Kumbe mtangazaji mwana Dada Jane John wa TBC ni shabiki wa kutupwa wa Yanga.


M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Hakika Mtangazaji Jane John amekuwa Na wakati mgumu wa kutangaza michezo Leo SAA 2.00 wakati wa taarifa ya habari TBC kwani ushabiki Na matokeo ya kufungwa Na TP Mazembe yamemnyong'onyeza.Pole sana Dada Jane Chezea TP Mazembe wewe.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
64,966
Likes
27,961
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
64,966 27,961 280
Hakika Mtangazaji Jane John amekuwa Na wakati mgumu wa kutangaza michezo Leo SAA 2.00 wakati wa taarifa ya habari TBC kwani ushabiki Na matokeo ya kufungwa Na TP Mazembe yamemnyong'onyeza.Pole sana Dada Jane Chezea TP Mazembe wewe.
Umekosa cha kuandika?
 
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
9,156
Likes
4,414
Points
280
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
9,156 4,414 280
Nasikia ulizimia kwa masaa 24 mara tu baada ya kusikia ma dc wapya huku jina lako likikosekana
Mimi nipo huku vijijini nalima tangawizi, uDC wa nini?
 
kibwenzi

kibwenzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,500
Likes
1,324
Points
280
kibwenzi

kibwenzi

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,500 1,324 280
Nimeumia sana ,yani toka saa moja asubuhi nipo uwanjan
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,856
Likes
7,402
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,856 7,402 280
Ndio nan uyo jane?

Kweli tanzania tunaupungufu wa mastaa
 
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
1,858
Likes
1,547
Points
280
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
1,858 1,547 280
Kipindi bomba TBC ni Akili and me
 

Forum statistics

Threads 1,235,523
Members 474,641
Posts 29,225,644