Kumbe Maalim Seif ni sawa na mkuu wa wilaya?


Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,851
Likes
19,418
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,851 19,418 280
Njaa mbaya kilichotokea jana uwanja wa Taifa wakati mechi ya fainali kati ya Tanganyika na Ivory Coast kinachekesha au CCM iliamua kututhibitishia kivitendo kwamba they mean bussiness.

Kituko ni kwamba tumetangaziwa Maalim ndio mgeni rasmi lakini cha kushangaza tuzo zote pamoja na kukabithi kombe ilo jukumu alilifanya LUKUVI, swali je kiprotokali LUKUVI ni mkubwa kuliko Maalim?

NATOA HOJA.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Labda Maalim Seif hakutaka kukabidhi kombe kwa sababu alikuwa na wivu kwakuwa Zanzibar haikuingia fainali.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Mkasi anaotembea nao mfukoni ulitoboa suruali kwa bahati mbaya, alishindwa kuiinuka!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,851
Likes
19,418
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,851 19,418 280
Mkasi anaotembea nao mfukoni ulitoboa suruali kwa bahati mbaya, alishindwa kuiinuka!

Kwa hiyo mkuu hapo kwenye RED unamaanisha kazi ya huyu MWANAMUME ni kukata utepe na kumuwakilisha Dr Shein kwenye sherehe za maulidi? basi kazi ipo.
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,935
Likes
303
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,935 303 180
Heading yako haiendani na stori yako.
inaelekea hujui vizuri hii kitu, usiiweke kisiasa. hapo ccm inaingia vipi?
au unaaleji na ccm mkuu,
 
Diehard

Diehard

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
375
Likes
34
Points
45
Diehard

Diehard

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
375 34 45
Nacho fahamu mimi hakutoa tuzo hizo kwa sababu za kiimani (Bia na swala tano haviendani) ingawa nashindwa kuelewa kwa nini alihudhuria.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,236
Likes
326
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,236 326 180
Nacho fahamu mimi hakutoa tuzo hizo kwa sababu za kiimani (Bia na swala tano haviendani) ingawa nashindwa kuelewa kwa nini alihudhuria.
hapo kwenye blue si kweli. conduct a study wakati huu na wakati wa mfungo. and make your own conclusion
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,845
Likes
5,437
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,845 5,437 280
hapo kwenye blue si kweli. conduct a study wakati huu na wakati wa mfungo. and make your own conclusion
We utakuwa unazungumzia waliohasi dini.............
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,236
Likes
326
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,236 326 180
We utakuwa unazungumzia waliohasi dini.............
precisely hao wako kila dini, hata kwenye ubutha, hindu, christianity pombe bado ni issue tete, technically hairuhusiwi. Lakini cha ajabu wanywaji wake wamo hata viongozi wa dini na hao hao unaodai ni ma-swala tano, wenye makovu kwenye vipaji vya nyuso zao.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,851
Likes
19,418
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,851 19,418 280
Nacho fahamu mimi hakutoa tuzo hizo kwa sababu za kiimani (Bia na swala tano haviendani) ingawa nashindwa kuelewa kwa nini alihudhuria.


Sasa mkuu, hapo kwenye RED usipotupa jibu wewe atatupa nani? maana mimi ninachojuwa hata kule kwao Zanzibar Maalim Seif anazidiwa cheo na makamu wa pili wa Rais, kwa kuwa Rais wa zanzibar akisafiri nchi za nje, basi makamo wapili wa rais ndio anakuwa mkuu wa nchi, sasa mimi kumfananisha na mkuu wa wilaya kwa huku kwetu Tanganyika hapo nimekosea wapi mkuu? kwenye ukweli uongo hujitenga, yule kazi yake itakuwa kufunga semina, kufunguwa warsha, makongamano na kumuwakilisha Dr Shein kwenye sherehe za Maulid na baraza la Idd, huo ndio ukweli mchungu ambao lazima tuambiane.
 
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
1,119
Likes
93
Points
145
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
1,119 93 145
:whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo:
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
kwa kuwa ni bia, ndio maana JK nae hakuja? lakini afadhari hakutokea, si jui kama tungeshinda
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Mbona kodi ya TBL wanaitafuna? hivi hawaju mapato makubwa yanatokana na bia,sigra na konyagi?
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,585
Likes
4,824
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,585 4,824 280
ni mtu mdogo sana kwa hapa bara, hata hatumtambui, anatambulika kule zanzaibar. kwa kusema ukweli mtu ambaye tunaweza kumtambua kidogo labda shein kwasababu yeye anauwakilisha mkoa wa zanzibar..oppsss, jimbo la zanzibar ambalo ni koloni la tz....watz nao tunako kakoloni ketu hapahapa kama wareno walivyokuwa na kakoloni ka msumbiji..hahahaha. hao swala tano mbona wakati wa mfungo kitimoto inakosa wateja? wanakula kitimoto kama nini, wanakunywa pombe kama nini na wanatembelea mitaa ya ohio kama nini...amini usiamini, wanywaji wakubwa wa pombe Tz ni waislam,,,kama hauamini kawaulize wachagga waliojenga mabaa kila kona watakuambia...unamkuta anakunywa bia lakini hapohapo anasema salamaleko..geresha tu hiyo dini yao.
 
Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2007
Messages
331
Likes
2
Points
0
Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2007
331 2 0
naomba nijue kati ya lukuvi na seif nani alitangulia kuja na nani alitangulia kutoka uwanjani
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
makamu wa I wa rais ni cheo cha jina tu; figure head! period!
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
au kwa kuwa ni mwisilam hakutaka kugusana na kitu kama tusker!!!............
 
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Kuja na kutoka si wote walikuja uwanjani?sasa ulitaka wote wabanane mlangoni,lazima awepo wa kutangulia haijalishi maana hata sisi watazamaji hatukuingia kwa pamoja kuna waliotangulia
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,585
Likes
4,824
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,585 4,824 280
au kwa kuwa ni mwisilam hakutaka kugusana na kitu kama tusker!!!............
Acha unafiki, kama aliona pombe kwanini waliiruhusu timu yao ya zanzibar kushiriki, na walikuwa wanazimendea kweli zile pesa za tusker?...sababu kwamba waliona ni pombe si sababu, ingekuwa hivyo, hakika yake hata uwanjani asingegusa..sasa amekuja, ameingia uwanjani kushuhudia kombe la walevi wanywa pombe..alafu anajifanya hagusi wakati mimacho yote alikuwa amekodolea uwanjani anafurahia michenga na mipasi...ikifika mwishoni anasema ni pombe baada ya mpira kuisha...hiyo ni nini kama si unafiki?...tatizo hapa ni kwamba...yeye ni mdogo kuliko hata Lukuvi...ni mdogo sana hawezi kufanya kitu wakati mtu mwenye cheo juu ya ke yupo pale...hayo ndiyo aliyoyataka kujiunga na ccm..na bado watampiga makonzi hadi ataona dunia chungu.
 

Forum statistics

Threads 1,238,279
Members 475,878
Posts 29,314,742