Kumbe Mnanimiss! Mbarikiwe...


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
Nawashukuru wote walionyesha upendo kwangu, na kunianzishia special Thread for me, thanx!. Shukrani za dhati zimwendee Nyivonduma sir, na wengineo ambao walinipa support nzuri wakati nilipokuwa jamvini kama Yo Yo, Ngoshwe na wengineo.

Niliamua kukaa kimya kwa sababu mimi sipendi ugomvi jamani, maana na kuna watu wana roho..... kama Kingi na tripu999 hawapendi kuniona hapa, hawataki kuzikabili changamoto zilizokuweko katika jamii yetu, sina zaidi mbarikiwe!!

JF iko Juu ALWAYS
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Nawashukuru wote walionyesha upendo kwangu, na kunianzishia special Thread for me, thanx!. Shukrani za dhati zimwendee Nyivonduma sir, na wengineo ambao walinipa support nzuri wakati nilipokuwa jamvini kama Yo Yo, Ngoshwe na wengineo. Niliamua kukaa kimya kwa sababu mimi sipendi ugomvi jamani, maana na kuna watu wana roho..... kama Kingi na tripu999 hawapendi kuniona hapa, hawataki kuzikabili changamoto zilizokuweko katika jamii yetu, sina zaidi mbarikiwe!! JF iko Juu ALWAYS
mbona hao jamaa wako peace sana?.............au uliingilia mlango wa kutokea ndo maana
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,573
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,573 280
Bwabwa rudi bana..ukubwa ndo ulivyo mie babu yako mpaka umri huu nishagombana sana ...usiogope kupingana na watu.Ukiona nyani mzee ujue kakwepa mishale mingi sana
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
E bwana eee mzee kumbe upo? Nasubiri kuona safari hii unakuja na kitu gani kipya!
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
158
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 158 160
Ulikumbwa na nn mpka ukapotea Bwabwa??
 
Celebrity

Celebrity

Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
66
Likes
0
Points
0
Celebrity

Celebrity

Member
Joined Jan 7, 2010
66 0 0
Nawashukuru wote walionyesha upendo kwangu, na kunianzishia special Thread for me, thanx!. Shukrani za dhati zimwendee Nyivonduma sir, na wengineo ambao walinipa support nzuri wakati nilipokuwa jamvini kama Yo Yo, Ngoshwe na wengineo.

Niliamua kukaa kimya kwa sababu mimi sipendi ugomvi jamani, maana na kuna watu wana roho..... kama Kingi na tripu999 hawapendi kuniona hapa, hawataki kuzikabili changamoto zilizokuweko katika jamii yetu, sina zaidi mbarikiwe!!

JF iko Juu ALWAYS
Nashukuru kufahamu upo, hureeeeeeeeeeee! haya tuwasuiliane tafadhali.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,512
Likes
7,308
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,512 7,308 280
du kumbe upo?,
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Ulikumbwa na nn mpka ukapotea Bwabwa??
alipigwa mkwala wa ban na maxmelo kwa mambo yake ya ki-ubwabwa-ubwabwa, soma tread za max za jana utaona................
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,693
Likes
30,052
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,693 30,052 280
anakumis mtu mmoja tu hapa.sio wote.
 
Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
579
Likes
3
Points
0
Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
579 3 0
BWABWA! Kwa kule Malindi inamaanisha mwanamume .......na wanaume wenzie!
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
321
Likes
19
Points
35
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
321 19 35
Nawashukuru wote walionyesha upendo kwangu, na kunianzishia special Thread for me, thanx!. Shukrani za dhati zimwendee Nyivonduma sir, na wengineo ambao walinipa support nzuri wakati nilipokuwa jamvini kama Yo Yo, Ngoshwe na wengineo.

Niliamua kukaa kimya kwa sababu mimi sipendi ugomvi jamani, maana na kuna watu wana roho..... kama Kingi na tripu999 hawapendi kuniona hapa, hawataki kuzikabili changamoto zilizokuweko katika jamii yetu, sina zaidi mbarikiwe!!

JF iko Juu ALWAYS

yaani wewe unataka wakabiliane na changamoto ipi????yaani hiyo tabia yako inayoendana na jina lako ni changamoto ndani ya jamii?????
 
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
12
Points
0
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 12 0
Mimi simfahamu bwabwa labda nitembeleeeeee profile yake maana naona jamaaa ni matata sana watu wanakugwaya na wameshtuka kukuona tena
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Laanakum afritnum haramkhun, hamna anayekumiss wala nini. Yaani wewe unaingia kwa ID nyingine halafu unaanzisha thread ya kujimiss mwenyewe..Kaaz unayo mwaka huu.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Laanakum afritnum haramkhun,
hamna anayekumiss wala nini. Yaani wewe unaingia kwa ID nyingine halafu unaanzisha thread ya kujimiss mwenyewe..Kaaz unayo mwaka huu.

BwaBwa ni mwanachama kama wengine. Ni lazima tukubali changamoto zote ambazo zinaikabili jamii yetu kwa sasa. BwaBwa we miss you alot!
 
D

dropingcoco

Senior Member
Joined
Jun 21, 2008
Messages
124
Likes
0
Points
0
D

dropingcoco

Senior Member
Joined Jun 21, 2008
124 0 0

BwaBwa ni mwanachama kama wengine. Ni lazima tukubali changamoto zote ambazo zinaikabili jamii yetu kwa sasa. BwaBwa we miss you alot!

khaaaa!........:mad:
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,234
Likes
144
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,234 144 160
Nawashukuru wote walionyesha upendo kwangu, na kunianzishia special Thread for me, thanx!. Shukrani za dhati zimwendee Nyivonduma sir, na wengineo ambao walinipa support nzuri wakati nilipokuwa jamvini kama Yo Yo, Ngoshwe na wengineo.

Niliamua kukaa kimya kwa sababu mimi sipendi ugomvi jamani, maana na kuna watu wana roho..... kama Kingi na tripu999 hawapendi kuniona hapa, hawataki kuzikabili changamoto zilizokuweko katika jamii yetu, sina zaidi mbarikiwe!!

JF iko Juu ALWAYS
Mimi ni Tripo9 na wala sio tripu999 tafadhali.

Bwabwa, ndugu yangu ukibadili tabia (hiyo unayoiita 'changamoto')wote tutakupenda!
Asante.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,512
Likes
7,308
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,512 7,308 280
BWABWA! Kwa kule Malindi inamaanisha mwanamume .......na wanaume wenzie!
huyo alishajitambulisha kuwa ni shoga wala hana kificho kabisa na ndio maana akajiita bwabwa kwa maana hiyohiyo ya Malindi
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Mimi ni Tripo9 na wala sio tripu999 tafadhali.

Bwabwa, ndugu yangu ukibadili tabia (hiyo unayoiita 'changamoto')wote tutakupenda!
Asante.
Hivi nyie mnauhakika gani kama huyu ni BwaBwa kweli?
 
Exaud J. Makyao

Exaud J. Makyao

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2008
Messages
1,523
Likes
12
Points
0
Exaud J. Makyao

Exaud J. Makyao

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2008
1,523 12 0
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,234
Likes
144
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,234 144 160
Hivi nyie mnauhakika gani kama huyu ni BwaBwa kweli?
Yeye mwenyewe ndo kajitangaza mkuu.
Hebu muulize hiyo changamoto alotuletea ni ipi! Kama sio ya kujitangaza hapa yeye ni 'BWABWA'. Tembelea threads zake pia.
 

Forum statistics

Threads 1,215,648
Members 463,325
Posts 28,555,622