Kumbe magamba walikuwa wanamvizia Wenje! Hatari sasa.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe magamba walikuwa wanamvizia Wenje! Hatari sasa....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Apr 7, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,232
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    Tanzania ndo tumefikia hapa!!!!!

    Yaani kumbe magamba walikuwa wanamtafuta Ezekia Wenje. Nimesoma katika magazeti ya Jana.

    Kwa hiyo sasa siasa ni kuwekeana sumu na kuuwana jamani.

    Jamani Watawala mmetumia polisi na mahakama kunyanyasa watanzania.

    Mnatafuna rasilimali za watanzania na Kodi za watanzania na bado tu haitoshi mnaua demokrasia.


    Sasa imefika mwisho, watanzania waseme hapana na ifike wakati sasa tuandamane kama TUnisia, Egypt, Libya maana kwa njia ya Kura Tanzania hatutatoka. Maana sasa wanatumia DOla na mahakama kuuwa demokrasia ya ukweli
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Serikali isipokuwa makini, RPC na mkuu wa upelelezi Mwanza watazua balaa la kihistoria.
     
  3. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mkuu,haujasome walitaka kumwekea sumu kivipi? Na wapi?
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Gazeti lipi hilo mkuu...?Tuwekee hapa hiyo ripoti ili na sisi wa porini kwenye shule za kata ambako magazeti hatuyapati kwa wakati tufaidi.
     
  5. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wao wanafikiri wakimuua Wenje ndio watalitwaa jimbo la Nyamagana? Kwa Mwanza ccm hata washindane na jiwe, jiwe litashinda.
     
  6. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallow Mh. sana L. Masha upo???????????????????
    Bado waitaka Nyamagana??
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,747
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Hata mimi sijaelewa manake sumu imeingia hapo na kisha dola nayo (nalo) likaingia! Mkuu funguka basi; walikuwa wanataka kumwekea sumu Wenje au walikuwa wanamtafuta kwa mapanga na bahati mbaya wakatokea akina Machemuli na Kiwia?
     
  8. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,232
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    ndio walikuwa wanamvizia wenje kwa silaha yoyote.

    kama vile wanavomvizia Lema
     
  9. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hatujakuelewa mkuu
     
  10. S

    SAIDALI Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umejaa chuki na rohoo yako mbaya
     
  11. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,950
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mungu tuepushe na balaa hili
     
  12. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa kilichobaki ni kufanya maandamano kama egypt ili magamba waelewe kuwa hii nchi sio mali yao
     
  13. k

    kitero JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hawa magamba kila mtu kwao mwiba? Lema,wenje,lissu,mbowe slaa,mdee,mnyika,bado nassar naye.duh cdm mnakazi kubwa mbele yenu,sumu mahaka polisi tutafika?
     
  14. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Haujaeleweka, sijui ni haraka ya kupost au umekurupuka.
    1. Wakina nani wanamvizia?
    2.sababu ya kumvia?
    3.umepata wapi hizo taharifa? Na kama gazeti ni gazeti gan?
    Weka habar inayoeleweka na sio habar isiyo na kichwa wala miguu
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,541
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    CCM na huo ndo mwanzo tu, na bado
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,555
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    network failure . . . . . . . ! Loading . . . . . ! Updating kaspersky . . . . ! Avast . . . . . ! Duh bila bila, i cant update my IQ
     
Loading...