shule ya msingi Alizoea kuniambia,

"Lalisha matako apa, kumbuka si wewe nachapa, Bali ni ujinga natoa."
Mpaka Leo mimi naamini kuwa ujinga hukaa matakoni. Sasa nikiona Mtu Ana matako Makubwa najuaga ni ujinga tu Amejaza na Ukiangalia kwa makini wote wenye matako makubwa hawanaga akili mfano wenye matako makubwa Gigi money amber ruty posh queen sanchi mariam biriani prince wa DSM

Ndio maana watu wengi wanasema wanawake wakichaga wana akili sana usidhani ni uongo ni kweli kabisa kwasababu awamiliki ujinga mkubwa
 
Mbalamwezi1

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
2,013
Points
2,000
Mbalamwezi1

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
2,013 2,000
Mwalimu wangu wa shule ya msingi Alizoea kuniambia,

"Lalisha matako apa, kumbuka si wewe nachapa, Bali ni ujinga natoa."
Mpaka Leo mimi naamini kuwa ujinga hukaa matakoni. Sasa nikiona Mtu Ana matako Makubwa najuaga ni ujinga tu Amejaza na Ukiangalia kwa makini wote wenye matako makubwa hawanaga akili mfano wenye matako makubwa Gigi money amber ruty posh queen sanchi mariam biriani prince wa DSM

Ndio maana watu wengi wanasema wanawake wakichaga wana akili sana usidhani ni uongo ni kweli kabisa kwasababu awamiliki ujinga mkubwa
Wewe jamaa acha mambo yako Msambwanda ndo mpango mzima akili tutatumia za kwangu! We oa mchaga sasa mwenye akili halafu uishie kumstress tu kwa kufuata wenye misambwanda. Halafu unaambiwa wanawake wenye misambwanda wana uwezekano zaidi wa kuzaa watoto wenye akili kuliko wasio na misambwanda!!
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
6,629
Points
2,000
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
6,629 2,000
Kuna ukweli fulani, Wasichana na wanawake wenye matako makubwa wengi akili ya darsani hadi ya maishani hawana, huwa wanazani miili yao ndo silaha ya kuwakamata wanaume, na wengi wao hata ukimfungulia biashara haikui, kila mara ni kujipamba tu. Na kusoma mitandao ya kimbeya na kupost mipicha FB, Insta nk.
Mwalimu wangu wa shule ya msingi Alizoea kuniambia,

"Lalisha matako apa, kumbuka si wewe nachapa, Bali ni ujinga natoa."
Mpaka Leo mimi naamini kuwa ujinga hukaa matakoni. Sasa nikiona Mtu Ana matako Makubwa najuaga ni ujinga tu Amejaza na Ukiangalia kwa makini wote wenye matako makubwa hawanaga akili mfano wenye matako makubwa Gigi money amber ruty posh queen sanchi mariam biriani prince wa DSM

Ndio maana watu wengi wanasema wanawake wakichaga wana akili sana usidhani ni uongo ni kweli kabisa kwasababu awamiliki ujinga mkubwa
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
4,093
Points
2,000
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
4,093 2,000
:oops::oops: kwa hiyo my wife is empty set?
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
7,003
Points
2,000
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
7,003 2,000
Kuna ukweli fulani, Wasichana na wanawake wenye matako makubwa wengi akili ya darsani hadi ya maishani hawana, huwa wanazani miili yao ndo silaha ya kuwakamata wanaume, na wengi wao hata ukimfungulia biashara haikui, kila mara ni kujipamba tu. Na kusoma mitandao ya kimbeya na kupost mipicha FB, Insta nk.
Halafu wanakufa!kama yule wa Ifisi_mbeya...yule Muuza ngada yule (RIP)
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
3,626
Points
2,000
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
3,626 2,000
Ngoja wapenda nyuma wakujie.....
 

Forum statistics

Threads 1,303,991
Members 501,158
Posts 31,499,107
Top